જાડી યુવતીઓ આવી રીતે બાંધવા માંગે છે શારીરિક સંબંધ,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે…

યુએસ નેશનલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ હેલ્થ NIH એ મેદસ્વી છોકરીઓની જાતીય આદતોનો અભ્યાસ કરવા યુનિવર્સિટી ઑફ પિટ્સબર્ગની મેગી-વુમન રિસર્ચ ઇન્સ્ટિટ્યૂટના સંશોધકો સાથે ટીમ બનાવવાનું નક્કી કર્યું છે NIH એ આ સંશોધન માટે US$466,643 ફાળવ્યા છે.

Advertisement

આ અભ્યાસ એ શોધશે કે જાળી છોકરીઓ કેટલી વાર જાતીય પ્રવૃત્તિમાં ભાગ લે છે અને જ્યારે પણ તેઓ જાતીય પ્રવૃત્તિમાં સક્રિય હોય છે ત્યારે તેઓ કોન્ડોમ જેવા જાતીય સુરક્ષા પગલાંનો ઉપયોગ કેમ કરતી નથી નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું સ્થૂળતા ધરાવતી છોકરીઓ સતત કહે છે કે તેમને જાતીય અનુભવ ઓછો કે કોઈ નથી પરંતુ જ્યારે પણ તેઓ સે@ક્સ માટે સક્રિય હોય છે ત્યારે તેમનું વર્તન ખૂબ જોખમી બની જાય છે જેમ કે ગર્ભનિરોધક કોન્ડોમનો ઉપયોગ ન કરવો.

આ આખી દુનિયામાં દરેક પ્રકારની સ્ત્રીઓ અને તમામ પ્રકારના પુરુષો છે કેટલાક લોકો પાતળા હોય છે તો કેટલાક લોકો જાડા હોય છે તે જ સમયે ભારે વજન ધરાવતી સ્ત્રીઓ સાથે સે@ક્સ કરવાની રીતો પણ થોડી અલગ હોઈ શકે છે જે મહિલાઓનું વજન વધારે છે તેમને જાતીય સંતોષ આપવો થોડો મુશ્કેલ હોઈ શકે છે ખાસ કરીને જ્યારે પુરુષ પાર્ટનર પાતળો હોય અને પાર્ટનર જાડી હોય તેવી મહિલાઓ સાથે તમારે કઈ પોઝિશનમાં સે@ક્સ કરવું જોઈએ આજે અમે તેની ચર્ચા કરીશું.

જો કે તમે દરેક પ્રકારની મહિલાઓ સાથે સે@ક્સ કરી શકો છો પરંતુ કેટલીક પોઝિશન એવી હોય છે જે ચોક્કસ કારણસર બનાવવામાં આવે છે જો કોઈ મહિલા ઉંચાઈમાં નાની હોય તો તમારે જાણવું જોઈએ કે તમારે તે મહિલાઓ સાથે કઈ પોઝિશનમાં સેક્સ કરવું જોઈએ એ જ રીતે જે મહિલાઓનું વજન વધારે હોય તેમની સાથે સે@ક્સ માણવાની સ્થિતિ પણ કંઈક અલગ હોઈ શકે છે.

અહેવાલ અનુસાર આ અભ્યાસ જાડી છોકરીઓ અને સ્વસ્થ છોકરીઓના સે@ક્સ સંબંધોની તુલના કરશે ગયા વર્ષે સમાન અભ્યાસ હાથ ધરવામાં આવ્યો હતો જેમાં સમલૈંગિક સંબંધો વ્યક્તિના વજન અને સ્વાસ્થ્યને કેવી રીતે અસર કરે છે તે જોવામાં આવ્યું હતું.

