બાથરૂમના અરીસામાંથી બધું જ આરપાર દેખાતું હતું, આ વાતથી અજાણ મહિલાએ કપડા કાઢી સ્નાન કરવા લાગી અને પછી….

જો તમે નથી જાણતા કે તમારા બાથરૂમની બારીનો કાચ પારદર્શક છે. જો તમને આ વિશે પછીથી ખબર પડશે તો તમારા હોશ ઉડી જશે. આવો જ એક કિસ્સો યુનાઇટેડ કિંગડમના લંડનમાં રહેતી એક મહિલા સાથે બન્યો હતો. તે દરરોજ બાથરૂમની બારી સામે ઉભા રહીને સ્નાન કરતી હતી. પરંતુ જ્યારે તેને આ વાતની ખબર પડી ત્યારે તેના હોશ ઉડી ગયા હતા.મહિલાએ આ ઘટના તેની સાથે ટિકટોક પર શેર કરી હતી. મહિલાએ કહ્યું કે તેને ખ્યાલ નહોતો કે તેના બાથરૂમમાં કાચ પારદર્શક છે.

Advertisement

પરંતુ આ કારણે તેને હવે તેના પડોશીઓ તરફ જોતા પણ શરમ આવે છે, કારણ કે કદાચ તેઓએ પણ તે મહિલાને કપડા વગર નહાતી જોઈ હશે. મહિલાએ એ પણ જણાવ્યું કે તેને કેવી રીતે ખબર પડી કે તેના બાથરૂમની બારીના કાચ પારદર્શક છે. વાસ્તવમાં, એકવાર મહિલાએ તેના પતિને કહ્યું કે ઘરની બહાર અંધારું છે અને તમે બાથરૂમમાં લાઇટ ચાલુ રાખીને સ્નાન કરો અને હું વીડિયો બનાવીશ.

વીડિયોમાં બારી પર તમારો પડછાયો જોવા મળશે, પરંતુ જ્યારે મહિલા વીડિયો બનાવવા બાથરૂમની બહાર પહોંચી તો તેના પગ નીચેથી જમીન સરકી ગઈ. બાથરૂમની બારીના કાચમાંથી બધું જ દેખાતું હતું. તરત જ મહિલા તેના પતિ પાસે દોડી ગઈ અને તેને આખી હકીકત જણાવી. મહિલાએ કહ્યું કે તેને ખબર નથી કે બાથરૂમમાં નહાતી વખતે કેટલા લોકોએ તેને જોઈ હશે. મહિલાના આ વીડિયો પર અત્યાર સુધીમાં એક કરોડ 70 લાખથી વધુ વ્યૂઝ આવી ચૂક્યા છે. આ વીડિયો ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

મહિલાએ કહ્યું કે તેનું બાથરૂમ રસ્તાની બાજુમાં છે અને ત્યાં એક અરીસો છે જ્યાંથી આખી શેરી દેખાય છે અને તે જ રીતે બાથરૂમની બહાર આખી શેરી જોઈ શકાય છે. એક દિવસ, તેણીની શંકા શોધવા માટે, તેણીએ તેના પતિને રાત્રે બાથરૂમમાં નહાવાનું કહ્યું અને તે પોતે શેરીમાં ગયો અને અરીસા સામે ઉભી રહી. તો પછી શું, મહિલાની આશંકા સાચી નીકળી કારણ કે સ્નાન કરતી વખતે તેનો પતિ નીચેથી સ્પષ્ટ દેખાઈ રહ્યો હતો.આ જોઈને મહિલા શરમથી પાણી પાણી થઈ ગઈ હતી કે કોણે તેને શેરીમાં નહાતી જોઈ હશે તે ખબર નથી. મહિલાએ વીડિયોમાં કહ્યું કે તે એ વિચારીને ખૂબ જ અસ્વસ્થતા અનુભવી રહી છે કે કોણ જાણે કોણ તેને નહાતા જોશે અને તે ચિંતા કર્યા વિના નહાતી હશે કે તે એક બંધ દરવાજો અને બંધ બારી છે જેમાં કોઈ કેવી રીતે જોઈ શકે છે. સોશિયલ મીડિયા પર આ વીડિયોને 18 મિલિયનથી વધુ લોકોએ જોયો છે.

