ગૂગલ પર સે@ક્સને લઈને આ 10 પ્રશ્નો સૌથી વધુ પૂછવામાં આવે છે….

સે@ક્સ વિશે યોગ્ય માહિતી હોવી ખૂબ જ જરૂરી છે તમે તેના વિશે જેટલા જાગૃત છો તેટલું સારું સંશોધકો પહેલાથી જ તેને લોકોમાં એક રસપ્રદ વિષય માને છે ખાસ કરીને ડિજિટલ યુગના લોકો માટે સે@ક્સના ફાયદા અને ગેરફાયદા વિશે જાણવા માટે લોકો ઘણીવાર ગૂગલની મદદ લેતા હોય છે આવો આજે અમે તમને સે@ક્સ પરના આવા જ સવાલ-જવાબની યાદી બતાવીએ જેને લોકોએ ગૂગલ પર સૌથી વધુ સર્ચ કર્યું.

કંઈપણ જાણવા માટે આપણે ગૂગલ કરીએ છીએ ગુગલ કંઈપણ સમજી શકતું નથી કોઈ ઈતિહાસ કે કોઈ પણ બાબતની માહિતી મેળવવા માટે ગૂગલ કરો એવું કહી શકાય કે આજે આપણે આપણી બધી સમસ્યાઓ માટે ગૂગલ પર નિર્ભર છીએ ભલે તે નાનો પ્રશ્ન હોય કે મોટો મોટાભાગના લોકો માને છે કે ગૂગલ પાસે તમામ પ્રશ્નોના જવાબ છે ઘણીવાર લોકો સેક્સ સંબંધિત સમસ્યાઓના ઉકેલ માટે ગૂગલ કરે છે ગૂગલ સે@ક્સ સંબંધિત તમામ પ્રકારની માહિતીથી ભરેલું છે એક રિસર્ચમાં સામે આવ્યું છે કે સે@ક્સ સંબંધિત એવો કયો પ્રશ્ન છે જેને લોકો ગૂગલ પર સૌથી વધુ સર્ચ કરે છે.

સે@ક્સ કેમ સારું લાગે છે આ સવાલનો જવાબ ઘણા લોકોએ ગૂગલ પર સર્ચ કર્યો છે આના જવાબમાં કહેવાય છે કે જ્યારે કોઈ વ્યક્તિ અન્ય વ્યક્તિના શરીરને સ્પર્શ કરે છે ત્યારે તે માનસિક રીતે રાહત અનુભવે છે ડોપામાઇન સેરોટોનિન અને ઓક્સીટોસિન જેવા હોર્મોન્સ છોડવાને કારણે તમે મહાન અનુભવો છો.

શું સે@ક્સ સંબંધી સપનાં આવવા સામાન્ય છે લોકો આ પ્રશ્નને ગૂગલ પર પણ સર્ચ કરે છે આ સવાલના જવાબમાં ગૂગલ કહે છે ચોક્કસ જો તમને સે@ક્સની તીવ્ર ઈચ્છા હોય તો તેને મેળવવાની ઈચ્છા વધુ વધી જાય છે મનોવૈજ્ઞાનિક રીતે કહીએ તો આપણા સપના આપણી ઈચ્છાઓ પર આધારિત હોય છે એટલા માટે સે@ક્સ વિશે વિચારવું અથવા સપના જોવું એ ખૂબ જ સરળ બાબત છે.

જો તમને STD હોય તો શું કરવું એટલે જાતીય સંક્રમણ રોગ તમારા જાતીય સ્વાસ્થ્ય માટે ખૂબ જ હાનિકારક છે જો તમને સેક્સ અંગની આસપાસ ખંજવાળ બળતરા અથવા ચેપની ફરિયાદ હોય તો તરત જ તેની તપાસ અને સારવાર માટે સ્ત્રીરોગચિકિત્સકનો સંપર્ક કરો.

સે@ક્સનો સમય કેવી રીતે વધારવો આ પ્રશ્ન ગૂગલ સર્ચ લિસ્ટમાં પણ ટોપ પર છે લોકો દ્વારા પૂછવામાં આવતા આ સવાલના જવાબમાં ગૂગલ કહે છે જેમને ઝડપી સ્ખલનની સમસ્યા છે તેમણે એક સરળ પ્રેક્ટિસ કરવી જોઈએ સ્ખલન પહેલા 20-30 સેકન્ડ પહેલા તમારી જાતને ઉત્તેજિત થવાથી રોકો સે@ક્સ સત્રનો સમયગાળો વધારવા માટે ડોકટરો ઘણીવાર આ તકનીકનો ઉપયોગ કરે છે.

કેટલી વાર સે@ક્સ કરવું જોઈએ લોકોએ આ પ્રશ્નને ગૂગલ પર પણ ઘણી વખત સર્ચ કર્યો છે આના જવાબમાં ગૂગલ કહે છે યુગલોએ કેટલી વાર સે@ક્સ કરવું જોઈએ તે અંગે કોઈ ચોક્કસ સંખ્યા અથવા સ્કેલ નક્કી કરવામાં આવ્યો નથી તે ફક્ત યુગલોની સમજ પ્રેમ અને આરામ પર આધાર રાખે છે કેટલાક લોકો દિવસમાં બે કે ત્રણ વખત સે@ક્સ કરે છે જ્યારે કેટલાક મહિનામાં માત્ર બે વાર જ સે@ક્સ કરી શકતા હોય છે પરંતુ તેમ છતાં તેઓને ઘણો પ્રેમ હોય છે.

સે@ક્સ કરતી વખતે દુઃખ કેમ થાય છે આ સવાલના જવાબમાં ગૂગલ કહે છે જ્યારે તમે પહેલીવાર સે@ક્સ કર્યું હશે ત્યારે તમને થોડો દુખાવો તો અનુભવાયો જ હશે ઘણી વખત સ્ત્રીઓ લુબ્રિકેશનના અભાવે પ્રાઈવેટ પાર્ટમાં દુખાવાની ફરિયાદ કરે છે આનાથી બચવા માટે જાતીય સંભોગ પહેલા ફોર પ્લેનો આશરો લો.

પ્રેગ્નન્સી રોકવા માટે પ્રોટેક્શન ભરોસાપાત્ર છે જવાબમાં ગૂગલ કહે છે હા તે ખૂબ જ જરૂરી છે એવા ઘણા ગર્ભનિરોધક ઉત્પાદનો છે જે અનિચ્છનીય ગર્ભાવસ્થાને અટકાવી શકે છે ઉદાહરણ તરીકે કોન્ડોમ અથવા જન્મ નિયંત્રણ ગોળીઓ વગેરે સે@ક્સ દરમિયાન કોન્ડોમ હંમેશા સલામત વિકલ્પ માનવામાં આવે છે.

કેટલાક લોકો તેમની સેક્સ ડ્રાઇવને સુધારવા માટે ખૂબ પ્રયાસ પણ કરે છે તેઓ માત્ર તેમની જીવનશૈલી જ બદલતા નથી પરંતુ મોંઘી દવાઓ અથવા વિશેષ ઉત્પાદનોનું સેવન પણ શરૂ કરે છે ડૉક્ટરની સલાહ લીધા વિના આવું કરવું પણ નુકસાનકારક હોઈ શકે છે.

નબળા સે@ક્સ ડ્રાઇવને સુધારવા માટે ડોકટરો ઘણીવાર દર્દીઓને કસરતની સાથે તંદુરસ્ત આહાર લેવાની સલાહ આપે છે આવા લોકોને હંમેશા ફળો શાકભાજી અને ડ્રાય ફ્રૂટ્સને તેમના આહારમાં સામેલ કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.