આ ચાર નામવાળી છોકરીઓના નાક પર રહે છે ગુસ્સો,તેમનાથી દૂર રહેવું જ સારું….

દરેક વ્યક્તિનો સ્વભાવ અલગ-અલગ હોય છે તેઓ અન્ય લોકો પર અલગ પ્રભાવ પાડવા સક્ષમ હોય છે આવી સ્થિતિમાં ઘણા લોકો સ્વભાવે ચંચળ હોય છે કેટલાક ખુશ હોય છે તો કેટલાક ખૂબ ગુસ્સાવાળા હોય છે તેમના આ સ્વભાવનું કારણ તેમની રાશિ જન્મનો મહિનો અને નામનો પહેલો અક્ષર માનવામાં આવે છે આવી સ્થિતિમાં આજે આ લેખ દ્વારા અમે તમને નામના પ્રથમ અક્ષર સાથે ગુસ્સે થયેલી છોકરીઓ વિશે જણાવીએ છીએ જેનાથી દરેકને બચાવવાની જરૂર છે.

Advertisement

એ વાત તો બધા જાણે જ છે કે જન્મનો સમય અને જન્મ-સ્થળની અસર દરેક વ્યક્તિનાં સ્વભાવ પર પડે છે પરંતુ જન્મ પછી બાળકનું જે નામ રાખવામાં આવ્યું હોય તે નામ પણ તેના સ્વભાવને પ્રભાવિત કરે છે કેટલાક એવા લોકો પણ હોય છે કે જેમના નામો સમાન અક્ષર ધરાવે છે તેથી એમનો સ્વભાવ પણ લગભગ એક સરખો જ હોય છે.

અક્ષર B.આ છોકરીઓ દિલની શુદ્ધ હોય છે પરંતુ તે ટૂંક સમયમાં જ બધું હૃદય પર લઈ જાય છે આવી સ્થિતિમાં ખોટી વાતો સહન ન કરી શકવાને કારણે તેઓ જલ્દી ગુસ્સે થઈ જાય છે આવી સ્થિતિમાં તે સામેથી બદલો લીધા પછી જ સ્વીકારે છે પરંતુ ક્યારેક તેમનો ગુસ્સો તેમને પોતાના માટે મુશ્કેલીમાં મૂકે છે તેમના આ સ્વભાવ ઉપરાંત તેમના શુદ્ધ હૃદયના કારણે આ છોકરીઓ ઝડપથી બીજાને પ્રભાવિત કરવામાં સક્ષમ છે અને તેમને પોતાની બનાવી લે છે.

H નામવાળી છોકરીનો સ્વભાવ.આ નામની છોકરીઓ બીજાઓ સાથે હળીમળીને રહેવાનું પસંદ કરે છે. તેણી ઘર-પરિવારમાં બધાની સંભાળ રાખે છે. તે પોતાનાં અને કુટુંબના સન્માન અને આદર માટે કોઈપણ હદ સુધી જઈ શકે છે. પરંતુ, વાતે વાતમાં ગુસ્સો આવતો હોવાથી સૌથી ખતરનાક સ્વભાવ ગણવામાં આવે છે. તેણી પોતાનાં ગુસ્સાને કાબૂમાં નથી રાખી શકતી અને તેનાથી તેનું નુકશાન પણ થાય છે.

અક્ષર પી.ગુસ્સાના કારણે આ છોકરીઓ લોકોને મળવાનું બહુ પસંદ નથી કરતી હકીકતમાં તેઓ પોતાની દુનિયામાં રહેવાનો આનંદ માણે છે આવી સ્થિતિમાં તેને પોતાના કામમાં કોઈની દખલગીરી બિલકુલ પસંદ નથી પરંતુ જ્યારે ગુસ્સો આવે છે જો કંઈક ખોટું થાય છે તો તે સામેની વ્યક્તિ સાથે લડવામાં શરમાતો નથી.તેમનો સ્વભાવ વધુ વાતોડિયો અથવા એકદમ શાંત હોઈ શકે છે. મોટાભાગે આ નામની છોકરીઓ, ઓછું બોલનાર અને પોતાની જ દુનિયામાં મસ્ત રહે છે. તે અન્ય પર ક્યારેય ગુસ્સો દેખાડતી નથી, પરંતુ પોતાનાં ઉપર ગુસ્સો કાઢે છે. ગુસ્સામાં ને ગુસ્સામાં તે ઘણીવાર પોતાનું જ નુકસાન કરી બેઠે છે.

અક્ષર આર.આ છોકરીઓ ખૂબ જ સુંદર અને તીક્ષ્ણ મનની માલિક હોય છે આવી સ્થિતિમાં તે સામેની વ્યક્તિને ઝડપથી પ્રભાવિત કરે છે પરંતુ જ્યારે કોઈ આ બાબતને નજરઅંદાજ કરે છે તો તે જલ્દી ગુસ્સે થઈ જાય છે આવી સ્થિતિમાં તેમનો ગુસ્સો આ છોકરીઓની સૌથી મોટી નબળાઈ કહેવાય છે આ સિવાય તે સામેની વ્યક્તિના સ્વભાવ પ્રમાણે રાખવાને યોગ્ય માને છે.

એસ અક્ષર સાથે.આ પાત્રની છોકરીઓ સ્વભાવે જીદ્દી અને ગુસ્સાવાળી હોય છે આવી સ્થિતિમાં તે પ્રેમથી દુશ્મની રમવામાં પણ માહિર છે માર્ગ દ્વારા તે દેખાવમાં સુંદર નિષ્કપટ અને શાંત લાગે છે પરંતુ એકવાર તેઓ કોઈ વાત પર ગુસ્સે થઈ જાય છે તે તેમનું એક અલગ સ્વરૂપ દર્શાવે છે વાચાળ હોવાને કારણે આ છોકરીઓ ટીકા પણ ઝડપથી લે છે આવી સ્થિતિમાં આગળની બાબતોની સ્પષ્ટતા ન કરવાને કારણે આપણે તેને રહસ્યમય કહી શકીએ.

Advertisement