ભારત માં અહીં આવેલ છે વેશ્યા બજાર, જ્યાં ખુલ્લે આમ થાય છે સુદર છોકરીઓનો સોદો…

વેશ્યાલય એક એવું બજાર જ્યાં થોડા પૈસા માટે હરાજી કરવી સામાન્ય છે દરરોજ સાંજે ઘણા પુરુષો વેશ્યાઓથી પોતાની તરસ છીપાવે છે જ્યારે દુનિયા રાતે ઊંઘના ખોળામાં સરી પડે છે ત્યારે જ ત્યાં સે@ક્સ અને વાસનાનો તાંડવ જોવા મળે છે વિસ્તારો તે થાય છે.

Advertisement

ભારતનું સૌથી મોટું વેશ્યા બજાર ક્યાં છે અને આજે અમે તમને ભારતની સૌથી મોટી સંસ્થાની આ મંડીઓ વિશે જણાવીશું જ્યાં તરસ અને વાસનાના નામે કરોડોનો કારોબાર ચાલે છે પરંતુ તે પહેલા તમારે અમારી વેબસાઈટને સબસ્ક્રાઈબ કરવું પડશે જેથી અમારી પોસ્ટ તમારા સુધી પહોંચે.

ભારતમાં વેશ્યા બજારને કાયદેસર રીતે સળગાવી દેવામાં આવે તેવું માનવામાં આવતું નથી, ત્યાં દરોડા આવવાના સમાચાર સાંભળ્યા જ હશે, ભારત વિકાસની મહોર છે વેશ્યાના સમાજમાં પેટ ભરવાની કોઈ રીત નથી તે આ બધું કરે છે.હવે હું તમને ભારતની સૌથી મોટી 5 વેશ્યાઓ બજારો કહીશ, જ્યાં પોલીસને આવવાની મંજૂરી નથી.તેથી તે દિલ્હીમાં પ્રથમ નંબર પર આવે છે.બી રોડ રિબનમાં 1300 થી વધુ ઓરડાઓ છે.

તેમાં 5000 થી વધુ વેશ્યાઓ કામ કરે છે, આ બજાર બ્રિટિશ સમયમાં બનાવવામાં આવ્યું હતું જ્યારે તેમના સૈનિકો માનસિક બીમાર ન હતા.તેમની કિંમત ચૂકવનાર પર આધારિત છે.હવે બીજા નંબર પર આવે છે સોનાગાચી કોલકાતા એશિયામાં આ સૌથી મોટી વેશ્યાઓ બજાર છે જ્યાં 15000 થી વધુ વેશ્યાઓ કામ કરે છે.

આને બ્રિટીશ સરકારે 1886 માં બનાવી હતી સરકારના આધારે ઘણા લોકોને છેલ્લા લાઇસન્સ પણ આપવામાં આવ્યા છે.તે વિસ્તારો કોલકાતામાં ખૂબ પ્રખ્યાત છે.ત્રીજો નંબર મુંબઇમાં આવે છે ત્યાં કામ કરતાં 10,000 કરતાં વધારે કર્મચારીઓ છે તેમની હાલત ખૂબ જ ખરાબ છે જ્યાં ગરીબોનો પ્રભાવ વધારે છે આ વિસ્તારો મુંબઇમાં પણ ખૂબ પ્રખ્યાત છે.

ચોથું નંબર બુધવારે આવે છે પેઠ પુણે.આ વિસ્તાર પૂણેનો સૌથી પ્રખ્યાત રેડલાઇટ વિસ્તાર છે જ્યાં 5000 યૂન જેટલા કામદારો કામ કરે છે ત્યાં ચીની ચીજોની વધુ વેચાણ થાય છે.નંબર પાંચ મેઘરગંજ અલ્હાબાદ આવે છે.કમાઠીપુરા મુંબઈ.મુંબઈ ભલે ફેશન અને ફિલ્મનું શહેર ગણાતું હોય પરંતુ મુંબઈનું કમાથીપુરા વેશ્યાલય એ આખી દુનિયાના સૌથી મોટા વેશ્યાલયોમાંનું એક છે જ્યાં દરરોજ સાંજે મુંબઈ શહેરની મધ્યમાં એક જીસ્મ માર્કેટ સજાય છે.

