લક્ઝરી વાહનો સહિત આટલી સંપત્તિના માલિક છે પવનદીપ રાજન,દુનિયાભરમાં કર્યા 1200 શો….

ઈન્ડિયન ટીવી જગતમાં ઈન્ડિયન આઈડલને ગાયકીની દુનિયાનો સૌથી લોકપ્રિય અને લોકપ્રિય શો માનવામાં આવે છે આ સિંગિંગ શોએ ઘણા ગાયકોને ઘણી ઓળખ આપી છે ખાસ કરીને તેના વિજેતાઓએ મોટું નામ કમાવ્યું છે એ જ રીતે ઈન્ડિયન આઈડલે પવનદીપ રાજનને પણ ટોચ પર લઈ લીધો છે પવનદીપ રાજને તેની છેલ્લી સિઝન એટલે કે ઈન્ડિયન આઈડલ 12 જીતી હતી.

Advertisement

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Pawandeep Rajan (@pawandeeprajan)

મ્યુઝિક રિયલિટી શો ‘ઇન્ડિયન આઈડલ’ની 12મી સીઝનનો વિજેતા અને રાઈઝિંગ સ્ટાર પવનદીપ રાજનને હવે કોઈ ઓળખાણની જરૂર નથી પવનદીપ રાજન પોતાના અવાજ અને ગાયકીથી લાખો લોકોના દિલ પર રાજ કરી રહ્યો છે ઉત્તરાખંડના પવનદીપ રાજને શરૂઆત પહાડી ગીતોથી કરી અને પોતાના મધુર અવાજથી ફક્ત ઉત્તરાખંડ નહીં પણ આખા દેશને પોતાનો દીવાનો બનાવી નાખ્યો છે.

પવનદીપ રાજન માટે ઈન્ડિયન આઈડલ 12 ના વિજેતા બનવું ખૂબ જ ખાસ હતું કારણ કે તેનાથી તેની લોકપ્રિયતા અને સંપત્તિ બંનેમાં જબરદસ્ત વધારો થયો છે પવનદીપ રાજન ઉત્તરાખંડના ચંપાવત જિલ્લાનો રહેવાસી છે ઈન્ડિયન આઈડલ 12 ના વિજેતા બનવાની સાથે જ તેણે ચંપાવતનું નામ આખા દેશમાં રોશન કર્યું હતું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Pawandeep Rajan (@pawandeeprajan)

27 જુલાઈ 1996ના રોજ ભારતના ઉત્તરાખંડ રાજ્યના ચંપાવત જિલ્લામાં જન્મેલા પવનદીપને બાળપણથી જ ગાવાનો શોખ હતો તે એન્ડ ટીવી ચેનલના જાણીતાં શો ધ વોઇસ ઓફ ઇન્ડિયા નો વિજેતા પણ બની ચૂક્યો છે ઇન્ડિયન આઈડલ 12 જીત્યા બાદ પવનદીપને ઘણાં પ્રોજેક્ટ્સ મળી રહ્યા છે આજે પવનદીપે મહેનત કરીને પોતાની જિંદગી બદલી નાખી છે.

તમને જણાવી દઈએ કે 15 ઓગસ્ટ 2021ના રોજ પવનદીપ રાજને તેની હરીફો અરુણિતા કાંજીલાલ સાયલી કાંબલે નિહાલ તોરો મોહમ્મદ દાનિશ અને સન્મુખપ્રિયાને હરાવીને ઈન્ડિયન આઈડલ 12 ટ્રોફી જીતી હતી તેણે માત્ર ભારતમાં જ નહીં પરંતુ સમગ્ર વિશ્વમાં નામ કમાવ્યું છે પવનદીપે પોતાના સુરીલા અવાજથી સૌના દિલ જીતી લીધા હતા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Pawandeep Rajan (@pawandeeprajan)

પવનદીપ રાજન ઇન્ડિયન આઈડલ 12ની ફર્સ્ટ રનર-અપ અરુણિતા કાંજીલાલ સાથેની રિલેશનશિપને લઈને પણ ચર્ચામાં છે. તેઓ એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે તેવી અફવા છે. ચાહકો કપલને #AruDeep કહીને સંબોધે છે. તેઓ જ્યારે એક કોન્સર્ટ માટે ગયા હતા ત્યારે પહાડીઓમાંથી તેમણે લીધેલો ફોટો પણ વાયરલ બન્યો હતો

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Pawandeep Rajan (@pawandeeprajan)

ઈન્ડિયન આઈડલના વિજેતા બનવા પર પવનદીપને માત્ર ચમકતી ટ્રોફી જ નહીં પરંતુ તેને 25 લાખ રૂપિયાની ઈનામી રકમ પણ આપવામાં આવી હતી તે જ સમયે પવનદીપને મારુતિ સ્વિફ્ટ કાર ભેટમાં આપવામાં આવી હતી તમને જણાવી દઈએ કે પવનદીપે ઈન્ડિયન આઈડલ પહેલા ઘણા અન્ય રિયાલિટી શોમાં ભાગ લીધો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Pawandeep Rajan (@pawandeeprajan)

ઈન્ડિયન આઈડલ 12ના વિજેતા બન્યા બાદ પવનદીપની લોકપ્રિયતા ભારત સહિત સમગ્ર વિશ્વમાં ફેલાઈ ગઈ તેની સંપત્તિ વિશે વાત કરીએ તો પવનદીપ રાજનની કુલ સંપત્તિ $1 મિલિયનથી $2 મિલિયનની વચ્ચે છે તેની પાસે Mahindra XUV 500 જેવી લક્ઝરી કાર પણ છે પવનદીપ લક્ઝરી લાઈફ જીવે છે અને તે દર મહિને 10 થી 20 લાખ રૂપિયા કમાય છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Pawandeep Rajan (@pawandeeprajan)

ઈન્ડિયન આઈડલમાં ભાગ લેતા પહેલા પવને ઘણી મરાઠી અને પહાડી ફિલ્મોમાં સંગીત આપ્યું છે ગાયક હોવા ઉપરાંત તે સંગીતકાર અને સંગીત નિર્દેશક પણ છે તેણે અત્યાર સુધી દેશ-વિદેશમાં હજારો શો કર્યા છે તેણે ભારતના 14 રાજ્યો અને વિશ્વના 13 દેશોમાં લગભગ 1200 શો કર્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Pawandeep Rajan (@pawandeeprajan)

ઈન્ડિયન આઈડલ 12 જીત્યા બાદ પવનદીપે વિદેશમાં પણ ઘણા શો કર્યા છે તેમને જોવા માટે લોકોની ભારે ભીડ ઉમટી પડે છે પવનદીપ રાજન મનથી સંગીત સાથે જોડાયેલા છે ગાયન સાથે તે પિયાનોથી લઈને ઢોલક ડ્રમ્સ કીબોર્ડ અને ગિટાર સુધીના ઘણા વાદ્યો પણ વગાડે છે.

Advertisement