પતિએ મરઘી સાથે બાંધ્યા શારીરિક સંબંધ,પત્નીએ જ ઉતાર્યો વીડિયો,ત્યારબાદ જે થયું તે જાણી ચોંકી જશો.

નમસ્તે મિત્રો આજના આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે, આજે સેક્સ એક એવો શબ્દ બની ગયો છે કે દરેક સમાજમાં તે કહેવામાં ખચકાટ કરે છે, પરંતુ અંદરની દરેકને તે ગમતી હોય છે.સેક્સ એ આનંદ અને પ્રેમનું જોડાણ છે, પરંતુ જ્યારે આ ભૂખ થાય છે, તો પછી છોકરો કે છોકરી, તેઓ ગંદા કામ કરવાનું શરૂ કરે છે. એક યુવકને મરઘી સાથે સેક્સ સંબંધ બાંધવાના આરોપમાં દોષિત ઠેરવવામાં આવ્યો છે. આ સાથે જ યુવકને ત્રણ વર્ષની જેલની સજા પણ ફટકારવામાં આવી છે.

Advertisement

ઉલ્લેખનીય છે કે, તેની પત્નીએ જ મરઘી સાથે સંબંધ બનાવવાનો વીડિયો પણ બનાવ્યો હતો. ડેઈલી મેઈલના એક અહેવાલ પ્રમાણે દોષિત ઠેરવવામાં આવેલા 37 વર્ષના યુવકનું નામ રેહાન બેગ છે. આ મામલો બ્રિટનના બ્રેડફોર્ડનો છે. બ્રેડફોર્ડ ક્રાઉન કોર્ટે બેગને 3 વર્ષની જેલની સજા આપી છે. ઉલ્લેખનીય છે કે, આ ઘટનામાં કારણે મરઘીનું મોત થઈ ગયું. બેગની પત્નીએ સ્વીકાર્યું કે તે પણ પતિને અજીબોગરીબ હરકતોમાં સહયોગ કરતી હતી.

જો કે પત્નીને કોઈ સજા થઈ નથી. આપને જણાવી દઇએ કે, સ્થાનિક કોર્ટે બેગની આ પ્રકારની હરકતને ખૂબ જ ધૃણાસ્પદ અને વિકૃત ગણાવી હતી. બેગની આ પ્રકારની વિકૃત માનસિકતા વાળી હરકતનો ખુલાસો ત્યારે થયો જ્યારે બાળકોના શારીરિક શોષણની તસવીરો રાખવા અંગેની બાતમી આધાર નેશનલ ક્રાઈમ એન્જસી દ્વારા બેગના ઘરે દરોડા પાડવામાં આવ્યા હતા.

બેગના કોમ્યુટરમાંથી બાળકોના શારીરિક શોષણની તસવીરો મળી.એજન્સીને દરોડા સમયે બેગના કોમ્યુટરમાંથી બાળકોના શારીરિક શોષણની તસવીરો પણ મળી આવી હતી. તપાસકર્તાઓએ કોર્ટને જણાવ્યું હતું કે જપ્ત કરાયેલા વીડિયોમાં બેગ અનેક મરઘીઓ સાથે સંબંધ બનાવતો જોવા મળ્યો હતો.

આવોજ એક બીજો કેસ યુકેનો છે જ્યાં એક મહિલા પર કૂતરા પર બળાત્કાર કરવાનો આરોપ લગાવવામાં આવ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે, આ આરોપ હેઠળ નોંધાયેલી મહિલા ઓસ્ટ્રેલિયાની રહેવાસી છે.આ મહિલા પર પ્રાણીઓ પર ક્રૂરતાનો કેસ દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો.

કોર્ટની સુનાવણી દરમિયાન આ મહિલાને જેલની સજા ફટકારવામાં આવી છે.પોલીસે જ્યારે યુવતીની પૂછપરછ કરી ત્યારે તેણે કબૂલાત કરી કે તેણે કૂતરા સાથે સેક્સ કર્યું હતું.હાલમાં મહિલા જેલની સખીઓ પાછળ છે, પરંતુ આવી કાર્યવાહીથી માણસોની વિચારસરણી મજબૂર થઈ છે.

Advertisement