સમાગમ દરમિયાન ગર્લફ્રેન્ડને શારીરિક સંતોષ નથી મળતો,તો અપનાવી લો આ ટિપ્સ….

જો તમારી ગર્લફ્રેન્ડ હોય અને તમે બંને ફિઝિકલ રિલેશન કરો છો તો તમારે જાણવું જોઈએ કે કેવી રીતે ગર્લફ્રેન્ડને ફિઝિકલી સંતુષ્ટ કરવી સમાગમ દરમિયાન ગર્લફ્રેન્ડને સંતુષ્ટ કરવાની ઘણી રીતો છે સમાગમ એ બે માનસિક અને ભાવનાત્મક રીતે જોડાયેલા ભાગીદારો વચ્ચે છે જે તેને સમાન રીતે માણવા માંગે છે પરંતુ ઘણીવાર એવું જોવામાં આવ્યું છે કે સમાગમ દરમિયાન ગર્લફ્રેન્ડને શારીરિક સંતોષ નથી મળતો તેનો અર્થ એ છે કે છોકરીઓ પોતાનું ઓર્ગેઝમ હાંસલ કરી શકતી નથી.

Advertisement

કારણ કે ઘણીવાર સેક્સ દરમિયાન છોકરાઓ માત્ર પોતાની જ ચિંતા કરતા હોય છે અને તેઓ માત્ર પોતાની ખુશી અને ઓર્ગેઝમ વિશે જ વિચારે છે પરંતુ આ બિલકુલ ખોટું છે કારણ કે સમાગમ માણવું અને માણવું બંને માટે જરૂરી છે આજે અમે તમને સમાગમ દરમિયાન ગર્લફ્રેન્ડને શારીરિક રીતે સંતુષ્ટ કરવાની રીતો વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ તમે સમાગમ દરમિયાન છોકરીને કેવી રીતે સંતુષ્ટ કરી શકો છો ગર્લફ્રેન્ડ કો સેક્સ મેં કૈસે સંતુસ્ત કૈસે કરે અને ઓર્ગેઝમનો આનંદ માણી શકો છો.

ઘણીવાર એવું જોવામાં આવ્યું છે કે સમાગમ દરમિયાન છોકરાઓને ઓર્ગેઝમ મળતા જ જલ્દી સંતોષ મળે છે પરંતુ છોકરીઓ હંમેશા આ બાબતમાં પાછળ રહે છે કારણ કે તેમને પુરૂષોની જેમ ઝડપથી ઓર્ગેઝમ નથી મળતું તેની પાછળ ઘણા કારણો છે આવો જાણીએ સમાગમ દરમિયાન ગર્લફ્રેન્ડ કેમ અસંતુષ્ટ રહે છે.

ઓસ્ટ્રેલિયન સેક્સ રિસર્ચર જુલિયેટ રિક્ટર્સ કહે છે કે સર્વેમાં સામેલ પાંચમાંથી માત્ર એક છોકરી એવું માનતી હતી કે તેઓ સામાન્ય સંભોગ દ્વારા જ પોતાની ટોચે પહોંચે છે મોટાભાગની યુવતીઓનું માનવું હતું કે તેઓ ઈચ્છે છે કે તેમનો પાર્ટનર સમાગમ દરમિયાન તેમના હાથ અને મોઢાનો વધુ ઉપયોગ કરે અને સંતોષ આપવામાં સક્ષમ હશે.

સૌથી મહત્વની વાત એ છે કે સમાગમને ક્યારેય કોઈ કામ તરીકે ન જોવું જોઈએ અને બહુ ઉતાવળ પણ ન બતાવવી જોઈએ કારણ કે આ રીતે સેક્સ કરીને ગર્લફ્રેન્ડને સંતુષ્ટ કરવી ખૂબ જ મુશ્કેલ છે ગર્લફ્રેન્ડની કામેચ્છા વધારવી ખૂબ જ મુશ્કેલ છે તેમને ઓર્ગેઝમ મેળવવા માટે વધુ સમય મળે છે તેથી પુરુષોએ જાણવું જોઈએ કે ગર્લફ્રેન્ડને શારીરિક રીતે સંતુષ્ટ કરવા માટે સમાગમ સમયે ફોરપ્લે માટે વધુમાં વધુ સમય આપો જેથી છોકરીને તેની કામેચ્છા વધારવા માટે પૂરતો સમય મળે અને સમાગમનો સંપૂર્ણ આનંદ માણે જેથી તમે સમાગમ દરમિયાન ગર્લફ્રેન્ડને સંતુષ્ટ કરી શકશો.

