વાસના ની ભૂખી આ મહિલાએ સ્મશાન માં મડદા સાથે બાંધ્યા શારીરિક સંબંધ,અને પછી થઈ ગઈ પ્રેગ્નન્ટ…જાણો કેવી રીતે….

હવસ ની ભૂખ માં આ યુવતી એ સ્મશાન માં જઈ ને એવું કર્યું જે જાણી ને આપના હોશ ઉડી જશે જાણો વિગતે…દોસ્તો આ દુનિયા મા આપણ ને કેટલાય અજીબ કિસ્સાઓ જોવા તેમજ સાભળવા મળે છે મિત્રો આ દુનિયા મા એવા ઘણા કિસ્સાઓ હશે જેને જોવા કે સાંભળતા જ આપણ ને આશ્ચર્ય થશે કે આવુ કેવી રીતે બની શકે આવા કિસ્સા કઈ ઓછા નથી મિત્રો મિત્રો આપણે જે કિસ્સા ની વાત કરવાના છે તે કિસ્સાને સાંભળી તમને પણ જાણી આશ્ચર્ય થશે કે આવુ પણ હોઈ શકે.

Advertisement

38 વર્ષની એક મોર્નિગ ગ્લોરી જે એક કબ્રસ્તાનમાં કામ કરતી હતી. જેને દાવો કર્યો છે કે તેને મડદા સાથે શારીરીક સંબંધો બાંધ્યા બાદ તે પ્રેગનન્ટ થઈ છે. મડદાં સાથે સેક્સ કર્યા બાદ તેની પર હાલમાં ભારે દબાણ છે. ગ્લોરીએ ખુદ કબૂલ્યું છે કે મને એ સમયે શું થયું હતું એ હું જાણતી નથી પણ આવેશમાં આવીને મેં મડદા સાથે શારીરિક સંબંધો બનાવ્યા હતા. તમે માની પણ નહીં શકો એવી આ સ્ટોરી છે.

જેની તમે ક્યારેય કલ્પના પણ નહીં કરી હોય કે એક મહિલા ક્યારેય મડદા સાથે શારીરિક સંબંધો બનાવી શકે.ગ્લોરીએ કહ્યું છે કે મને સપનાં પણ એ વિચાર નહોતો આવ્યો કે મારે આ શારીરિક સંબંધો માટે આટલી મોટી કિંમત ચૂકાવવી પડશે. મડદાં સાથે શારીરિક સંબંધો બનાવ્યાના એક અઠવાડિયા બાદ તેને ખબર પડી હતી કે તે પ્રેગનન્ટ છે.

મડદાં સાથે સંબંધો બનાવ્યા બાદ જ્યારે તેને પોતાનો ટેસ્ટ કરાવ્યો તો તબીબોએ પણ આ બાબતને સમર્થન આપ્યું હતું. પોલીસે ગ્લોરીને એક મૃત વ્યક્તિ સાથે શારીરિક સંબંધો બાંધવાના ગુનામાં ધરપકડ કરી છે. બીજી તરફ હવે આ મહિલાએ મૃત વ્યક્તિના સંપત્તિ પર હકનો દાવો કર્યો છે કારણ કે તેના પેટમાં મૃતકનું સંતાન છે. એમ કાયદાના સ્વરૂપે બાળક એ મૃતકનું કાયદેસરનું સંતાન હોવાથી સંપત્તિ પર તેનો હક છે. આ મામલો હાલમાં ચર્ચાસ્પદ બન્યો છે. આ પ્રકારના અનેક કેસો ભાગ્યેજ બનતા હોય છે પણ આ કેસે ભારે ચર્ચા જગાવી છે

મિત્રો શુ તમે એવુ સાંભળ્યું છે કે કોઈ મહિલા એક મૃત સાથે સંભોગ કર્યા બાદ ગર્ભવતી થઈ શકે નથી સાંભળ્યું ને મિત્રો તો આવો તમને જણાવીએ કે સાચા અર્થ મા બન્યુ શુ હતુ મિત્રો આ કિસ્સા મા બન્યુ છે આવુ કે એક 38 વર્ષીય મહિલા મોર્નિગ ગ્લોરી નામની મહિલા એ દાવો કર્યો છે કે તેણે એક મૃત્યુ પામેલા વ્યક્તિ સાથે સંભોગ કર્યુ અને ત્યાર બાદ તે ગર્ભવતી થઈ ગઈ છે

મિત્રો તમને પણ વિશ્વાસ નહી આવે કે આવુ પણ થઈ શકે. મિત્રો આ સાભળવુ તમને ખરેખર અજીબ લાગે પણ મિત્રો આ સાચુ છે સ્મશાન મા કામ કરતી એક મહિલા એ એવો દાવો કર્યો કે તેણે એક મૃત સાથે સંભોગ કર્યુ અને ત્યારબાદ તે ગર્ભવતી થઈ હતી એક સ્મશાનમા કામ કરતી એક 38 વર્ષીય મહિલા કે જેનુ નામ છે મોર્નિગ ગ્લોરી તે મહિલા એ દાવો કર્યો હતો કે તેણે એક મૃત સાથે સંભોગ કર્યા પછી ગર્ભવતી થઈ હતી

મોર્નિગ ગ્લોરી એ આગળ જણાવતા કહયુ કે મૃત સાથે સંભોગ કર્યા પછી તેના ઉપર ભારે વળતરનું દબાણ પણ છે ગ્લોરીએ કહ્યું હતુ કે મને ખબર નથી કે તે સમયે મારી સાથે શું થઈ ગયુ હતુ તેની મને નથી ખબર મેં સ્વપ્નમા પણ નહતું વિચાર્યું કે આવું કરવા માટે મારે આટલી મોટી કિંમત ચૂકવવી પડશે તેમણે જણાવ્યુ હતુ કે મૃત સાથે સંભોગ કર્યાના થોડા અઠવાડિયા પછી તેને સમજાયું કે તે ગર્ભવતી થઈ છે મિત્રો આ મહિલા કર્મચારી ને મૃત સાથે સંભોગ કરવા માટે ભારે કિંમત ચૂકવવી પડી છે

મૃત સાથે સંભોગ કર્યા બાદ જ્યારે મહિલા એ પોતાનો ટેસ્ટ કરાયો તો ડૉક્ટરો એ પણ તેને તેજ જણાવ્યુ કે તે ગર્ભવતી છે ત્યારબાદ પોલિસ દ્વારા તેને એક મૃત વ્યક્તિ ની સાથે દુષ્ક્રમ કરવા માટે તેની ધરપકડ કરવામા આવી છે જ્યારે બીજી બાજુ તે મહિલા એ તે મૃત વ્યક્તિ ની સંપતિ મા પોતાના હક ની માંગ કરી છે તે મહિલા નુ કેહવુ છે કે તેના ગર્ભ મા રહેલુ બાળક ના પિતા આ મૃત વ્યક્તિ છે આ હિસાબ થી તેની સંપતિ પર તેનો પણ અધિકાર છે.

Advertisement