કરોડો રૂપિયાની કમાણી કરનાર મહિલા રેસલરે બનાવ્યો સે@ક્સ વીડિયો,કરિયર બરબાદ થઈ ગઈ, પછી અચાનક મોત….

આ દુનિયામાં ઘણા એવા એથ્લેટ્સ છે જેઓ ખૂબ જ પ્રતિભાશાળી છે અને આ જ કારણથી તેમના પર ચાહકોનો પ્રેમ અને ઘણા પૈસા છે જો કે આમાંથી બહુ ઓછા એવા ખેલાડીઓ છે જેઓ આ સફળતાને પચાવી શકતા હોય છે અને સન્માન સાથે પોતાની કારકિર્દીનો અંત લાવી શકતા હોય છે આજે અમે તમને એક મહિલા એથ્લેટ વિશે જણાવીશું જે વિશ્વની નંબર 1 મહિલા રેસલર હતી તેમનામાં એટલી શક્તિ હતી કે પુરૂષ કુસ્તીબાજો પણ તેમનાથી ડરતા હતા વાત થઈ રહી છે WWE સુપરસ્ટાર ચાઇનાની જેણે પોતાની ટેલેન્ટના જોરે કરોડો રૂપિયા કમાયા પરંતુ તેની એક ભૂલ તેના કરિયર અને જીવન બંનેને લઈ ગઈ.

Advertisement

ચીનની કારકિર્દી.ચીનનું સાચું નામ જોએન લોરેર હતું આ મહિલા રેસલરે 1995માં પ્રેક્ટિસ શરૂ કરી અને 16 ફેબ્રુઆરી 1997ના રોજ ચીને WWEમાં ડેબ્યૂ કર્યું પુરુષો સાથે હરીફાઈ કરનારી ચીનની પ્રથમ મહિલા કુસ્તીબાજ હતી 1999માં ચીને WWF ઇન્ટરનેશનલ ટાઇટલ જીત્યું. 2000 માં ચીને કિંગ ઓફ ધ રિંગનો ખિતાબ જીત્યો અને તે આખી દુનિયામાં સ્ટાર બની ગઈ જો કે આ દરમિયાન ચીને નવેમ્બર 2000માં પ્લેબોય મેગેઝિન માટે ન્યૂડ ફોટોશૂટ કરાવ્યું હતું.

અને તેનાથી WWEમાં હંગામો મચી ગયો હતો 2001માં ચીને WWFમાંથી રાજીનામું આપ્યું ચીનના આ રીતે અચાનક રાજીનામું આપવાથી ચાહકો ખૂબ જ દુઃખી થયા હતા આનું સાચું કારણ કોઈને ખબર ન હતી જો કે એવું માનવામાં આવે છે કે WWF એ ચીનને વાર્ષિક $4 મિલિયનની ઓફર કરી હતી પરંતુ તેઓ $1 મિલિયનનો કોન્ટ્રાક્ટ ઇચ્છતા હતા WWF પછી ચીને ન્યુ જાપાન પ્રો રેસલિંગ સાથે કરાર કર્યો જો કે તે ત્યાં લાંબો સમય ટકી શક્યો નહીં.

વર્ષ 2004માં ચીનની પોર્ન સ્ટારે પોર્ન ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પ્રવેશ કર્યો અને તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે પ્રાઈવેટ સેક્સ ટેપ બનાવી ચીનની આ સેક્સ ટેપ આખી દુનિયામાં સૌથી વધુ જોવામાં આવી હતી અને 2006માં તેને એડલ્ટ મૂવી એવોર્ડ પણ મળ્યો હતો આ પછી ચીને 2009, 2011, 2012 અને 2013માં પોર્ન ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું.

ટીવી અને હોલીવુડ ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું ચીને માત્ર પોર્નમાં જ નહીં પરંતુ ટીવી સિરીઝ અને હોલીવુડની ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું હતું ચીને 15 ફિલ્મો કરી અને લગભગ 20 ટીવી શ્રેણીમાં ભજવી.

2016 માં મૃત્યુ.20 એપ્રિલ 2016ના રોજ ચીન તેના ઘરે મૃત હાલતમાં મળી આવી હતી પોલીસ રિપોર્ટ અનુસાર તેણે આકસ્મિક રીતે વધુ ડ્રગ્સ લીધું હતું જે તેના મૃત્યુનું કારણ બન્યું હતું ચીનના પોસ્ટમોર્ટમ રિપોર્ટમાં ખુલાસો થયો છે કે તેનું મૃત્યુ 17 એપ્રિલ 2016ના રોજ થયું હતું અને તેણે દારૂની સાથે ઘણી દવાઓ પણ લીધી હતી જેના કારણે તેનું મોત થયું હતું.

Advertisement