આ વસ્તુ ખાસો તો જલ્દી નહીં થાય વીર્ય સ્ખલન,રાતે 10 વાર પણ કરી શકશો સેક્સ…

સે@ક્સ જેટલો લાંબો સમય ચાલે છે તેટલો જ તેનો આનંદ માણી શકાય છે સે@ક્સ માણવા માટે સારો ખોરાક અને યોગ્ય રીતે સે@ક્સ માણવું પણ ખૂબ જરૂરી છે જ્યારે કેટલાક લોકો સે@ક્સ કરે છે ત્યારે વીર્ય જલ્દી બહાર આવે છે જેના કારણે તેઓ સ્ત્રીને સંપૂર્ણ રીતે સંતુષ્ટ કરી શકતા નથી આવી સ્થિતિમાં વીર્યને લાંબા સમય સુધી રોકવા માટે તેઓ ડૉક્ટરની આસપાસ ફરતા રહે છે

Advertisement

જેના કારણે તેઓ ઘણા પૈસા ગુમાવવા લાગે છે આજે અમે તમને એક એવી દેશી રીત વિશે જણાવીશું જેનો તમે ઉપયોગ કરશો તો તમારું વીર્ય ઘણું ઘટ્ટ થઈ જશે અને તમે યોગ્ય રીતે સે@ક્સનો આનંદ માણી શકશો તો ચાલો જાણીએ.

પુરુષોમાં યૌન ઉત્તેજના વધારવા માટે આ વસ્તુ ખૂબ જ શક્તિશાળી માનવામાં આવે છે આ પ્રકારનું સે@ક્સ ખતરનાક બની શકે છે ચોક્કસપણે ધ્યાન આપો આ માટે તમારે 2 ખજૂર અને સાથે દૂધ જોઈએ હા દૂધ સાથે 2 ખજૂરનું સેવન કરો માત્ર 2 દિવસમાં તમને તેના ફાયદા દેખાવા લાગશે આના કારણે વીર્યમાં ઘણી શક્તિ આવે છે અને તમે સ્ત્રીને વહેલા સ્ખલનથી પણ બચાવી શકો છો.

ખજૂરમાં મળી આવતા પોષક તત્વો.ખજૂરમાં કેલ્શિયમ, ફાઈબર, જસત, મેગ્નેશિયમ અને આયર્ન ભરપૂર માત્રામાં હોય છે.. ખજૂરમાંથી અન્ય ઘણા વિટામિન મળી આવે છે, જેમાં વિટામિન એ, સી, ઇ, કે, બી 2, બી 6, નિયાસિન અને થાઇમિન શામેલ છે, જે તંદુરસ્ત શરીર માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે.

ખજૂરવાળું દૂધ પીવાના ફાયદા ગર્ભાવસ્થામાં ફાયદાકારક.ખજૂર એક એવી ખાદ્ય ચીજ છે, જે માતાના સ્વાસ્થ્યને સારી સ્થિતિમાં રાખે છે સાથે બાળકના વિકાસ માટે પણ ફાયદાકારક છે. આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે તમે ગાયના દૂધમાં મિક્સ કરીને ખજૂરનું સેવન કરો છો, ત્યારે શરીરમાં ઓક્સીટોસિનની માત્રામાં વધારો થાય છે, જે ડિલિવરી સમયે ગર્ભાશયની સંવેદનશીલતા વધારવાનું પણ કામ કરે છે.

ત્વચા માટે ફાયદાકારક.એન્ટીઓકિસડન્ટ્સ ખજૂરમાં વિપુલ પ્રમાણમાં જોવા મળે છે, જે વૃદ્ધત્વ વિરોધી ગુણધર્મોથી ભરપુર હોય છે. વૃદ્ધત્વની પ્રક્રિયા તેના વપરાશથી ધીમી થઈ શકે છે, જે ત્વચા પર વૃદ્ધત્વની અસરને ઘટાડે છે.

ખજૂરને ગરમ દૂધમાં મિક્સ કરવાથી શરીરને શક્તિ મળે છે. ડાયાબિટીઝમાં પણ ખજૂરને ફાયદાકારક માનવામાં આવે છે. ડાયાબિટીઝથી પીડિત લોકોએ ખજૂર દિવસમાં ઓછામાં ઓછા આઠથી દસ વખત લેવું જોઈએ. આ કરવાથી, તમને ફક્ત 6 મહિનામાં આરામ મળશે. ખજૂરમાં કુદરતી મીઠાશ હોય છે, જેમાંથી કોઈ નુકસાન નથી.

