છોકરીઓ આ રીતે જાણી શકે છે કે છોકરો વર્જિન છે કે નહીં,આ છે સૌથી સરળ ટિપ્સ….

છોકરી કુંવારી છે કે નહીં તે બધાને ખબર પડે છે છોકરી કુંવારી છે કે નહીં એ દલીલ સાચી છે કે ખોટી આ હકીકત લોકો તેમની દલીલોથી સ્વીકારે છે એવું કહેવાય છે કે પહેલીવાર સે@ક્સ કરતી વખતે છોકરીને લોહી નીકળવું જરૂરી છે જે દર્શાવે છે કે તે વર્જિન છે કે નહીં.

Advertisement

આજના સમયમાં છોકરીઓ વર્જિન છે કે નહીં આ વાત દરેક લોકોને માલૂમ પડે છે લોકો તેમના તર્ક વિતર્કથી જ આ વાત માની લેતા હોય છે કે છોકરી વર્જિન છે કે નહીં. એવું કહેવામાં આવે છે કે પહેલી વખત સે@ક્સ કરતા સમયે છોકરીને બ્લીડિંગ થવું જરૂરી છે. જેનાથી એવી વાત માલૂમ પડે છે કે છોકરી વર્જિન છે કે નહીં. પરંતુ છોકરાઓ વર્જિન છે કે નહીં તે જાણવા શું કરવું જોઇએ તો આવો જાણીએ કેટલીક જરૂરી વાતો.

આ સૌથી સહેલો રસ્તો છે. જો છોકરો છોકરીને સ્પર્શ કરવામાં શરમ અનુભવે છે તો સમજી લો કે તે પહેલીવાર સે@ક્સ કરી રહ્યો છે અથવા એમ કહી શકાય કે તે વર્જિન છે ઘણી વખત છોકરાઓ છોકરીઓ સાથે વાત કરવામાં સંકોચ અનુભવે છે અને શરમથી લાલ થઈ જાય છે જો આવું થાય તો કહી શકાય કે તે વર્જિન છે.

સે@ક્સ કરતી વખતે છોકરાની શરમાળતા એ ખાતરી આપી શકે છે કે તે કુંવારો છે અને છોકરીઓથી દૂર રહ્યો છે જો કે મોટાભાગના છોકરાઓ સે@ક્સ દરમિયાન આરામદાયક અનુભવે છે અને તેમના પાર્ટનરને ઓર્ગેઝમ આપવામાં સફળ થાય છે પરંતુ કેટલાક એવા પણ હોય છે જેઓ છોકરીની સામે પોતાને કમ્ફર્ટેબલ નથી માનતા.

આજના યુગમાં સમાગમ મણવું એ ખૂબ જ સામાન્ય બની ગયું છે.આજના યુગમાં યુવક હોય કે યુવતી તે સમાગમ માણવા માટે તૈયાર જ હોય છે. પરંતુ આ ૪ સંકેતો દ્વારા જાણી શકો કે તમારો પાર્ટનર વર્જિન છે કે નહિ. તો જાણો નીચે મુજબ.જો તમારે પણ તમારી પાર્ટનર વર્જિન છે કે નહીં તે જાણાવું હોય તો એક દમ સરળ છે. જો કોઈ યુવક વર્જિન છે અને પ્રથમવાર સમાગમ કરી રહ્યો છે તો આ વાતની સંભાવના છે કે તેને તરત અને અનરેગ્યુલેટેડ ઓર્ગેઝમ થઈ જાય.

અને તેને દુઃખવા લાગે છે.એવામાં જો તમારો મેલ પાર્ટનર તરત જ ક્લાઈમેક્સ પર પહોંચી જાય તો તેનો મતલબ છે કે તે ફર્સ્ટ ટાઈમર છે. અને તે પ્રથમ વાર જ સમાગમ કરવી રહી છે તેમ જાણી શકાય છે.આ ઉપરાંત તમને જણાવી દઈએ કે તમે આશ્ચર્યચકિત ન થશો, માત્ર યુવાતુઓ ને જ નહીં પરંતુ યુવકોને પણ પ્રથમ વાર સમાગમ દરમિયાન બ્લીડિંગ થઈ શકે છે. અને તેમના ઓરાઈવેટ ભાગ ઓર લોહી નીકળવા લાગે છે. પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે આવા પુરુષોની સંખ્યા ખૂબ જ ઓછી હોય છે.

અને ખૂબ જ ઓછી માત્રામાં આવા પુરુષો આવે છે.આવું એટલા માટે થાય કારણ કે ઘણા પુરુષોની ફોરસ્કીન ટાઈટ હોય છે અને ઈન્ટરકોર્સ દરમિયાન પેનિસ પર થોડું લોહી આવી શકે છે.જેથી પ્રથમ વાર સમાગમ કરતી વખતે અમુક પુરુષોમાં નીકળે છે.સંભોગ એક એવી પ્રક્રિયા થઈ ગઈ છે ને આજે દરેક યુવક કે યુવતી અથવા તો માહિકાઓ કે પુરુષોને પસંદ જ હોય છે.પરંતુ જો તમે સેક્સ દરમિાયન કોઈ એવા પુરુષ સાથે છો જેમને આગળ શું કરવું તે ખબર ન હોય, પોતાનો હાથ ક્યાં રાખવો છે.

જ્યારે છોકરો જવાન થાય એટલે તેના માતા પિતા તેના લગ્ન કરવનાં અને ઘરમાં વહુ લાવવાનાં સપના જોવા લાગે છે. પરંતુ તમને એક વાત જણાવી દઇએ કે આવનારી વહુ પર જેટલો ડાઉટ છોકરાને ન હોય એનાથી વધારે છોકરાના માં-બાપને હોય છે. તેથી તે જ્યારે પણ તેના દિકરાનો સંબંધ નક્કી કરવા જાય ત્યારે તેના મનમાં ઘણા પ્રકારનાં વિચારો હોય છે. ઘણા તો આ લેવલ પર ચેકિંગ પણ કરાવે છે એટલે કે તેના દિકરા માટે આ છોકરી બરોબર છે કે નહિ.

માં ને ટેંશન હોય છે કે તેની આવનારી વહુ ન જાણે કેવી હસે? ક્યાંક તે મારા દિકરાના કાન ભરીને મારાથી દુર ન કરી દે.મોટાભાગે વહુ આવ્યા પછી ઘરના ભાગ પડી જતા હોય છે. તેથી માં-બાપને એ પણ ચિંતા રહે છે કે ક્યાંક તેની આવનરી વહુ ને લીધે ઘરનાં ભાગલા ન પડે.

ઘરનાં કામ કાજમાં છોકરી કેટલી માહિર છે એ પણ છોકરા વારા જોવે છે. જો કે બધા આવું ન પણ જોતા હોય. ઘણાને ઘર કામમાં માહિર વહુ જોતી હોય તો ઘણા અન્ય ગુણો પર પણ મહત્વ આપતા હોય છે.છોકરનાં માં-બાપ એ પણ જોવે છે કે છોકરીની વાત કરવાની રીત કેવી છે, તે કેટલી સંસ્કારી છે. છોકરી હાલમાં સિંગલ છે કે નહી? તેનો બોયફ્રેંડ તો નથી ને? શું તે લગ્ન તેની મરજી થી કરી રહી છે કે પછી.

Advertisement