પુરૂષોને આ છોકરીઓનો બેડરૂમ ખૂબ જ પસંદ આવે છે….

બધા કપલ્સ તેમની સે@ક્સ લાઈફને મસાલેદાર અને સારી બનાવવા માંગે છે પરંતુ ખબર નથી કે સે@ક્સ દરમિયાન એવી કઈ વસ્તુ છે જે પાર્ટનરને ગમશે ખાસ કરીને મહિલાઓમાં હંમેશા આ સંકોચ રહેતો હોય છે કે તેમના પાર્ટનરને તેમનું કામ ગમશે કે નહીં આજે અમે તમને એવા સે@ક્સ એક્ટ્સ વિશે જણાવી રહ્યા છીએ જે દરેક પુરુષને પસંદ હોય છે.

Advertisement

કોઈ સ્ટોપ નથી.પુરૂષો સે@ક્સ પ્રત્યે ખૂબ જ ઉત્સાહી હોય છે જ્યારે તમે તેમને નાની-નાની હરકતો પર રોકો છો અને અટકાવો છો ત્યારે તેમનો મૂડ ખરાબ થવા લાગે છે તેથી જ સારી સે@ક્સ માટે તમારી પ્રતિબંધિત આદતને થોડો બ્રેક આપવો મહત્વપૂર્ણ છે.

આત્મવિશ્વાસ રાખો.શરીર વિશે આત્મવિશ્વાસ રાખો અને તમને નવી વસ્તુઓ અપનાવવામાં કોઈ સમસ્યા ન અનુભવવી જોઈએ તમારા પાર્ટનરને ઉત્તેજિત કરવા માટે નવી વસ્તુઓ અજમાવવામાં અચકાશો નહીં અને સાથે જ તમને શું ગમે છે તે પણ જણાવો આમ કરવાથી તમારો પુરુષ પાર્ટનર ન માત્ર ઉત્સાહિત થાય છે પરંતુ તમને ખુશી પણ મળે છે.

જ્યારે છોકરીઓ આંખોમાં આંખ નાખીને વાત કરે છે ત્યારે તેમનો આત્મવિશ્વાસ પણ જોવા મળે છે અને આવી છોકરીઓ છોકરાઓને ખૂબ પસંદ કરે છે આ સિવાય જે છોકરીઓ પોતાના વાળને લઈને બહુ ચિંતિત નથી તે પણ છોકરાઓની પસંદ છે પવનમાં લહેરાતા તમારા સુંદર વાળ ફાટેલા બન તમારા ચહેરા પર આવતી વેણી પણ છોકરાઓને તમારા દિવાના બનાવી દે છે.

તમે આ વાત કદાચ પહેલા નહિ સાંભળી હોય પરંતુ અમે તમને એક એવું રહસ્ય જણાવી રહ્યા છીએ દરેક વ્યક્તિની અલગ-અલગ સુગંધ હોય છે અને જો એ ગંધ આરાધ્ય હોય તો શું કહેવું હા તમે કાનની આસપાસ અને તમારા આખા શરીર પર સરસ પરફ્યુમ ડીઓડરન્ટ અથવા પરફ્યુમ લગાવી શકો છો.

છોકરાઓ છોકરીઓ વિશે બધું ભૂલી શકે છે પરંતુ તેઓ પરફ્યુમની સુગંધ ભૂલી શકતા નથી તમારા શરીરમાંથી આવતી મીઠી સુગંધ છોકરાઓને તમારી તરફ આકર્ષિત કરે છે.વધુ સારી રીતે વસ્ત્ર કરો.તમારા પાર્ટનરને ઉત્તેજિત કરવા માટે તમારા સુંદર શરીરથી વધુ સારું બીજું કંઈ ન હોઈ શકે તેમને સે@ક્સ માટે ઉત્તેજિત કરવા માટે કંઈક વધુ સારું પહેરો.

જેમાં તમે સુંદર અને સેક્સી દેખાશો પુરુષોને ઉત્તેજિત કરવા માટે તમારા નાઇટ ડ્રેસ અન્ડરવેર અને બ્રા ખૂબ જ સે@ક્સી હોવા જોઈએ અને સાથે જ તે તમારા શરીરના સુંદર અંગો દર્શાવે છે તો પછી તમારા પાર્ટનર માટે આનાથી વધુ સારું બીજું કંઈ હોઈ શકે નહીં.

મસાજ વધુ સારું છે.મહિલાઓ મસાજ દ્વારા તેમના પાર્ટનરને ઉત્તેજિત કરી શકે છે તમે સે@ક્સ કરવાના મૂડમાં છો પરંતુ તમારો પાર્ટનર ઓફિસથી આવીને થાકી ગયો છે તેમના થાકને દૂર કરવાની સાથે તેમને આરામ કરવા માટે મસાજ આપવાથી ફાયદો થાય છે પરંતુ જો તમે સે@ક્સી બિકીની પહેરીને આ મસાજ આપો છો તો તમારા પાર્ટનરનો થાક તો દૂર થઈ જાય છે સાથે જ તેમની ઉત્તેજના પણ ચરમસીમા પર હોય છે.

સંવેદનશીલ ભાગોને સ્પર્શ કરો.પુરુષોને ઉત્તેજિત કરવા માટે મહિલાઓએ કેટલીક યુક્તિઓ અપનાવવી પડી શકે છે જો તમે તેમના પ્રાઇવેટ પાર્ટને સ્પર્શ કરો છો અથવા સ્નેહ કરો છો તો તમે તેમને ગમે ત્યારે ગમે ત્યાં સેક્સ કરવા માટે ઉત્તેજિત કરી શકો છો.

જો તમે તેમના પ્રાઈવેટ પાર્ટ્સને સ્પર્શ કરવા ઈચ્છો છો તો તમે તેમને બ્લો જોબ પણ આપી શકો છો પુરુષોને ઉત્તેજિત કરવા માટે બ્લો જોબ આપો તેમના પ્રાઈવેટ પાર્ટને કિસ કરો સારી રીતે ચૂસો અને ચાટો આ કરવાથી તમારો પાર્ટનર ખૂબ જ ઉત્સાહિત થઈ જાય છે.

Advertisement