યુવતી ના મોટા સ્તન જોઈને યુવક થઈ ગયો ઘેલો,ઓફિસ માં જ કરી નાખ્યું કાંડ કે..

મિત્રો આજકાલના સમયમા દરેક લોકો પ્રેમ કરતા હોય છે અને તેમ્ના ઘણા બધા કિસ્સોઓ આપણી સામે આવતા હોય છે પરંતુ મિત્રો અમુક સમય આ સબંધો ખોટા રસ્તા ઉપર ચાલ્યા જાય છે જેનુ પરિણામ ખરાબ આવી જાય છે તેમજ તેમના ઘર પરિવાર પણ ખરાબ થઈ જાય છે

Advertisement

મિત્રો આવા ઘણાબધા કિસ્સાઓ આપણી સામેં જોયા છે અને મિત્રો આજ કારણે અમુક લોકો પ્રેમ કરવા માટે રાજી નથી હોતા પરંતુ મિત્રો જે લોકો પ્રેમ કરે છે તેમને તેની કિમત ચુકવવી પડે છે અને મિત્રો આજે તમને જે કિસ્સો જણાવવા જઇ રહ્યા છે તેમા તેવી જ કિમત ચુક્વમા આવી છે તો મિત્રો આવો જાણીએ કે આ કિસ્સાની સાચી હકીકત શુ છે.

વ્યક્તિના જીવનમાં પોતાના જીવનસાથી અને જીવનસાથી સાથે અંગત પળો માણવાની પહેલી તક ખાસ માનવામાં આવે છે આ બંનેને લાગુ પડે છે પ્રથમ પુનઃમિલન અને તે પછીની ઝંખના એ તમારા જીવનની સૌથી યાદગાર ક્ષણોનું સ્વાગત કરે છે હવે તમે પાછા આવ્યા છો, જાણો કે મારા સ્વેમ્પની કિંમત સો કરોડની નથી અને તમે આ ભયાનક દેખાવ જોયો છે તેણે કર્યું પણ હે રે, તે બિલકુલ બેદરકાર નહોતો.

બંને તેમના પોતાના અનન્ય વશીકરણ અને ઉત્સાહ સાથે ઇવેન્ટની ઉજવણી કરવાનું વિચારી રહ્યા હતા જીવનસાથી સાથે પ્રથમ પુનઃમિલન માટે થોડી તૈયારી અને કેટલીક બાબતો ધ્યાનમાં રાખવાની જરૂર છે.એણે કાંડા વડે ઘા રૂઝાવ્યો અને પછી એ જ હાથના પંખા પર અથડાતાં મીતા ભાન ગુમાવી બેઠી તે બેભાન હોવાની પુષ્ટિ કરીને, તેણે તેની સામે છતમાં છુપાયેલા કેમેરા તરફ જોયું અને થમ્બ અપ કર્યું.

મારે અખિલના નામે રોકી રાખેલા રૂ. 400 કરોડનો હિસાબ નથી જોઈતો તેને અમારા અલગ થવાનું સમાધાન ગણો. જો તમે સ્કિન ટ્રાન્સપ્લાન્ટ સાથે સામાન્ય દેખાવ મેળવવા માંગતા હો તો તમે અમારા ચેરિટેબલ ટ્રસ્ટમાં અરજી કરી શકો છો બદલામાં તેના મોબાઈલ પર મેસેજ ફ્લૅશ થયો સારું કામ જો મીતાએ મારા દેખાવ માટે લગ્ન કરવાની ના પાડી હોત તો તે છોડી દેત, પણ તે માત્ર પૈસા માટે મારી સાથે પ્રેમની રમત રમી હતી.

પણ મીતા હું મારા લગ્નને, મારી કારકિર્દીને દાવ પર લગાવવા કોની ઈચ્છા ન હતી આમ અવિનાશે મીતા સાથે વિતાવેલી 10 રાત આજે ઘટીને 400 કરોડ થઈ ગઈ હતી.તે પણ હવે છૂટાછેડા લઈ રહી હતી.અવિનાશને પણ આવી સેક્રેટરી જોઈતી હતી. તેણે વિચાર્યું કે તેને ખબર ન પડે તો ચાલશે, પણ મારી સેક્રેટરીને જોઈને કોઈ કહે કે તે અવિનાશનો સેક્રેટરી છે.

તેથી જ તેણે મીતાને પસંદ કરી. અવિનાશને બંસરી નામની પત્ની અને 2 બાળકો હતા. તેણે બંનેને સારી રીતે બચાવ્યા. વાત માત્ર એટલી કે અવિનાશ મર્યાદિત માણસ હતો અને 4 કંપનીઓનો માલિક હતો. અચાનક જ તે તેની સેક્રેટરી બનવા જઈ રહી હતી, તે રજા પર હતી ત્યારે તેને નવી સેક્રેટરીની જરૂર હતી, તેથી ઈન્ટરવ્યુમાં તેને મીતા ગમી ગઈ. મીતા રૂપનો ટુકડો હતો.

તે એટલી સુંદર લાગતી હતી કે જો તમે ઓફિસમાં બેઠા હોવ તો ઓફિસની સેનિટી વધી જાય. લગ્ન જીવન સારું ચાલી રહ્યું હતું પણ મીતા આવી ગઈ હતી. તેણે અવિનાશને પોતાના જ રૂપમાં ફસાવી દીધો હતો. એક દિવસ તેણે સામે ચાલીને અવિનાશને પોતાનો દેહ સોંપ્યો. અવિનાશ જાણે ભૂલી ગયો હતો કે ઘરમાં તેની પત્ની છે, તેના શર્ટના બટનમાંથી સફેદ દૂધિયા ફુલ દેખાતા હતા.

તે વિદેશ પ્રવાસ માટે બેચેન હતો. તે 4 થી 5 દેશો અવિનાશ સાથે ટુર પ્લાન કરીને પાછી આવી.તેણે બાળકોની પણ પરવા ન કરી અને તેને મીતા સાથે પહેલી રાત ઓફિસમાં વિતાવવા માટે સમજાવી. મીતા હોશિયાર હતી. તે જાણતો હતો કે તે શું માંગે છે. મીતાએ પાછળથી ઓફિસ ટૂર ગોઠવવાનું આયોજન કર્યું, અને દરેક વખતે તે તેની સાથે બહાર જતી.

Advertisement