શું તમે સિંગલ છો!હવે સીંગલ રહેતા છોકરા છોકરીઓને શ-રીર સુખનો આનંદ આપશે આ ડોલ,જાણો ક્યાં મળશે….

પશ્ચિમ દેશોમાં સેક્સ ડોલ્સના ટ્રેન્ડ વિશે તો સાંભળ્યું જ હશે, પરંતુ હવે આવી ડોલ્સ સમલૈંગિકો માટે પણ બજારમાં આવી શકે છે. અમેરિકન કંપની રિયલડોલ ટૂંક સમયમાં LGBTQ સમુદાય માટે સેક્સ ડોલ્સની એક સીરિઝ શરૂ કરવાની તૈયારી કરી રહી છે. કંપની પ્રોગ્રામિંગ દ્વારા LGBTQ સમુદાય માટે ડિઝાઈન કરાયેલા મોડલ્સ ઓફર કરીને તેનો બજાર વિસ્તારવા માંગે છે. અહેવાલો અનુસાર RealDoll હાલમાં સમલૈંગિક ડોલના મોડલ પર ઝડપથી કામ કરી રહી છે.

Advertisement

એક અહેવાલ પ્રમાણે કંપની હેનરી નામની પુરુષ પ્રેમ ડોલ પર કામ કરી રહી છે. ત્યારે તેની ખાસ વાત એ છે કે, આ ડોલમાં ગે હોવાનું પ્રોગ્રામ કરવામાં આવી રહ્યું છે. ત્યારે આ પુરૂષ ઢીંગલી રોબોટિક પ્રમાણે કામ કરશે, ત્યારે એમ રીઅલડોલના સીઈઓ મેટ મેકમુલેને જણાવ્યું હતું કે કંપનીનો દાવો છે કે આ પુરૂષ બકેટમાં પુરૂષના તમામ ગુણો હશે. મેકમુલેને વધુમાં જણાવ્યું કે, અમે હેનરી માટે ખાસ ટેકનિક પર કામ કરવા જઈ રહ્યા છીએ.

રિપોર્ટ અનુસાર કંપની હેનરી નામથી એક મેલ સેક્સ ડોલ પર કામ કરી રહી છે. ખાસ વાત એ છે કે, આ ડોલ સમલૈંગિક હોવાનું પ્રોગ્રામ કરવામાં આવી રહ્યું છે. રિયલડોલના સીઇઓ મેટ મેકમુલેને કહ્યું કે, આ પુરૂષ ડોલ રોબોટિક હશે. કંપનીનો દાવો છે કે આ પુરૂષ ડોલમાં પુરૂષ જેવા તમામ ગુણો હશે. મેકમુલેને કહ્યું- અમે હેનરી માટે એક ખાસ ટેકનિક પર કામ કરવા જઈ રહ્યા છીએ. જે એક ‘રિયલ મેન’નો અનુભવ કરાવી શકે છે.

જે એક ‘રિયલ મેન’ અનુભવ કરાવી શકે છે.તમે પશ્ચિમી દેશોમાં ડોલ્સના ટ્રેન્ડ વિશે સાંભળ્યું હશે પણ શું હવે આવી ડોલ્સ ગેઝ માટે પણ બજારમાં આવી શકે છે. ત્યારે અમેરિકન કંપની RealDoll ટૂંક સમયમાં LGBTQ સમુદાય માટે ડોલ્સની શ્રેણી લોન્ચ કરવા જઈ રહી છે.ત્યારે આ કંપની પ્રોગ્રામિંગ દ્વારા LGBTQ સમુદાય માટે ડિઝાઇન કરાયેલા મોડલ્સ ઓફર કરીને તેનું બજાર વિસ્તારવા માંગે છે.

આ ડોલ 2022 માં ગમે ત્યારે લોન્ચ થઈ શકે છે. અગાઉ 2019 માં કંપનીએ હાર્મની નામની સેક્સ ડોલ બનાવીને નવા બજારમાં એન્ટ્રી કરી હતી. કંપનીએ એવી સેક્સ ડોલ્સ પણ બનાવી છે જે તેનું માથું અને ચહેરાને હલાવી શકે છે. પરંતુ આ સેક્સ ડોલ્સની ઘણી આડઅસર બાદ હવે તે સુરક્ષિત રહે તે માટેના પ્રયાસો કરવામાં આવી રહ્યા છે. નવી ટેક્નોલોજી સાથે એવી ડોલ્સ પણ બનાવવામાં આવી રહી છે જેમાં રોબોટિક હાથ હશે જે વજન પણ ઉપાડવામાં સક્ષમ હશે.

ત્યારે એક રિપોર્ટ્સ પ્રમાણે રિયલડોલ હાલમાં ગે ડોલ મોડલ પર કામ કરી રહી છે.આ બકેટ ડોલ 2022માં ગમે ત્યારે લોન્ચ થઈ શકે છે.અને આ અગાઉ 2019માં કંપનીએ હાર્મની નામની ડોલ બનાવીને નવા માર્કેટમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. ત્યારે કંપનીએ ડોલ્સ પણ બનાવી છે જે તેના માથા અને ચહેરાને હલાવી શકે છે. પરંતુ આ ડોલ્સની ઘણી આડઅસર બાદ હવે તેમને સુરક્ષિત રાખવાના પ્રયાસો કરવામાં આવી રહ્યા છે. નવી ટેક્નોલોજી સાથેની ડોલ્સ પણ બનાવવામાં આવી રહી છે જેમાં રોબોટિક આર્મ્સ હશે જે વજન પણ ઉપાડી શકશે.

Advertisement