ભાભીએ દેવર અને તેના મિત્રને ખેતર માં બોલાવી બાંધ્યા શારીરિક સંબંધ, પકડાઈ જતા ભાભીએ….

આજના સમયમાં સંબંધોને લોકો ધૂળમાં જતા કરી દીધા છે. કોઈ કોઈનું વિચાર કરતુ નથી.પહેલના સમયની વાત કરવામાં આવે તો સંબંધો માટે લોકો પોતાનો જીવ આપી દેતા હતા પરંતુ આજે લોકો એક જમીનના ટુકડા માટે ભાઈ ભાઈ એકબીજા સાથે ઝઘડો કરતા હોય છે.આપણા દેશમાં સંબંધોમાં પણ અનૈતિક સંબંધોનો ચાલી રહ્યા છે જેમાં તમે ઘણા કિસ્સાઓ સાંભળ્યા હશે જેમ કે ભાઈએ ભાભી સાથે કાકાએ પડોશની કાકી સાથે પોતાના સગા પિતાએ પોતાની જ દીકરી સાથે વગેરે.

Advertisement

જેવા તમે જોયા હશે અને સાંભળ્યા હશે.રાજસ્થાનના શ્રી ગંગાનગરમાંથી એક ચોંકાવનારી ઘટના સામે આવી છે. જેણે દેવર અને ભાભીના પવિત્ર સંબંધોને શરમજનક સ્થિતિમાં મૂકી દીધા છે.આ ચોંકાવનારા કિસ્સાથી આખું ગામ આઘાતમાં છે.સ્થાનિક લોકોના જણાવ્યા પ્રમાણે તેઓએ બપોરે નજીકના ખેતરમાં ઝાડીઓ વચ્ચે એક મહિલા અને બે યુવકોને વાંધાજનક હાલતમાં પકડ્યા હતા.ત્યારે લોકોએ તરત જ આ અંગે પોલીસને જાણ કરી હતી.પોલીસે ઘટનાસ્થળેથી ત્રણેયની ધરપકડ કરી છે.

પોલીસના જણાવ્યા પ્રમાણે ધરપકડ કરાયેલા આરોપીઓના નામ સંજય કુમાર અને રાજુ છે. પોલીસને તેમની પાસેથી દા-રૂની બોટલ અને કોમ મળી આવ્યા છે.પકડાઈ જતાં મહિલાએ સંજયને તેનો દેવર ગણાવ્યો હતો અને મહિલાએ પોલીસને કહ્યું હતું કે તે તેની સાથે પોતાની મરજીથી આવી હતી.પોલીસના જણાવ્યા પ્રમાણે મહિલા ખૂબ જ નશામાં હતી. સાથે જ બંને યુવકોએ અન્ય કોઈ પ્રકારનો શો પણ કર્યો હતો.

પોલીસે મહિલાનું મેડિકલ કરાવીને તેના પરિવારજનોને સોંપી હતી.આ ઘટના બાદ સ્થાનિક લોકોમાં ભારે રોષ જોવા મળી રહ્યો છે.આવોજ એક બીજો કિસ્સો સામે આવ્યો છે જે ખરેખર આઘાતજનક છે.હા સૌથી પહેલાં અમે તમને જણાવી દઇએ કે આ મામલો રાજસ્થાન સાથે સંબંધિત છે ત્યારબાદ બધા આવ્યા પછી આશ્ચર્યચકિત થયા હતા બીજી તરફ દરેક લોકો પણ આ બાબતની જાણકારી માટે ઉત્સાહિત છે.મામલો રાજસ્થાનના એક પાર્કનો છે જ્યાં એક મહિલા અને એક પુરુષ બેભાન હાલતમાં મળી આવ્યા હતા.

આ પછી, જ્યારે ગામલોકોએ તેમને સવારે જોયા, ત્યારે તેઓએ પોલીસને જાણ કરી અને તે પછી સત્ય બહાર આવ્યું અને ગામલોકો જ નહીં પરંતુ પોલીસ પણ ચોંકી ગઈ.પોલીસને ઘટનાની જાણ થતાં જ પોલીસ તાત્કાલિક ત્યાં પહોંચી ગઈ, પરંતુ પોલીસ પણ તેઓ આવું કરી શકે છે તેવા તેમના નિવેદનો સાંભળીને ખાતરી થઈ ન હતી.તમને જણાવી દઇએ કે આ મહિલા અને પુરુષને મેદાનમાં પડેલો જોયા પછી ગ્રામજનો ભયભીત હતા કે તેમની સાથે કંઇક થયું છે પરંતુ જ્યારે તેઓએ જોયું તો તેઓ બેભાન થઈ ગયા.