ઘણી વખત એવું બને છે કે છોકરાઓ તેમનું દિલ પરિણીત મહિલાઓને આપી દે છે. કહેવાનો અર્થ એ છે કે છોકરાઓ પરિણીત મહિલાઓ તરફ વધુ આકર્ષાય છે. તમને સાંભળવામાં થોડું અજીબ લાગશે, પરંતુ આજકાલ કંઈક આવું જ થઈ રહ્યું છે. ગમે તેમ કહેવાય છે કે પ્રેમમાં કંઈ પણ થઈ શકે છે.આજે, મોટાભાગના છોકરાઓ પરિણીત મહિલાઓ તરફ આકર્ષાય છે. તાજેતરમાં થયેલા એક સંશોધનમાં આ વાત સામે આવી છે. આટલું જ નહીં છોકરાઓ માત્ર આકર્ષિત જ નથી થતા પરંતુ તેમને ડેટ કરવા પણ ઈચ્છે છે.

દરેક લોકો આકર્ષણના પ્રેમમાં જ ફસાયેલા રહે છે. ખાસ કરીને પુરુષોને પરિણીત મહિલાઓ તરફ વધારે આકર્ષણ જોવા મળે છે.લોકો એવું કહેતા હોય છે કે લગ્ન બાદ પણ મહિલાઓના ચહેરા પર કંઈક અલગ જ નિખાર આવી જતા હોય છે. લગ્ન પહેલા કરતા તેની સુંદરતા લગ્ન બાદ વધારે ખીલે છે. જેથી કરીને કોઈ કુંવારો છોકરો તેની તરફ જલ્દી આકર્ષિત થઇ જાય છે.તમે જોયું હશે કે પતિ-પત્ની વચ્ચે લગ્ન પહેલાં જેવો પ્રેમ હોય તેવો પ્રેમ લગ્ન બાદ રહેતું નથી. આ ઉપરાંત બંને વચ્ચે એવું આકર્ષણ લગ્ન પહેલા હોય તેવું આકર્ષણ રહેતું નથી.

પરણિત સ્ત્રી કુવારી છોકરીઓની કમ્પેરીઝન માં વધારે આત્મવિશ્વાસુ હોય છે. તેઓ પુરુષોને વધારે પ્રભાવિત કરે છે. ખાસ કરીને મહિલાઓ ની અંદર રહેલી લાગણીશીલ જરૂરિયાતો પુરુષોને પોતાના તરફ આકર્ષે છે.ગમે તે પણ એક મહિલા હોય તે બીજા પુરુષને પોતાના તરફ જલ્દી આકર્ષિત કરતી હોય છે. એક સર્વે અનુસાર 70% પરણિત પુરુષો અતિરિક્ત સબંધ ધરાવે છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે 40% પુરુષો પણ પોતાની મોટી વયની સ્ત્રીઓ સાથે પ્રેમ કરે છે.સર્વેમાં એવું પણ જાણવા મળ્યું છે કે મોટાભાગની મોટીમહિલાઓ પરિણીત અને વિધવા મહિલાઓ છે.

આ એવી મહિલાઓ છે કે જેઓ તેમની પ્રેમ લાઇફથી સંતુષ્ટ નથી અને સમાજની બહાર જઇને તે પુરુષો સાથે રાખવા માંગે છે જેઓ તેમની સાથે ખરાબ રીતે પ્રેમ માણવાને પરિપૂર્ણ કરી શકે છે.પરંતુ સવાલ એ છે કે પુરૂષો શા માટે તેમના લગ્ન જીવનને દાવ પર લગાવીને મહિલાઓ સાથે કરવા માગે છે.ખરેખર આની પાછળ ઘણાં કારણો છે જે નીચે મુજબ છે.પુરૂષો કરતા વધુ પ્રેમ માટે છોકરીઓ હંમેશાં આ મોટું નિશાની આપે છે, તેઓ કરે છે.મોટી મહિલાઓને પ્રેમનો અનુભવ છે. ઘણી સ્ત્રીઓએ ઘણા પુરુષો સાથે સે કર્યું છે, તેથી તેઓ સે ની વ્યાખ્યા ખૂબ સારી રીતે જાણે છે.મોટી મહિલાઓ સે કરતી વખતે સંકોચ કરતી નથી, જેને પુરુષો ખૂબ પસંદ કરે છે.

