આ મરેલા કૂતરાની આત્મા કરે છે આ મહિલાની રક્ષા,વિશ્વાસ ના થતો હોય તો જોવો CCTV તસવીરો..

આજની દુનિયામાં લોકો પાળતુ પ્રાણી પાળવાના શોખીન છે આમાંના મોટાભાગના લોકો તેમના ઘરમાં કૂતરાં પાળે છે કારણ કે આ આખી દુનિયામાં કૂતરાથી વધુ વફાદાર કોઈ પ્રાણી નથી આ જ કારણ છે કે મોટી સંખ્યામાં લોકો તેને જેના કારણે લોકો તેને રાખે છે લોકો માને છે કે કોઈ વ્યક્તિને દુનિયામાં પરિવાર મિત્રો પાછળ છોડી શકે છે પરંતુ કૂતરો તેના માલિકથી ક્યારેય દૂર નથી જતો તાજેતરમાં જ આવો જ એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેમાં અમેરિકાથી કૂતરાની વફાદારીનું એક ચોંકાવનારું તથ્ય સામે આવ્યું છે.

Advertisement

અમેરિકાના એરિઝોના રાજ્યની 34 વર્ષીય એન્જેલિટા કેસેલનો દાવો છે કે તેના કૂતરાનું ભૂત હજુ પણ તેની સુરક્ષા કરી રહ્યું છે શરૂઆતમાં કોઈએ તેની વાત પર વિશ્વાસ ન કર્યો પરંતુ પછી જ્યારે તેણે રેડિટ પર એક તસવીર પોસ્ટ કરી તો બધાના હોશ ઉડી ગયા ચિત્રમાં તેની બાજુમાં કૂતરાની અસ્પષ્ટ આકૃતિ દેખાય છે.

તમને જણાવી દઈએ કે અમેરિકી રાજ્ય એરિઝોનાની એન્જેલિટા કેસેલનો દાવો છે કે તેમના કૂતરાનું ભૂત હજુ પણ તેમની સુરક્ષા કરી રહ્યું છે શરૂઆતમાં આ બાબતે કોઈ તેના પર વિશ્વાસ કરી રહ્યું ન હતું પરંતુ પછી જ્યારે તેણે રેડિટ પર એક તસવીર પોસ્ટ કરી તો બધા જોતા જ રહી ગયા ચિત્રમાં તેની બાજુમાં કૂતરાની અસ્પષ્ટ આકૃતિ દેખાય છે.

રિપોર્ટ અનુસાર મહિલાના કૂતરાનું મૃત્યુ ઘણા સમય પહેલા થઈ ગયું હતું એક દિવસ તે તેના પતિ સાથે બહાર ગઈ હતી જ્યારે તે ઘરે પહોંચી ત્યારે તે ગેટ પર થોડી સેકંડ માટે રોકાઈ ગઇ અને પછી અંદર ગઇ તે દરમિયાન તેને કશું લાગ્યું નહીં થોડા દિવસો પછી જ્યારે તેના પતિએ સિક્યોરિટી કેમેરાના ફૂટેજ જોયા તો તે ચોંકી ગયો તેમાં એક તેજસ્વી પ્રકાશ દેખાતો હતો જે કૂતરાના આકારમાં હતો તેના પગ પણ નીચે ઝાંખા હતા.

મીડિયા અનુસાર મહિલાના કૂતરાનું મૃત્યુ ઘણા સમય પહેલા થઈ ગયું હતું એક દિવસ તે તેના પતિ સાથે બહારથી આવી પછી ગેટ પર થોડીવાર રહી અને પછી અંદર ગઈ થોડા દિવસો પછી જ્યારે તેના પતિએ સિક્યોરિટી કેમેરાના ફૂટેજ જોયા તો તે સ્તબ્ધ થઈ ગયો તેમાં કૂતરાના આકારનો તેજસ્વી પ્રકાશ દેખાતો હતો.

મહિલાએ જણાવ્યું કે સીસીટીવી ફૂટેજ જોયા બાદ તેને ખ્યાલ આવ્યો કે તેનો આકાર રોકી જેવો દેખાતો હતો તેને જોઈને તે રડવા લાગી તેણે કહ્યું કે રોકી ખૂબ જ વફાદાર કૂતરો હતો જે સતત તેની સાથે રહેતો હતો બાદમાં તેણે વિશ્વને તેના વિશે જણાવ્યું અને રેડિટ પર સીસીટીવી ફૂટેજનો સ્ક્રીનશોટ પોસ્ટ કર્યો સાથે લખ્યું કે મને લાગે છે કે આ સાબિતી છે કે રોકી હજુ પણ અમારી સાથે છે.

તેણે વિશ્વને તેના વિશે જણાવ્યું અને રેડિટ પર સીસીટીવી ફૂટેજનો સ્ક્રીનશોટ પોસ્ટ કર્યો સાથે લખ્યું કે મને લાગે છે કે આ સાબિતી છે કે રોકી હજુ પણ અમારી સાથે છે મહિલાએ જણાવ્યું કે સીસીટીવી ફૂટેજ જોયા બાદ તેને ખ્યાલ આવ્યો કે તેનો આકાર રોકી જેવો દેખાતો હતો તેને જોઈને તે રડવા લાગી તેણે કહ્યું કે રોકી ખૂબ જ વફાદાર કૂતરો હતો જે સતત તેની સાથે રહેતો હતો બાદમાં આ વાત સર્વેમાં આવી તેની પોસ્ટ ખૂબ વાયરલ થઈ તેમજ બધા રોકીની વફાદારીના વખાણ કરી રહ્યા છે ઘણા લોકો માને છે કે રોકીની ભાવના હજી પણ તેને બચાવવા માટે આગળ અને પાછળ જઈ રહી છે.

તેની પોસ્ટ ખૂબ જ વાયરલ થઈ હતી તેમજ બધા રોકીની વફાદારીના વખાણ કરી રહ્યા છે ઘણા લોકો માને છે કે રોકીની ભાવના હજી પણ તેને બચાવવા માટે આગળ અને પાછળ જઈ રહી છે એનિમલ ફ્રેન્ડ્સના સર્વે મુજબ 40% પાલતુ માલિકો માને છે કે ભૂતપૂર્વ પાલતુની ભાવના તેમની સાથે રહે છે.

થોડા દિવસો પહેલા મોડલ બ્રિજેટ માર્ક્વાર્ડે દાવો કર્યો હતો કે તેને તેના ઘરની આસપાસ કૂતરાના ભૂતનો અનુભવ થાય છે ઘણી વખત તેઓએ તેને દોડતા સાંભળ્યો હવે તેણે આ સમગ્ર સજાને પેરાનોર્મલ ઇન્વેસ્ટિગેટર જોન ઇ.એલ ટેની પોડકાસ્ટ મોડેલે એ પણ કબૂલ્યું હતું કે તેણીએ તેના કૂતરા વિનીની ભાવના સાથે સંપર્કમાં રહેવા માટે ઘણી રીતો અજમાવી હતી, જેનું તાજેતરમાં અવસાન થયું હતું.

Advertisement