શ્વેતા તિવારીએ ભગવાન વિશે આપ્યું વાંધાજનક નિવેદન, મારી બ્રા ની સાઈઝ ભગવાન માપે છે..

ટીવી એક્ટ્રેસ શ્વેતા તિવારીએ ભગવાન વિશે વિવાદિત નિવેદન આપ્યું છે. આ દિવસોમાં શ્વેતા તિવારી ભોપાલમાં છે. ફેશનને લગતી વેબ સિરીઝની જાહેરાતમાં.પ્રમોશન દરમિયાન શ્વેતા તિવારીએ સ્ટેજ પર ચર્ચા કાર્યક્રમમાં મજાક ઉડાવતા વિવાદાસ્પદ નિવેદન આપ્યું હતું. વિવાદાસ્પદ નિવેદનમાં શ્વેતા તિવારીએ કહ્યું-‘મારી બ્રા.મનીષ હરિશંકર દ્વારા નિર્દેશિત આ શ્રેણીના તમામ સ્ટાર્સ ભોપાલમાં પ્રમોશન માટે સાથે ગયા હતા, જ્યાં શ્વેતા તિવારીએ મજાકમાં વિવાદાસ્પદ નિવેદન આપ્યું હતું. નો વિડિયો…

Advertisement

મધ્યપ્રદેશના ભોપાલમાં ટીવી કલાકારે એક વિવાદાસ્પદ નિવેદન આપ્યું છે. એક વેબ સિરીઝના પ્રમોશન સાથે જોડાયેલા એક કાર્યક્રમમાં શ્વેતાએ કહ્યું કે ભગવાન બ્રાની સાઈઝ લઈ રહ્યા છે. તેણે આ વાત રમૂજી રીતે કહી હતી, પરંતુ તેને લઈને હોબાળો મચી ગયો છે. ગૃહમંત્રી ડૉ. નરોત્તમ મિશ્રાએ ભોપાલના કમિશનર મકરંદ દેઉસ્કરને 24 કલાકની અંદર તપાસ હાથ ધરવા અને રિપોર્ટ સોંપવાનો નિર્દેશ આપ્યો છે.

મનીષ હરિશંકરની વેબ સિરીઝ શોસ્ટોપર્સનું શૂટિંગ મધ્યપ્રદેશમાં ચાલી રહ્યું છે. આ મામલે શ્વેતા તિવારી રોહિત રાય, કંવલજીત, સુરભરાજ જૈન સાથે ભોપાલમાં છે. શ્વેતા તિવારીએ પ્રમોશન ઈવેન્ટમાં વાંધાજનક ટિપ્પણી કરી હતી. આ અંગે હંગામો થતાં જ ગૃહમંત્રી નરોત્તમ મિશ્રાએ ગુરુવારે કહ્યું કે મેં આ વીડિયો જોયો છે. સાંભળ્યું છે. હું આ નિવેદનની નિંદા કરું છું. મેં ભોપાલ પોલીસ કમિશનરને તેના તથ્યો અને વિષય, સંદર્ભની 24 કલાકની અંદર તપાસ કરવાનો નિર્દેશ આપ્યો છે. તે પછી મને રિપોર્ટ સોંપો.

શ્વેતા તિવારીની નવી વેબ સિરીઝની વાત કરીએ તો તેનું શૂટિંગ ભોપાલમાં થવાનું છે.આ વેબ સિરીઝને મનીષ હરિશંકર ડિરેક્ટ કરી રહ્યા છે.આ સિરીઝનું નામ છે ‘શોસ્ટોપર.આ પહેલીવાર નથી જ્યારે શ્વેતા તિવારી વિવાદમાં ફસાઈ હોય. આ પહેલા તે પોતાના અંગત જીવનને લઈને વિવાદોનો સામનો કરી ચુકી છે.શ્વેતાનો પહેલો પતિરાજા ચૌધરીએ ખૂબ જ હંગામો મચાવ્યો હતો, જે પછી વિવાદો વિવાદોમાં રહ્યા હતા. આ પછી તેના બીજા પતિ અભિનવ કોહલીએ શ્વેતા તિવા પર તેની પાસેથી પુત્ર છીનવી લેવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો.

Advertisement