જે મહિલાઓનું વજન વધારે છે અને તેમનો પાર્ટનર પણ પાતળો છે તો આવા પુરુષોએ બટરફ્લાય પોઝિશનમાં સે@ક્સ કરવું જોઈએ જ્યારે તમે આ પોઝિશનમાં સે@ક્સ કરશો તો તમે તમારા પાર્ટનરને સેક્સ્યુઅલ પ્લેઝર આપી શકશો આ પોઝિશનમાં સે@ક્સ કરવા માટે ફીમેલ પાર્ટનરને બેડની બાજુમાં સૂવું પડે છે જે બાદ પુરૂષ પાર્ટનરને મહિલાના પગ પોતાના ખભા પર રાખવા પડશે

આ પોઝિશનમાં આવ્યા બાદ પુરૂષો પોતાના પેનિસને મહિલાની યોનિમાં દાખલ કરી શકે છે આ પોઝિશનમાં સે@ક્સ કરતી વખતે પુરૂષોનું શિશ્ન મહિલાઓની યોનિના જી-સ્પોટ પર અથડાશે જેના કારણે ઉત્તેજના વધશે અને તમે તમારા પાર્ટનરને જાતીય આનંદ આપી શકશો આ પોઝિશનને થોડી સારી બનાવવા માટે તમે મહિલાની કમરની નીચે ઓશીકું મૂકી શકો છો.

સ્પૂનિંગ સે@ક્સ પોઝિશન પણ ચરબીવાળી સ્ત્રીઓ માટે વધુ સારી સે@ક્સ પોઝિશન છે આ પોઝિશનમાં સે@ક્સ કરવા માટે મેલ પાર્ટનર અને ફીમેલ પાર્ટનરને સાઇડ પોઝિશન પર એક જ બાજુ માથું રાખીને સૂવું પડે છે સ્ત્રી પાર્ટનર આગળ હશે અને પુરુષ પાર્ટનર પાછળથી તેના લિંગમાં પ્રવેશ કરશે.

આ સે@ક્સ પોઝિશન પણ ઘણી સારી છે ખાસ કરીને જે મહિલાઓનું વજન વધારે હોય અને પુરુષ પાર્ટનર પાતળો હોય તેમની સાથે સે@ક્સ માણવું આ એક એવી સે@ક્સ પોઝિશન છે જેમાં તમને વારંવાર સે@ક્સ કરવાની ઈચ્છા થશે મહિલાઓને પણ આ સે@ક્સ પોઝિશન ખૂબ જ ગમે છે

કારણ કે તે ખૂબ જ આરામદાયક સે@ક્સ પોઝિશન છે આ પોઝિશનમાં સે@ક્સ કરવા માટે મહિલાઓએ પોતાના પગને વાળીને છાતી પર લઈ જવા પડે છે જે બાદ મહિલાઓ પણ પુરૂષોની છાતી પર પગ મૂકી શકે છે આ પોઝિશનમાં જ્યારે પુરૂષ પોતાનું લિંગ સ્ત્રીની યોનિમાર્ગમાં દાખલ કરે છે ત્યારે લિંગ અંદર પ્રવેશી જશે જેના કારણે મહિલા આ પોઝિશનમાં વધુ સારી રીતે સે@ક્સ કરી શકશે.

આ સે@ક્સ પોઝિશનને ખૂબ જ લોકપ્રિય સે@ક્સ પોઝિશન કહેવામાં આવે છે તમે ઘણી પોર્ન ફિલ્મોમાં આ પ્રકારની સ્થિતિ જોઈ હશે તમે આ પદ વિશે ઘણી વાર સાંભળ્યું હશે આ પોઝિશનની ખાસ વાત એ છે કે મોટાભાગની મહિલાઓ આ પોઝિશનમાં સે@ક્સ કરી શકે છે જો સ્ત્રીનું વજન વધારે હોય તો પણ તે આ પોઝિશનમાં સે@ક્સ કરી શકે છે અને તેનો ભરપૂર આનંદ લઈ શકે છે આ પોઝિશનમાં સે@ક્સ કરવા માટે મહિલાઓએ એવી રીતે સૂવું પડે છે કે તેઓ તેમના હિપ્સને ઉપરની તરફ ઉઠાવી શકે પછી પુરૂષ પાર્ટનર પાછળથી તેનું લિંગ સ્ત્રીની યોનિમાં પ્રવેશી શકે છે.

Advertisement