જો તમે સમાગમ કરતી વખતે તમારી જાત સાથે ચાલુ રાખો છો તો તમે જલ્દી જ સમાગમ સમાપ્ત કરી શકશો અને તમારો પાર્ટનર પણ તેનાથી અસંતુષ્ટ થશે સમાગમ કરતી વખતે તમારે થોડીવાર માટે થોભવું પડશે આનો અર્થ એ છે કે તમે તમારી હલનચલન અને શારીરિક પ્રવૃત્તિ અને ચુંબન જેવી અન્ય પ્રવૃત્તિઓ બંધ કરો અને જ્યારે તમને લાગે કે તમે ફરીથી તૈયાર છો તો તમે તમારું સમાગમ સેશન શરૂ કરો આ રીતે તમે તમારા રોમાંસ અને તમારી શારીરિક શક્તિ બંનેનો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરી શકશો જેથી તમે સેક્સનો સમય પણ વધારશો અને તમારી ગર્લફ્રેન્ડને શારીરિક સંતોષ પણ આપી શકશો.

ઘણી વખત એવું જોવામાં આવ્યું છે કે છોકરાઓ તેમની ગર્લફ્રેન્ડની ઈચ્છા જાણ્યા વગર જ સમાગમ કરે છે અને ક્યારેક તેમની ગર્લફ્રેન્ડને તેઓ જે રીતે ફોરપ્લે અને અન્ય વસ્તુઓ કરે છે તે પસંદ નથી કરતા તેથી તેમને સમાગમમાં આનંદ નથી મળતો સમાગમ દરમિયાન તમારા પાર્ટનર જે ઈચ્છે છે તેના માટે તમે તેમની સાથે સીધી વાત કરી શકો છો અને તેમાં શરમાવાની જરૂર નથી કારણ કે તમારા બંનેની સમાગમ લાઈફ માટે તે ખૂબ જ જરૂરી છે.

જરૂરી નથી કે જ્યારે પણ તમે તમારી ગર્લફ્રેન્ડ સાથે સમાગમ કરવા માંગતા હોવ ત્યારે તમારે બેડરૂમમાં જ સમાગમ માણવું અથવા તે જ સ્થાન અને સમાન જગ્યાનો ઉપયોગ કરવો જરૂરી નથી તમે સાંભળ્યું જ હશે કે દરેક વ્યક્તિ એક જ જગ્યાએ વારંવાર કામ કરવાથી કંટાળી જાય છે તેવી જ રીતે જો તમે પણ તમારી સમાગમ લાઈફને રસપ્રદ બનાવવા માંગો છો તો દરરોજ એક જ જગ્યાનો ઉપયોગ ન કરો અને અલગ-અલગ જગ્યાએ સમાગમ કરવાનો પ્રયાસ કરો તેમાં કંઈક નવું લાવવાનો પ્રયાસ કરો જેથી કરીને તમે તમારા પાર્ટનરને કંઈક નવું આપી શકો.

જ્યારે પણ તમે ઈન્ટરકોર્સ કરો છો ત્યારે તમારે તમારી ગર્લફ્રેન્ડની હિલચાલ પર ધ્યાન આપવું જરૂરી છે કારણ કે આ કોઈ મશીન દ્વારા કરવામાં આવતું સમાંગમ નથ તેમાં માનવતા હોવી ખૂબ જ જરૂરી છે જેમાં બંનેનો સહકાર હોવો જોઈએ જેથી બંને તેનો ભરપૂર આનંદ માણી શકે તમારી ગર્લફ્રેન્ડને પણ આમાં સામેલ કરો અને અમુક ભાગ કરવાનો પ્રયાસ કરો જેમ કે ટોચ પર સ્ત્રીની સ્થિતિ વગેરે.

જ્યારે પણ તમે ગર્લફ્રેન્ડ સાથે સમાગમ કરો છો ત્યારે ગર્લફ્રેન્ડ કો સમાગમ મે સંતુસ્ત કૈસે કરેમાં એકબીજાના હાવભાવ સમજવું જરૂરી બની જાય છે તમારે સમજવું જોઈએ કે તમારો પાર્ટનર તમારી પાસેથી શું માંગે છે કારણ કે તમારી ગર્લફ્રેન્ડ ભલે તમારી સાથે સીધી વાત કરતા શરમાતી હોય પરંતુ તેના મગજમાં સેક્સને લઈને ઘણી બધી વાતો ચાલી રહી છે તેણી તમારી પાસેથી શું ઇચ્છે છે તેથી તમારે તેના હાવભાવ સમજવાની જરૂર છે છોકરીને સંતોષ આપવા માટે ક્યાં રોકાવું અને ક્યાં ઝડપી રહેવું તે જાણવું પણ તમારા માટે ખૂબ જ જરૂરી છે.

Advertisement