અને આ બજારને રંગીન બનાવવા માટે સેંકડો સુંદર વેશ્યાઓ એકત્ર થાય છે જેમાં આ બજારનો ઈતિહાસ બોમ્બેના નિર્માણથી શરૂ થાય છે કહેવાય છે કે આ વિસ્તારમાં કામ કરતી આંધ્રપ્રદેશની મહિલાઓએ અહીં વેશ્યાવૃત્તિનો ધંધો શરૂ કર્યો હતો અને થોડા જ વર્ષોમાં આ વિસ્તાર બ્રિટિશરો માટે તેનો બની ગયો એક અંદાજ મુજબ આજે અહીં 200,000 થી વધુ સેક્સ વર્કરોનો પરિવાર છે જેના કારણે આ વિસ્તાર એશિયાના સૌથી મોટા સેક્સ માર્કેટમાંથી એક છે.

મેરઠ,કબાડી બજાર.પશ્ચિમી યૂપીના મોટા શહેર મેરઠમાં સ્થિત કબાડી બજારમાં ખૂબ જ જૂનો રેડ લાઇટ એરિયા છે. અહીં અંગ્રેજોના જમાનાથી વેશ્યાવૃત્તિનો વેપાર ચાલે છે. અહીં વેશ્યાવૃત્તિના વેપારમાં મોટાભાગે નેપાળી યુવતીઓ જ હોય છે.કમાઠીપુરા, મુંબઈ,ફેશન,ફિલ્મ અને બિઝનેસના શહેર માયાનગરી મુંબઈનો આ એક વિસ્તાર સંપૂર્ણ વિશ્વમાં સૌથી પ્રસિદ્ધ અને મુખ્ય રેડલાઇટ એરિયા છે.એવું કહેવામાં આવે છે કે આ એશિયાનો સૌથી જૂનો રેડ લાઇટ એરિયા છે.

આ એરિયાનો ઇતિહાસ 1795માં જૂના બોમ્બેના નિર્માણની સાથે શરૂ થયો હતો. આ વિસ્તારના નિર્માણ ક્ષેત્રમાં કામ કરનારી આંધ્રા મહિલાઓએ અહીં વેશ્યાવૃત્તિનો વેપાર શરૂ કર્યો હતો અને થોડા જ વર્ષોમાં એટલે કે 1880માં આ વિસ્તાર અંગ્રેજો માટે અય્યાશી કરવાનું સ્થળ બની ગયું. આજેય દેશમાં વેશ્યાવૃત્તિ માટે આ વિસ્તાર ખૂબ જાણીતો છે. એક અનુમાન મુજબ અહીં અંદાજિત 2 લાખ સેક્સ વર્કર્સનો પરિવાર રહે છે જે સંપૂર્ણ એશિયામાં સૌથી મોટો છે.

સોનાગાચી કોલકાતા.કંઈ નહીં થાય વેશ્યાવૃત્તિ માટે ઝેરી આખા એશિયામાં સૌથી મોટું વેશ્યાલય માનવામાં આવે છે તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે કોલકાતાના આ વિસ્તારમાં ઘણી બધી વેશ્યાઓ છે જેની સાથે આ ધંધો જોડાયેલો છે.

કોલકાતામાં 18 વર્ષથી ઓછી વયની વેશ્યા.એક સર્વે મુજબ આ વિસ્તારમાં 18 વર્ષથી ઓછી ઉંમરની 12000 થી વધુ છોકરીઓ દેહવ્યાપારમાં સામેલ છે જે ગેરકાયદે પણ છે આ વિસ્તારની ઘણી બહુમાળી ઈમારતોમાં તાજેતરમાં 11000 વેશ્યાઓ જોડાઈ છે તમને જાણીને નવાઈ લાગશે આ વિસ્તારમાં દેહવ્યાપારમાં સામેલ મહિલાઓને પણ લાયસન્સ આપવામાં આવે છે.

જીબી રોડ દિલ્હી.દેશની રાજધાની દિલ્હી અને દિલ્હીમાં હાજર જીબી રોડ પર સૌથી મોટું સેક્સ માર્કેટ છે આ વિસ્તાર નો પણ પોતાનો ઇતિહાસ છે જે મુઘલ કાળથી ચાલ્યો આવે છે બાંગ્લાદેશથી તમામ યુવતીઓ અને યુવતીઓને અહીં લાવી દેહવ્યાપારમાં ધકેલી દેવામાં આવે છે અહીં અનેક છે kevins એ જ રૂમમાં બનાવવામાં આવે છે જ્યાં ઘણા ગ્રાહકો એક જ સમયે એક જ છોકરીઓ પાસે જાય છે.

Advertisement