પુરુષોએ પોતે સ્વીકાર્યું,આ સંવેદનશીલ ભાગને સ્પર્શતાની સાથે જ ઉત્તેજના જાગી જાય છે….

એવું માનવામાં આવે છે કે પુરુષો સ્ત્રીઓ કરતાં ખૂબ જ ઝડપથી ઉત્તેજિત થાય છે તેમને ઉત્તેજિત કરવામાં લાંબો સમય લાગતો નથી જો કે આ વાત ઘણી હદ સુધી સાચી છે પરંતુ તે તેના પર પણ નિર્ભર કરે છે કે મહિલા તેના પાર્ટનરને ઉત્તેજિત કરવા માટે કઈ પદ્ધતિ અપનાવે છે.

Advertisement

મહિલાઓને એવી રીત હોવી જોઈએ કે તેમનો પાર્ટનર તરત જ સે@ક્સ માટે ઉત્તેજિત થઈ જાય જો કે સ્ત્રીઓ પુરુષોને ઉત્તેજીત કરવા માટે મુખમૈથુનનો આશરો લે છે અને ઘણા પુરુષોએ પણ સ્વીકાર્યું છે કે તેમને આવું કરવું ગમે છે એક એવી જગ્યા છે જેને સ્પર્શ કરવાથી જ તેમનો પાર્ટનર ઉત્સાહિત થઈ જાય છે.

જો તમે તે જગ્યાને સ્પર્શ કરશો તો તમારો પાર્ટનર ઉત્સાહિત થઈ જશે આ અંડકોષ છે એટલે કે અંડકોષ તેના શિશ્નની નીચે સ્થિત છે પુરુષોના શરીરનો આ ભાગ જેટલો વધુ સંવેદનશીલ અને નાજુક હોય છે તેટલો જ તે જાતીય હોય છે ઘણા લોકોએ આ અંગે પોતાનો અભિપ્રાય પણ આપ્યો છે કે જો પુરુષોના અંડકોષને સ્પર્શ કરવામાં આવે તો તે થોડીવારમાં જ મૂડમાં આવી જાય છે.

જો તમને દરરોજ એક જ પ્રકારનું ખાવાનું આપવામાં આવે તો થોડા દિવસોમાં કંટાળી જશે તેની જેમ દરરોજ એક જ પ્રકારે સેક્સ કરવાથી તમે અને પાર્ટનર બંને સેક્સ રુટિનથી કંટાળી જશો અને બેડરુમ લાઇફમાં નીરસતા આવી જશે, બધુ જ એક યંત્રવત ના કરશો..

જો તમે પ્લેમાં કોને જલ્દી ઓર્ગેઝમ મળી જાય તેની રેસ ચાલતી હોય તો સમજી લેવું કે સમય આવી ગયો છે કંઈક નવું કરવાનો પ્રયાસ કરો. જો તમે હંમેશા રાત્રે સેક્સ કરતા હોવ તો હવે સવારે અથવા બપોરને સમયે કરો. જો દર વખતે તમારો પાર્ટનર જ ઓન ટોપ હોય તો આ વખતે તમે લીડ કરો અને પાર્ટનરને સરપ્રાઇઝ આપો.

આ કરતી વખતે કેટલીક સાવચેતી રાખવી ખૂબ જ જરૂરી છે જેમ આપણે બધા જાણીએ છીએ કે અંડકોષ એ શરીરનો સૌથી નાજુક અને સંવેદનશીલ ભાગ છે તેથી જ્યારે પણ તમે તેને સ્પર્શ કરો ત્યારે તેના પર વધારે દબાણ ન કરો નહીંતર તમારી બધી મજા બગડી શકે છે.

તમે ગમે તેટલા ઉત્સાહિત હોવ હંમેશા ધ્યાનમાં રાખો કે તેને હળવા હાથથી સ્પર્શ કરો અથવા તેને ધીમેથી ચુંબન કરો તે ભાગમાં તમે તમારી જીભથી કેટલીક હલનચલન કરીને પણ આ પળોને યાદગાર બનાવી શકો છો.

તેમાં કોઈ શક નથી કે સ્પોન્ટેનિયસ સેક્સ એટલે કે સહજ અને સ્વાભાવિક રીતે અચાનક જ સેક્સ્યુઅલ એક્ટમાં સામેલ થવું હંમેશા એક સારી વાત છે.પરંતુ અનેકવાર આપણે પોતાના બીઝી શેડ્યુલ,જોબ ડિમાન્ડ,પરિવારની જવાબદારી અને ઘરના કામ વચ્ચે સેક્સ કરવામાં સમય કાઢવાનું જ ભૂલી જઈએ છીએ.જેથી આ વખતે પોતાના સેક્સ્યુઅલ એક્ટ માટે પહેલાથી જ પ્લાનિંગ કરો. કોઈ ખાસ જગ્યા ડિસાઇઢ કરો, પાર્ટનરને આ અંગે હિંટ આપો અને એકબીજાનો મૂડ ડેવલોપ કરો.

સેક્સ દરમિયાન અંધારું અને આ દરમિયાન કપડા ઉતરાવા અને પછી અંધારામાં જ ફરી પહેરીલેવા તેમાં એટલું એક્સાઇટમેન્ટ નથી. માટે જો તમે પાર્ટનરની ઉત્તેજના વધારવા માગો છો તો ઘરમાં કોઈ ન હોય તેવા સમયે પોતાના પાર્ટનર સામે અચાનક નેકેડ કે પછી સેક્સ લૉન્જરી પહેરીને પહોંચી જાવ. પછી જુઓ પાર્ટનરની કામેચ્છા અને ઉત્તેજના બંને કેવા વધી જાય છે.

તમને તમારા જૂના દિવસો જરુર યાદ હશે જ્યારે તમે બંને એકબીજના શરીર પરથી હાથ દૂર જ કરી જ નહોતા શકતા. ત્યારે આ વખતે પાર્ટનરની ઉત્તેજના ફરી ઉત્તેજીત કરવા આ જૂની યાદોને તાજા કરી શકો છો. જે માટે પાર્ટનર માટે એક રોમેન્ટિક ડિનર પ્લાન કરો. જ્યરે તમે બંનેએ એકબીજાને પહેલીવાર જોયા કે પહેલીવાર સેક્સ કર્યું હોય તે ઘટનાને યાદ કરો.

બેડરુમમાં જરા પણ બોરડમને જગ્યા આપો નહીં. જે માટે એવું હોય તો બેડરુમને થોડો ઇરોટિક લૂક આપો. સેક્સી ફીલ કરવા માટે બેડ પર સિલ્ક અને સાટિનની ચાદર ઓછાળો. તમે ઇચ્છો તો ખાવામાં કામોત્તેજક વસ્તુઓ બનાવો.તેમજ કેન્ડલ લાઇડ ડિનર જ નહીં કેન્ડલ લાઇડ બાથ પણ કરો. આખા બેડરુમને સેન્ડલ ઓઇલ અને મીણબત્તીથી ઝગમગાવી દો.આટલું કર્યા બાદ તમે જોશો કો પાર્ટનરની કામેચ્છા અને ઉત્તેજના બંને વધી જશે.

Advertisement