નણંદને ભાભી સાથે પ્રેમ થયો, પછી પતિને આપ્યા છૂટાછેડા,અને નણંદ સાથે આવું કરવા માંગે છે…..

આપણે સાંભળ્યું છે કે પ્રેમ આંધળો હોય છે જો એવું ન હોત તો બે છોકરીઓનો આ અનોખો પ્રેમ સાંભળ્યો ન હોત તમે કદાચ વિશ્વાસ ન કરો પરંતુ તે સાચું છે એક નણંદને તેની ભાભી સાથે પ્રેમ થયો બંનેનો પ્રેમ એટલો વધી ગયો કે તેઓએ તમામ દિવાલો તોડીને લગ્ન કરવાનો નિર્ણય લીધો.

Advertisement

ખરેખર, કોઈ વ્યક્તિએ સાચુ કહ્યું છે કે પ્રેમ આંધળો હોય છે, તે ગમે ત્યારે કોઈ પણ વ્યક્તિ સાથે થઈ જાય છે. એક આવો જ રસપ્રદ મામલો એવા સમયે સામે આવ્યો જ્યારે એક નણંદને પોતાની ભાભી સાથે પ્રેમ થઈ ગયો. બંને પર પ્રેમનો પારો એટલી હદે ચઢી ગયો કે તેમણે દરેક મર્યાદા તોડીને એક થવાનો નિર્ણય કર્યો.

નણંદને ભાભી સાથે પ્રેમ થયો:હાપુડના કોતવાલી વિસ્તારના તવલી ગામમાં જ્યાં નણંદ સાથે રહેવાની જીદ કરતી ભાભીએ તેના પતિને છૂટાછેડા પણ આપી દીધા પતિથી લઈને ભાઈને ઘણું સમજાયું પણ બંને પોતાના નિર્ણય પર અડગ રહ્યા હકીકતમાં કોતવાલી વિસ્તારમાં પીડિત યુવકના લગ્ન લગભગ આઠ વર્ષ પહેલા નજીકના ગામની રહેવાસી યુવતી સાથે થયા હતા.

ખરેખર, આ આખો મામલો હાપુડના કોતવાલી વિસ્તારના તવલી ગામનો છે. જ્યાં ભાભી સાથે રહેવાની જીદ કરી રહેલી નણંદે પોતાના પતિને છૂટાછેડા આપી દીધાં. પતિથી લઇને ભાઈએ પણ યુવતીને ઘણી સમજાવી, પરંતુ પોતાના નિર્ણય પર અડગ રહીં. ખરેખર, કોતવાલી વિસ્તારમાં પીડિત યુવકના લગ્ન લગભગ આઠ વર્ષ પહેલાં નજીકના જ એક ગામમાં રહેતી યુવતી સાથે થયા હતાં. શરૂઆતના થોડા વર્ષ તો તેના જીવનમાં ખૂબ આનંદ રહ્યો. આ દરમ્યાન તેમને બે દીકરા અને એક દીકરી પણ થઇ.

લગ્ન બાદ જ્યારે યુવતી ઘરે આવી તો તેની નણંદ પણ હતી, જેના લગ્ન તેના ભાઈ એટલેકે મહિલાના પતિએ ચાર વર્ષ પહેલા કર્યા હતાં. પરંતુ તેની નાની બહેન એક દિવસ અચાનક પોતાના સાસરીયાથી પિયર પરત ફરી અને ત્યાં રહેવા લાગી. આ દરમ્યાન ઘણી વખત તેને મોકલવાનો પ્રયત્ન કર્યો, પરંતુ તેણી બહાના બનાવવા માંડી. જણાવાઈ રહ્યું છે કે લગભગ ચાર વર્ષ પહેલા વિવાહિતાની સગી નણંદ સાથે તેનો પ્રેમ પ્રસંગ શરૂ થયો હતો. પરીવારજનોએ તેનો વિરોધ કર્યો, પરંતુ તેણી અડગ રહી.

સમલૈંગિક સંબંધોના ખુલ્લા મતદાન:નણંદ અને ભાભી વચ્ચે ચાલી રહેલા સમલૈંગિક સંબંધોનો પર્દાફાશ થયો હતો બંનેએ સાથે રહેવાનું નક્કી કર્યું આ દરમિયાન તેમના પતિએ ઘણું સમજાવ્યું પરંતુ બંને પોતાના નિર્ણય પર અડગ રહ્યા તે જ સમયે હવે મામલો પોલીસ સ્ટેશન સુધી પહોંચ્યો છે તે જ સમયે પરિવારના સભ્યો કોઈપણ રીતે ઘર બચાવવામાં વ્યસ્ત છે પરંતુ આ ઘટનાએ બધાને ચોંકાવી દીધા.

પરીવારજનોએ યુવતીના ત્રણ વર્ષ પહેલા લગ્ન પણ કરાવ્યાં, પરંતુ તેણી સાસરેથી પરત આવી. બંને દ્વારા કોર્ટમાં લગ્ન થયાની જાણકારી આપ્યા બાદ પરીવારજનોમાં ધમાચકડી થઇ. હવે આખો મામલો ખુલ્યા બાદ પરીવારજનો કોઈની સાથે કશું બોલવા તૈયાર નથી. આ મામલે અરેરાટી ત્યારે ફેલાઈ જ્યારે નણંદ-ભાભી વચ્ચે ચાલી રહેલા સમલૈંગિક સંબંધોની પોલ ખુલી ગઇ. બંનેએ સાથે રહેવાનો નિર્ણય લીધો. આ દરમ્યાન તેમના પતિએ ખૂબ સમજાવી, પરંતુ બંને પોતાના નિર્ણય પર અડગ રહ્યાં.

હવે આખો મામલો પોલીસ સ્ટેશન સુધી પહોંચ્યો છે. જ્યાં પરીવારજનો ગમે તે રીતે ઘરને બચાવવામાં જોડાયા છે, પરંતુ આ ઘટનાથી બધા આશ્ચર્યમાં ગરકાવ થયા છે. કોતવાલી પ્રભારી મહાવીર સિંહે જણાવ્યું કે આ સંદર્ભે પોલીસ સ્ટેશનમાં કોઈ ફરીયાદ આવી નથી અને તેમને કોઈ માહિતી મળી નથી. તેમણે કહ્યું કે જોકે, આ કોઈ પ્રકારનો ગુનો પણ નથી.

Advertisement