તારે જમીન પર નો ઈશાન આજે જીવે છે આલીશાન જીવન,રહે છે આ આલીશાન ઘરમાં,બહાર છે આલીશાન ગાડીઓનું કલેકશન….

બોલિવૂડ એક્ટર આમિર ખાનની ફિલ્મો ખૂબ જ જબરદસ્ત હોય છે. આમિર ખાનની ફિલ્મોમાં સ્ટોરીથી લઈને કોન્સેપ્ટ અને એક્ટિંગ બધું જ જોવા મળે છે. તેમની ફિલ્મો દર્શકોને તેમની જગ્યાએથી ખસવા પણ દેતી નથી. આમિરની આમાંની એક ફિલ્મ ‘તારે જમીન પર’ હતી, આ ફિલ્મે ન માત્ર બોક્સ ઓફિસ પર ધમાલ મચાવી પણ લોકોના વખાણ પણ લૂંટ્યા આમિરે આ ફિલ્મમાં બાળકોને થતી સમસ્યાઓનો મુદ્દો ઉઠાવ્યો હતો. આ ફિલ્મમાં દર્શિલ સફારી ઈશાનની ભૂમિકામાં જોવા મળ્યો હતો.

Advertisement

2007ની ફિલ્મમાં ઈશાનની ભૂમિકામાં જોવા મળેલા દર્શિલ સફારી એ તેના અભિનય માટે ઘણી પ્રશંસા મેળવી હતી. આમિર ખાનની હાજરીમાં દર્શિલ સફારીએ તેને એક્ટિંગમાં સારી લડત આપી હતી. આ ફિલ્મને રિલીઝ થયાને 14 વર્ષ થઈ ગયા છે. ઈશાન સ્ટાર્સની ધરતી પર ડિસ્લેક્સિયાથી પીડિત છે, જેમાં તેને વાંચવું અને લખવું મુશ્કેલ લાગે છે. આ સાથે આ ફિલ્મમાં જોવા મળેલા તમામ સ્ટાર્સ પણ ઘણા બદલાઈ ગયા છે.

ફિલ્મમાં નિર્દોષ દેખાતો દર્શિલ મોટો થઈ ગયો છે. 24 વર્ષની દર્શિલની માસૂમિયત હવે તેની સુંદરતામાં ફેરવાઈ ગઈ છે. હવે તે પહેલેથી જ સુંદર છે. આ સમયે સોશિયલ મીડિયા પર તેની એક તસવીર સામે આવી છે, જેને જોઈને લોકો વિશ્વાસ કરી શકતા નથી કે આ એ જ નાનો ઈશાન છે, જેને ફિલ્મમાં વાંચન-લેખવામાં સમસ્યા હતી.

દર્શિલ સફારીએ પોતાની એક્ટિંગના કારણે નાની ઉંમરમાં નેશનલ એવોર્ડ જીતીને સૌને ચોંકાવી દીધા હતા. આ સમયે, દર્શિલની જે તસવીર ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહી છે, તેમાં તે બ્લેક કલરનાં ચશ્મા અને સફેદ ટી-શર્ટમાં જોવા મળી રહ્યો છે. તેની આ તસવીર જોયા બાદ લોકો વિશ્વાસ કરી શકતા નથી કે તે માત્ર દર્શિલ છે જો કે કેટલાક એવા પણ છે જેમણે દર્શિલને ઓળખ્યા છે. આ સમયે તેની આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. લોકો તેની તસવીર પર કોમેન્ટ પણ કરી રહ્યા છે.

તેમની પોસ્ટ પર કોમેન્ટ કરતા એક યુઝરે લખ્યું તમને જોઈને આજે પણ લાગે છે કે તમે પહેલા જેટલા જ જીનિયસ છો જેટલા સ્ટાર્સ જમીન પર હતા’. તો બીજાએ લખ્યું ઈશાન દીકરા તું બચ્ચન તારે જમીન પે મારી ફેવરિટ મૂવીમાં ખૂબ જ ક્યૂટ લાગતો હતો’ જ્યારે એક યુઝરે લખ્યું હતું કે જોયા પછી હું તને ઓળખી ન શક્યો. તે જ સમયે, એક યુઝરે તેને મની હેઇસ્ટ પ્રોફેસર અને નિક જોનાસનું મિશ્રણ હોવાનું કહ્યું.

દર્શિલ સફારીના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો તેણે અત્યાર સુધી બમ બમ બોલે જોકોમન અને મિડનાઈટ ચિલ્ડ્રન ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. આ સિવાય તે ઝલક દિખલા જા’ની સીઝન 5નો પણ ભાગ હતો. દર્શિલ સફારી ઘણી જાહેરાતોમાં પણ જોવા મળ્યો છે. તે એક ટીવી શો ‘યે હૈ આશિકી- સુન યાર ટ્રાય માર’માં પણ જોવા મળી ચૂક્યો છે તેનો મ્યુઝિક વિડિયો તેરે નાલ પણ થોડા સમય પહેલા રિલીઝ થયો હતો. દર્શિલ સફારી સોશિયલ મીડિયા પર બહુ એક્ટિવ નથી. તેણે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર અત્યાર સુધી માત્ર 37 પોસ્ટ કર્યા છે. તેને 166 હજાર લોકો ફોલો કરે છે.

Advertisement