આ નેતા એ કહ્યું :700 ખેડૂતોના મુત્યુના જવબદાર BJP છે , ચૂંટણીમાં પહેલા તબક્કાથી તેનો સફાયો થઈ જશે

સપાના રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ અખિલેશ યાદવે કહ્યું કે યુપી ચૂંટણીમાં ભાજપની બેચેની દેખાઈ રહી છે. લોકોએ સમાજવાદી સરકાર બનાવવાનું મન બનાવી લીધું છે. લોકો ફરી સપાના લોકોને પરત કરશે.સત્તા સંમેલનમાં અખિલેશ યાદવ: ઉત્તર પ્રદેશમાં આગામી વિધાનસભા ચૂંટણી પહેલાં, આજે એટલે કે ગુરુવારે ટીવી ભારતવર્ષ પર ‘સત્તા સંમેલન ઉત્તર પ્રદેશ’, યુપીના ભૂતપૂર્વ મુખ્ય પ્રધાન અને સપાના રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ અખિલેશ યાદવ (ઉત્તર પ્રદેશ વિધાનસભા ચૂંટણી) અખિલેશ યાદવ)) હાજરી આપી હતી. આ દરમિયાન તેમણે ભાજપ પર નિશાન સાધ્યું હતું. તેમણે કહ્યું કે ભાજપની બેચેની ચૂંટણીમાં દેખાઈ રહી છે. લોકોએ સમાજવાદી સરકાર બનાવવાનું મન બનાવી લીધું છે.

Advertisement

લોકો ફરી સપાના લોકોને પરત કરશે. રાજ્યની જનતા સપા ગઠબંધનને પરત કરશે, આમાં કોઈ આશ્ચર્ય નથી. આ સાથે જ સપા પ્રમુખે ખેડૂતોને લઈને પણ ભાજપ પર નિશાન સાધ્યું. તેમણે કહ્યું કે આ ખેડૂતોના અધિકાર અને સન્માન માટેની ચૂંટણી છે. ભાજપે 700 ખેડૂતોને માર્યા. પ્રથમ તબક્કામાં જ ભાજપનો સફાયો થઈ જશે.

અખિલેશ યાદવે કહ્યું કે જેઓ ખેડૂતોના આંદોલનમાં હતા તેમના પર કઈ કલમો લગાવવામાં આવી છે.લખીમપુરમાં ખેડૂતો પર ક્યા કેસ દાખલ કરવામાં આવ્યા છે તે ખબર નથી. આંદોલનમાં ગયેલા લોકોને અપમાનિત થવું પડ્યું. ઘણા લોકોએ પોતાનો જીવ ગુમાવ્યો, જે તેના પરિવારની સંભાળ રાખશે. યુપીના લોકો પરિવર્તન ઈચ્છે છે.

ઉત્તર પ્રદેશની રાજકીય પરિસ્થિતિના પલ્સ જાણવા માટે તૈયાર છે અને ટુંક સમયમાં તમામ રાજકીય દિગ્ગજો ડેપ્યુટી સીએમ દિનેશ શર્મા, કેન્દ્રીય મંત્રી અનુરાગ ઠાકુર સહિત ભાજપના તમામ મોટા નેતાઓ પાવર કોન્ફરન્સમાં ભાગ લેશે. તે જ સમયે, સમાજવાદી પાર્ટીના વડા અખિલેશ યાદવ, એઆઈએમઆઈએમના વડા અસદુદ્દીન ઓવૈસી અને માયાવતીની બહુજન સમાજ પાર્ટીના વડા સતીશ મિશ્રા સહિતના વિપક્ષી નેતાઓ સામાન્ય જનતાની સામે આગામી વિધાનસભા ચૂંટણી પર તેમની રણનીતિ રજૂ કરશે.

અખિલેશ યાદવે કહ્યું કે, સમાજવાદી પાર્ટી જનતાને જે વચન આપે છે તે પૂર્ણ કરશે. બેઠકો અંગે તેમણે કહ્યું કે લગભગ નક્કી થઈ ગયું છે, દોઢ બેઠકોનો મામલો પણ ટૂંક સમયમાં ઉકેલાઈ જશે. યુપીના લોકો મુખ્યમંત્રીને હટાવવા માંગે છે.

Advertisement