જાણો મહિલાઓમાં સે@ક્સની ઈચ્છા વધારવા માટે સૌથી વધુ જાતીય અંગ કયું છે?…

જો સ્ત્રીઓના ભગ્નને જાતીય ઉત્તેજના પર સ્વિચ કરવા માટેનું ઉપકરણ માનવામાં આવે તો અતિશયોક્તિ નહીં થાય યોનિમાર્ગની અંદર પેશાબના ઉદઘાટનથી એક ઇંચ ઉપર એક બલ્જ હોય ​​છે જેને ક્લિટોરિસ કહેવામાં આવે છે ભગ્ન એ પુરુષ શિશ્નનું અવિકસિત સ્વરૂપ છે તે શિશ્નની જેમ જ હોલો કોથળીઓ ધરાવે છે.

Advertisement

ક્લિટોરિસમાં લગભગ 8000 સંવેદનશીલ ચેતા અંત છે લગભગ પુરુષોના શિશ્નમાં જેટલા છે હકીકતમાં સ્ત્રીઓની યોનિમાં સ્થિત ભગ્ન પુરુષોના શિશ્ન જેવું જ હોય ​​છે અને તે જાતીય ઉત્તેજના પ્રાપ્ત કરવા માટે સમાન રીતે સંવેદનશીલ હોય છે સેક્સ દરમિયાન સ્ત્રી સંભોગ પહેલાં ભગ્નને સ્પર્શ કરીને સ્ટ્રોક કરીને દબાવીને અથવા ઘસવાથી મોહિત થઈ જાય છે.

જાંઘનો અંદરનો ભાગ ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે અહીં પ્રેમથી સ્પર્શ સ્નેહ અથવા ચુંબન કરવાથી મહિલાઓની ઉત્તેજના વધે છે અને તેઓ સેક્સનો વધુ આનંદ લે છે ઘૂંટણના અંદરના ભાગની જેમ જાંઘના અંદરના ભાગમાં ઘણા ચેતા અંત હોય છે

જે તેને સંવેદનશીલ બનાવે છે કાંડાની ચામડી ખૂબ જ પાતળી હોય છે સાથે સાથે તેના અંદરના ભાગમાં અનેક ચેતા અંત હોવાને કારણે તે ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે આ સ્થાન પર પાર્ટનરનો સ્પર્શ મહિલાઓને ઉત્તેજિત કરવા માટે પૂરતો છે.

સેક્સ નિષ્ણાતો પણ સહમત છે કે ભગ્નને સ્પર્શ કરવાથી સ્ત્રી ખૂબ જ જલ્દી સેક્સ માટે તૈયાર થઈ જાય છે કારણ કે માત્ર સ્હેજ કરવાથી ભગ્ન શિશ્નની જેમ સખત અને ઉત્તેજિત થઈ જાય છે સેક્સ સમયે જો પુરૂષ તેના લિંગને મહિલાના ભગ્ન પર ઘસે અથવા તેને રગડે તો મહિલા થોડા જ સમયમાં પરાકાષ્ઠાએ પહોંચી જાય છે અને તે સેક્સમાં સંપૂર્ણ સંતોષ અને સંતોષ અનુભવે છે.

શું તમે જાણો છો કે કાન પણ એક મુખ્ય જાતીય અંગ છે તે શારીરિક અને માનસિક બંને રીતે ઉત્તેજિત કરે છે તેથી જો તમે સેક્સ એક્શનની પરમાનંદ અનુભવવા માંગો છો તો તમારા પાર્ટનરને કાનના નીચેના ભાગ અથવા પાછળના ભાગ પર ચુંબન કરો આ સિવાય સેક્સી વસ્તુઓ દ્વારા પાર્ટનરને માનસિક રીતે સેક્સ માટે ઉશ્કેરવામાં આવી શકે છે.

પાર્ટનર દ્વારા ગરદનના પાછળના ભાગમાં કરવામાં આવતો સ્પર્શ અથવા ચુંબન મહિલાઓને ખૂબ જ ઉત્તેજિત કરે છે અને તેઓ સેક્સના ઊંડાણમાં ઉતરી જાય છે ખરેખર ગરદનનો પાછળનો ભાગ ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે જો તમે પણ અત્યાર સુધી તમારા પાર્ટનરના આ સિક્રેટ સેક્સી પાર્ટથી અજાણ હતા તો હવે તમે પણ તમારા પાર્ટનરની ગરદનને નિશાન બનાવી તમારી સેક્સ લાઈફને એન્જોય કરો છો.

પગ આપણા શરીરનો સૌથી ઉપેક્ષિત ભાગ છે પરંતુ ચેતા અંત અહીં વિપુલ પ્રમાણમાં છે તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે પગ અને અંગૂઠો પણ ખૂબ જ જાતીય અંગો છે ખાસ કરીને તલ અને અંગૂઠો વધુ સંવેદનશીલ હોય છે તેથી અહીં કરવામાં આવતી ક્રિયા કેટલીક સ્ત્રીઓને ખૂબ જ આનંદદાયક હોય છે અને તેઓ પાર્ટનરનો પ્રેમાળ સ્પર્શ મળતાં જ કામુક બની જાય છે.

તમને કદાચ ખ્યાલ પણ નહીં હોય કે મહિલાઓના શરીરનો આ ભાગ કેટલો સંવેદનશીલ હોય છે પાર્ટનરની સુંદર પાતળી કમર પર હળવી મસાજ અથવા થોડી ગલીપચી તેમને ઉત્તેજિત કરવા માટે પૂરતી છે આટલું મહત્વપૂર્ણ હોવા છતાં મહિલાઓ તેમના શરીરના આ ભાગ પર ખાસ ધ્યાન નથી આપતી કારણ કે તેમને લાગે છે કે પાર્ટનર આ ભાગ પર ધ્યાન નહીં આપે તો હવે તમે તમારા પાર્ટનરને તેના શરીરના આ મહત્વપૂર્ણ અંગનું મહત્વ સમજાવો.

Advertisement