શું ખરેખર સ્નાન કરતી વખતે સંભોગ કરવા માં મજા આવે છે ,પાણીમાં શાનદાર સેક્સ કેવી રીતે કરવું.?

તમારા પોતાના બેડરૂમની બહાર સેક્સ માણવું રોમાંચક બની શકે છે જો આપણે સેક્સમાં કંઇક નવું કરવા ઇચ્છીએ છીએ તો સૌ પ્રથમ આપણે બેડરૂમમાંથી બહાર નીકળવું પડશે બેડરૂમમાંથી બહાર નીકળવાથી તમે જોશો કે તમે સેક્સમાં કંઈક નવું કરી રહ્યા છો એક દિવસ લોકો બેડરૂમમાં સેક્સ કરવાથી કંટાળી જાય છે ત્યારે તે લોકો સેક્સ પર ધ્યાન આપતા નથી આવી સ્થિતિમાં લોકોએ સેક્સ અનુભવમાં થોડી નવીનતા લાવવાની જરૂર છે.

Advertisement

જો તમે પાણીમાં સેક્સ અજમાવવા માંગતા હોવ તો અજમાવો તમે પાણીમાં સેક્સનો સંપૂર્ણ આનંદ માણી શકો છો આ ખૂબ જ નવું છે અને ખૂબ જ રોમાંચક પણ છે આજે અમે તમને જણાવીશું કે તમે કેવી રીતે પાણીમાં સેક્સ માણી શકો છો પાણીમાં સેક્સ કરવું ખૂબ જ સેક્સી લાગશે પરંતુ તે સરળ નથી પાણીમાં સેક્સ કરવા માટે તમારે ઘણું બધું કરવું પડે છે આવો ચાલો જાણીએ કે તમે પાણીમાં સેક્સ કેવી રીતે સારું કરી શકો છો.

સર્વે અનુસાર અસામાન્ય જગ્યાએ સેક્સ કરવું એ આપણી ટોચની જાતીય કલ્પનાઓમાંની એક છે રોમેન્ટિક જગ્યાએ સેક્સ માણવું પણ લિસ્ટમાં સૌથી વધુ છે તે જ સમયે એક સર્વેમાં જાણવા મળ્યું છે કે ઘણા લોકો એવા છે જે બીચ પર પણ સેક્સ કરવાનું પસંદ કરે છે દરિયા કિનારે સેક્સ માણવું સરળ નથી જાહેર સેક્સ ગેરકાયદેસર છે

તેથી તમારા વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરવો મહત્વપૂર્ણ છે તમારે એવી જગ્યા પસંદ કરવી પડશે જ્યાં તમે સેક્સનો સંપૂર્ણ આનંદ લઈ શકો તમે સ્વિમિંગ પૂલ બુક કરી શકો છો જ્યાં તમે અને તમારા જીવનસાથી સિવાય બીજું કોઈ હાજર ન હોય સ્વિમિંગ પુલમાં સેક્સ માણવાનો આનંદ જ અલગ હોય છે તમારે તેનો પ્રયાસ કરવો જ જોઇએ તે નવું પણ દેખાશે અને તમારા માટે વધુ સારું છે કારણ કે તમે પાણીમાં સેક્સ કરવા માંગો છો.

જો તમારો તમારા જીવનસાથી સાથે પહેલાથી જ સારો સંબંધ છે તો તમારે સુરક્ષાનો ઉપયોગ કરવાની ચિંતા કરવાની જરૂર નથી પરંતુ જો કોન્ડોમ તમારી દિનચર્યાનો ભાગ છે તો તેને પાણીમાં કેવી રીતે મેનેજ કરવું તે જાણવું મહત્વપૂર્ણ છે તમારે પૂલમાં પ્રવેશ્યા પછી કોન્ડોમ પહેરવું જોઈએ નહીં પરંતુ તમારે પૂલમાં પ્રવેશતા પહેલા કોન્ડોમ પહેરવું જોઈએ કારણ કે પૂલની અંદર તમે યોગ્ય રીતે કોન્ડોમ પહેરી શકશો નહીં આ માટે તમારે બહાર આવવું પડશે તેથી તમારે સંપૂર્ણ તૈયારી કરવી પડશે જો તમે પાણીમાં કોન્ડોમ પહેરો છો તો તે ફાટી શકે છે.

પાણીમાં સેક્સ કરવું ખૂબ જ રોમેન્ટિક છે જો તમે પૂલમાં સેક્સ કરી રહ્યા હોવ તો તમે સરળતાથી સેક્સ કરી શકો છો પરંતું જો તમે બીચ પર સેક્સ કરવાનો પ્લાન બનાવ્યો હોય તો તમારે ઘણી બાબતોનું ધ્યાન રાખવું પડશે જેમ કે તમારે કયા સમયે સેક્સ કરવું છે અને તમારે કઈ જગ્યાએ સેક્સ કરવું જોઈએ જાહેર સ્થળોએ સેક્સ પ્રતિબંધિત છે

આવી સ્થિતિમાં તમારે એવી જગ્યા પસંદ કરવી પડશે જ્યાં કોઈ હાજર ન હોય તે જ સમયે મહિલાઓએ ધ્યાનમાં રાખવું જોઈએ કે પાણીની નીચે સેક્સ કરવાથી બેક્ટેરિયા યોનિમાં પ્રવેશી શકે છે આવી સ્થિતિમાં પુરુષોને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તેઓ પોતાના પાર્ટનરને પાણીની નીચે ઓરલ સેક્સનો આનંદ આપી શકે તે પછી તે પાણીમાંથી બહાર આવી શકે છે અને સંભોગ કરી શકે છે એટલે કે તમારે તમારા માટે દરેક વિકલ્પ તૈયાર રાખવા પડશે તમને જે અનુકૂળ લાગે તે તમારે કરવું જોઈએ.

યાદ રાખો પાણી એ લ્યુબ નથી જ્યારે તે પ્રતિસ્પર્ધી લાગે છે પાણી ખરેખર આપણા કુદરતી લુબ્રિકેશનને ધોઈ નાખે છે અને લ્યુબ્રિકેટેડ વગર સેક્સ કરવાથી ઈન્ફેક્શનનું જોખમ ઘણું વધી જાય છે લુબ્રિકન્ટ વગર પાણીમાં સેક્સ કરવાથી મહિલાઓની સાથે સાથે પુરૂષોને પણ દુખાવો થાય છે આવી સ્થિતિમાં તમારે ચોક્કસપણે લુબ્રિકન્ટ સાથે રાખવું જોઈએ તેને ભૂલી જવાની ભૂલ બિલકુલ ન કરો.

Advertisement