એવું કહેવામાં આવે છે કે 300 ગ્રામ ખજૂર દૂધમાં ઉકાળીને પછી તે ખાવાથી અને દૂધ પીવાથી વારંવાર પેશાબની સમસ્યા પણ દૂર થાય છે. તે જ સમયે, કેટલાક બાળકોને એક ટેવ હોય છે કે તેઓ રાત્રે પથારીમાં પેશાબ કરે છે આવી સ્થિતિમાં, જો તમારા બાળકને પણ આ સમસ્યા હોય છે, તો પછી તેને દરરોજ બે ખજૂર ખવડાવો અથવા રાત્રે સૂતી વખતે તેને દૂધ પીવડાવો. થોડા દિવસોમાં પથારીમાં પેશાબ કરવાની સમસ્યામાંથી મુક્તિ મળશે.

વીર્ય વધારવામાં મદદગાર.ખજૂર આયુર્વેદમાં દવા તરીકે વપરાય છે. ખજૂર પુરુષોના સ્વાસ્થ્ય માટે જબરદસ્ત લાભ આપે છે. ખજૂર અને દૂધ સાથે ખાવાથી પ્રજનન ક્ષમતા વધે છે. દરરોજ દૂધમાં મિક્સ કરીને બે-ત્રણ ખજૂર પીવાથી શક્તિ અને વીર્યમાં વધારો થાય છે. ખજૂરમાંથી મળતું મેગ્નેશિયમ તમારા શરીરમાં ખાંડને નિયંત્રણમાં રાખે છે, જેના કારણે તમે ડાયાબિટીઝ જેવી સમસ્યાઓથી બચી શકો છો.

બેથી ચાર ખજૂર લો અને તેને ગાયના દૂધમાં ઉકાળો અને ખાઓ. ખાંડ મિક્સ કરો અને બાકી રહેલું દૂધ પીવો. જો તમે દરરોજ સવારે અને સાંજે તેનું સેવન કરો છો તો પેટમાંથી લોહી નીકળવાની સમસ્યા સમાપ્ત થઈ જશે આટલું જ નહીં, જો

તમે કબજિયાતની સમસ્યાથી પરેશાન છો અને તે તમારા રોજિંદા કામમાં અડચણરૂપ બની રહી છે, તો તમારે દરરોજ સવારે અને સાંજ ત્રણ ખજૂર ખાવી જોઈએ અને જમ્યા પછી ગરમ પાણી ખાવું જોઈએ. આ કરવાથી તમને કબજિયાતથી રાહત મળશે.

એનિમિયામાં ફાયદાકારક.જ્યારે કોઈના શરીરમાં આયર્નની ઉણપ હોય છે ત્યારે તેને એનિમિયા થાય છે અને આને દૂર કરવા માટે તમને આયર્ન સમૃદ્ધ ખોરાક લેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. જો તમે દૂધ અને ખજૂરનું સેવન કરો છો, તો તે હિમોગ્લોબિન વધારવાનું કામ કરે છે, જેના કારણે એનિમિયાની સમસ્યા ધીરે ધીરે મટી જાય છે.

ખજૂરથી થતાં નુકસાન વિશે પણ જાણીએ.ખજૂરથી શરીરમાં બ્લડ શુગર વધે છે. તેથી તેનું સેવન વધારે પ્રમાણમાં ન કરવુ- વજન વધારે હોય તો ખજૂર ખાવાથી બચવું તેનાથી વજન વધી શકે છે ખજૂરના કારણે ઘણીવાર ઝાડા પણ થઈ જાય છે તેનાથી એલર્જી પણ ઘણા લોકોને થતી હોય છે

તો ડોક્ટરની સલાહ અચૂક લેવી ખજૂર સ્ટોર કરવાની રીત ખજૂરને જ્યારે એરટાઈટ ડબ્બામાં ફ્રિઝ કરીને રાખવામાં આવે તો 6 મહિના સુધી તેને ખાઈ શકાય છે સૂકી ખજૂરને એક વર્ષ સુધી સ્ટોર કરી શકાય છે ખજૂરને એરટાઈટ ડબ્બા,બેગ કે કંટેનરમાં રાખવા જોઈએ.

Advertisement