મહિલા પુરુષોને લલચાવવા માટેની બધી ટીપ્સ જાણે છે, તે જાણે છે કે માણસ કેવા પ્રકારના સે ને પસંદ કરે છે.ઘણી વાર સે માણવાની નવી રીતો શોધતી હોય છે. સે પુસ્તકો વાંચે છે, સે મૂવી જુએ છે, ઇન્ટરનેટમાં સે સં-બંધિત મહત્વપૂર્ણ બાબતોની શોધ ચાલુ રાખે છે.રુષો સાથે તેમનો કોઈ એજન્ડા નથી, સે સિવાય કોઈ માંગ નથી. મોટી મહિલાઓ ક્યારેય પુરુષો સાથે ઝઘડો કરતી નથી અને પુરુષો જ્યારે તેમને છોડે છે ત્યારે પણ તેમને પરવા નથી હોતી. તેણી તરત જ પોતાના માટે બીજો પુરુષ શોધે છે. આ તેમની સે માણવાની કસોટીમાં પણ ફેરફાર કરે છે.

સ્ત્રી સિવાયની આ આદતો પુરુષો દ્વારા પસંદ આવે છે. મોટી મહિલાઓ પોતાને અને તેમના ભાગીદારોના કપડા ઉતારવામાં શરમાતી નથી, પરંતુ તેઓ આને ગરમ શિષ્ટાચારથી કરવામાં આનંદ લે છે.હંમેશાં તેના સ-બંધોને સાફ રાખો, જેને પુરુષો દ્વારા પસંદ આવે છે.મોટી મહિલાઓ બેદરકાર પુરુષોને તેમની મનપસંદ ખુલ્લેઆમ જણાવે છે, તેઓ પુરુષોને કહે છે કે જો તેઓ આવી સે કરે તો તેમને ખૂબ આનંદ થશે.દરમિયાન પુરુષો તેમની સીધી માંગણીઓ આનંદ સાથે પૂર્ણ કરે છે. તેથી જ પુરુષોને મોટી મહિલાઓ ગમે છે.

આજના યુવા લોકો કુંવારી છોકરી કરતા વધારે પરિપૂર્ણ અને અનુભવી પરિણીત મહિલાઓને પણ પસંદ કરે છે. ત્યારે આ મહિલાઓ તેમના પરિવારથી ખૂબ નારાજ છે અને ટેન્શનમાં પણ છે. ત્યાં તેના માટે વિશેષ આદર નથી. આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે કોઈ છોકરો તેમને વધુ ભાવના આપે છે આનંદ આપે છે અને તેમનું દુખ અને પીડા સાંભળે છે ત્યારે તેઓ હૃદયભંગ અનુભવે છે.

ઘણી વખત મહિલાઓ તેના સાસરામાં ખુશ હોય છે પરંતુ તેમને પતિ તરફથી પૂરતો શારીરિક આનંદ મળતો નથી અને આ ગેપ ભરવા માટે પણ તે છોકરાઓની આસપાસ ફરે છે.ઘણી વખત સ્ત્રીઓનો પતિ કામમાં એટલો વ્યસ્ત રહે છે કે તે તેની પત્ની સાથે વધારે સમય નથી વિતાવતો અને એ જ અપરિણીત છોકરાઓ આખો દિવસ મુક્ત રહે છે. તેઓ આ મહિલાઓને વધુ સમય આપે છે અને તેમના કંટાળાને દૂર કરે છે.સ્ત્રીઓ જેમ જેમ મોટી થાય છે તેમ તેમનું શારીરિક ઉત્તેજના પણ વધે છે અને તેઓ વધુ ઉત્સાહી અને સ્વસ્થ છોકરાઓને પસંદ કરે છે અને જે છોકરાઓમાં વધુ સહનશક્તિ હોય છે.

જ્યારે ઘરનો પતિ તેમને અનુકૂળ ન કરે તો પછી તેઓ બહારના અસુરક્ષિત હોય છે.કેટલીક સ્ત્રીઓ કમનસીબે એવા પતિને શોધી કાઢેે છે કે જેઓ તેમની સાથે લડતા હોય અને તેમને તેમના પગરખાં માને અને તેના પતિની કાલ્પનિકતાથી કંટાળી ગયેલી અને પછી સ્ત્રીઓ આવા ખભા શોધી કાઢે છે જેના પર તેઓ માથું મૂકી શકે છે અને તેમનું દુખ ઘટાડી શકે છે અને બીજી તરફ અપરિણીત છોકરાઓ પણ આ મહિલાઓને ફસાવવામાં રસ લે છે અને આ રીતે જ આ બંનેનો પ્રેમ મેળો શરૂ થાય છે અને એવું નથી કે દરેક સ્ત્રી આ કામ કરે છે પરંતુ તે જે કરે છે તેની પાછળ એક નક્કર કારણ છે.

Advertisement