2016ના ઈન્ટરવ્યુને યાદ કરીને ભાવુક થઈ સની લિયોની,કહ્યું કોઈએ તે પત્રકારને રોકવાનો પ્રયાસ કર્યો નથી….

પોર્ન ઈન્ડસ્ટ્રી છોડીને બોલિવૂડમાં પગ મૂકનાર એક્ટ્રેસ સની લિયોન પોતાના ભૂતકાળને ભૂલીને જીવનમાં આગળ વધવા માંગે છે પરંતુ ભૂતકાળ એવો છે કે તે તેને છોડવાનું નામ લેતી નથી તેને પગે પગે તેનો ભૂતકાળ યાદ આવી ગયો એવું કહેવું ખોટું નહીં હોય કે બોલિવૂડમાં તેને અત્યાર સુધી ઓફર કરાયેલી મોટાભાગની ભૂમિકાઓ તેના ભૂતકાળને જોઈને આપવામાં આવી છે સની લિયોને હાલમાં જ વર્ષ 2016ના તેના એક વિવાદાસ્પદ ઈન્ટરવ્યુ અંગે ખુલાસો કર્યો છે સનીએ કહ્યું કે તે જાણીતા પત્રકારનો સવાલ સાંભળીને એક વાર તેણે ત્યાંથી જવાનું મન બનાવી લીધું સનીએ કહ્યું કે સેટ પર કોઈએ પત્રકારને રોકવાનો પ્રયાસ કર્યો ન હતો જોકે બાદમાં સની લિયોનને આ ઈન્ટરવ્યુને લઈને લોકોનો જબરદસ્ત સપોર્ટ મળ્યો.

Advertisement

કરનજીત વોહરા એટલે કે સની લિયોન આજે બોલિવૂડમાં એવું નામ બની ચુક્યું છે કે જેને બધા જ ઓળખે છે. બોલિવૂડમાં સની લિયોનની ફિલ્મો ભલે કઈ જ કમાલ ના કરી શકી હોઈ પરંતુ સની લિયોન નો જાદુ નિર્દેશકોથી લઈને દર્શકો સુધી ફેલાઈ ચુક્યો છે. સની લિયોનના આત્મવિશ્વાસ અને તેની વિનમ્રતાના જેટલા વખાણ કરીએ એટલા ઓછા છે. સની લિયોન વિશે મિડિયા ગમે તેટલું લખી દે કે ગમે તેટલું બોલી નાખે પરંતુ સની લિયોન દરેક સવાલ નો ખુબ જ શાંતિથી જવાબ આપે છે અને વિવાદને વધવા નથી દેતી. એટલા માટે જ સની લિયોન ની ફિલ્મો ફ્લોપ થવા છતા પણ તેની પાસે ઓફરની કમી નથી આવી બૉલીવુડમાં જિસ્મ 2 દ્વારા પોતાની ધમાકેદાર એન્ટ્રી કરનાર એક્ટ્રેસ સન્ની લિયોન ભલે વ્યવસાયે ક્યારેક પોર્ન સ્ટાર રહ્યાં હોય, પરંતુ તેમનું હૃદય સામાન્ય છોકરીઓ જેવું જ છે અને તેઓ પણ સામાન્ય છોકરીઓ જેવા જ શોખ ધરાવે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2016માં સની લિયોનનો એક અંગ્રેજી ચેનલ બોલિવૂડ બબલના જાણીતા પત્રકારે ઈન્ટરવ્યુ લીધો હતો જો કે આ ઈન્ટરવ્યુના પ્રસારણ પછી સની લિયોનીના સમર્થકો અને બોલિવૂડની ઘણી મોટી હસ્તીઓએ પત્રકારને સેક્સ વિશે અભદ્ર પ્રશ્નો પૂછવા બદલ ખેંચી લીધી હતી સમગ્ર ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન સની લિયોનીએ ખૂબ જ પ્રોફેશનલી વર્તન કરવા અને તમામ પ્રશ્નોનો હિંમતભેર સામનો કરવા બદલ તેના વખાણ પણ કર્યા હતા.

હાલમાં જ સની લિયોને તે ઈન્ટરવ્યુ વિશે ખુલીને વાત કરી હતી સનીએ કહ્યું લોકો મને નફરત કરતા હતા અને મારા વિશે ખરાબ બોલતા હતા અને પછી કોઈએ ટીવી પર મારું અપમાન કર્યું હતું હું હવે ઠીક છું અને મેં તે સ્વીકાર્યું છે હવે પહેલા પણ આવું જ હતું તેથી તે સારું છે કે તેણે મને યાદ કરાવ્યું કે હું તે જ વ્યક્તિ છું પણ મને ઘણું દુઃખ થયું સની લિયોને કહ્યું કે પત્રકારના અશ્લીલ સવાલો સાંભળીને તે ઈન્ટરવ્યુ છોડવા માંગતી હતી પરંતુ પછી તેણે તેને ગાળો આપીને મુકાબલો કરવાનું મન બનાવી લીધું તેણે કહ્યું કે તે સમયે મને બોલિવૂડમાં ડેબ્યુ કર્યાને 3-4 વર્ષ થયા હતા.

સનીએ કહ્યું કે ઈન્ટરવ્યુ પછી તેણે સેટ પર હાજર લોકોને પૂછ્યું કે શા માટે કોઈએ પત્રકારને આવા સવાલ પૂછતા રોક્યા નથી તેણે કહ્યું કે તે ખૂબ જ હૃદયદ્રાવક હતું તેણે કહ્યું કે સેટ પર હાજર તમામ લોકોને મારા મનમાં એક જ પ્રશ્ન હતો કે શું મેં તમારી સાથે કંઈ ખરાબ કર્યું છે તમારે તેને રોકવું ન જોઈએ તમે વર્ષોથી આ લોકો સાથે કામ કર્યું છે અને એક પણ વ્યક્તિએ આગળ આવીને તેમને રોકવાનો પ્રયાસ કર્યો નથી એક પણ નહીં.

તમને જણાવી દઈએ કે સની લિયોન આ વર્ષે પણ વીરમાદેવી અને રંગીલા ફિલ્મો દ્વારા તમિલ અને મલયાલમ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ડેબ્યુ કરવા જઈ રહી છે આ ઉપરાંત તે આ વર્ષે બોલિવૂડ ફિલ્મ હેલન અને ધ બેટલ ઓફ ભીમા કોરેગાંવમાં પણ જોવા મળશે.

Advertisement