તે પછી આખા ગામમાં આગની જેમ સમાચાર ફેલાઈ ગયા તેથી જે લોકોએ તેને જોયો હતો તેના ટોળા ઉમટ્યા હતા. બીજી તરફ પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી અને જાણ્યું કે એક મહિલા અને એક પુરુષ ખેતરમાં બેભાન અવસ્થામાં સૂતેલા હતા.પોલીસે તે બંનેને કારમાં બેસાડી દીધા હતા.જ્યારે તેને સભાનતા પ્રાપ્ત થઈ ત્યારે તેમણે કરેલું નિવેદન સાંભળીને બધાને આશ્ચર્ય થયું.હા તેઓએ પોલીસને કહ્યું કે આખરે તેઓ ખેતરમાં કેવી રીતે પહોંચ્યા.મહિલાએ કહ્યું કે જે ક્ષેત્રની વ્યક્તિ તેની સાથે બેભાન હતી તે તેની ભાભી છે.

મહિલાએ જણાવ્યું કે તે અહીં ડોક્ટરનું બહાનું બનાવીને ઘરની બહાર આવી હતી જ્યાં તેણે દેવરને પણ બોલાવી હતી. રાત્રે બંનેએ ખૂબ દારૂ પીધો હતો અને નશામાં હોવાને કારણે તે બંને ખેતરમાં બેભાન થઈ ગયા હતા.જરા વિચારો કે આપણા સમાજમાં જ્યાં ભાભીને માતાનો દરજ્જો આપવામાં આવે છે બીજી તરફ ભાભીના આવા સ્વરૂપને જોયા પછી દુનિયા શું કહેશે.

જ્યારે લોકોને તેના વિશે ખબર પડી ત્યારે તેઓ પણ સ્તબ્ધ થઈ ગયા.જ્યાં ભાભીએ તેને માદક પદાર્થ થવાનું બંધ કરવું જોઈએ.જ્યારે બંને હોશમાં આવ્યા ત્યારે બંને પોલીસે તપાસ ચાલુ કરી હતી.ત્યારે જાણવા માણ્યું કે ભાભીએ દેવરને ફોન કરીને ખેતરે બોલાવ્યો હતો.વાત એમ હતી કે ભાભીને દારૂ પીવાનો ટેવ હતી અને ભાભીને એક વાર ખબર પડી હતી કે દેવર પણ દારૂ પીવે છે.એટલે ભાભીએ દેવરના સહારો લીધો હતો.

દેવર ભાભીને દારૂ પીવરવતો હતો અને બંને વચ્ચે ધીરે ધીરે પ્રેમ પણ થઈ ગયો હતો.ત્યારી ભાભી અને દેવર વચ્ચે નજીક તા વધી ગઈ હતી.જ્યારે પણ ભાભી અને દેવર એકાંત જોવે ત્યારી બંને દારૂનો નશો કરતાં હતા અને પોતે શારીરિક સંબંધો બાંધતા હતા.ભાભીને દારૂ મળી રહેતો અને દેવરને તેની હવાસની ઈચ્છા પણ પૂરી થઈ જતી હતી.

પણ એક દિવસ ભાભીને વધારે ભાભીની તલપ લાગી હતી ત્યારે ઘરે ડૉક્ટર પાસે જવાના બહાને તે બહાર આવી હતી અને દેવર ને ફોન કરીને ખતેરે બોલાવ્યો હતો અને બાદમાં બંને દારૂ પીને શરીર સુખ માણ્યું હતું. દારૂ નો નશો એટલો ચડયો હતો કે બંને ઘરે જવાની ભાન ન રહી ત્યારે બંને ખેતર વચ્ચે જ બેભાન થઈ ગયા હતા. સવાર થઈ ત્યારે ગામના લોકો ત્યાં આવી પ્હોંચીયા હતા.

આપણા દેશમાં ભાભીના સંબંધોને માતા-પુત્ર જેવું જ માનવામાં આવે છે આ પ્રેમ પ્રેમનો પવિત્ર સંબંધ છે.કેટલીકવાર દેવર-ભાભી પણ વાલીની ભૂમિકા ભજવે છે.આપણા ઇતિહાસમાં પણ લક્ષ્મણ-રેખા સીતા માટે દોરવામાં આવી હતી રામ-રેખા નહીં જેને સંરક્ષક હોવાને કારણે દેવર દ્વારા દોરવામાં આવી હતી.

પરંતુ દેશમાં આવા ઘણા દાખલા બન્યા છે જેમાં દેવર અને ભાભી કોઈ પણ હદ સુધી એકબીજા સાથે રહી શકે છે અને કોઈને કોઈ વાંધો નથી.આજના યુગમાં આવી ઘટના પોતાનામાં એક મોટું આશ્ચર્યજનક છે પરંતુ આજે પણ તે ઘણી જગ્યાએ થાય છે.

Advertisement