જ્યારે છોકરીઓ એકાંતમાં સે@ક્સ કરવા માંગે છે,ત્યારે કરે છે આ 6 વસ્તુઓનો ઉપયોગ….

જ્યારે છોકરીઓ સિંગલ હોય અને સે@ક્સ કરવાની ઈચ્છા અનુભવે ત્યારે શું કરે છે તમે આની ઘણી વખત કલ્પના કરી હશે ચાલો તમને થોડી વધુ મદદ કરીએ સે@ક્સ વાર્તાઓ વાંચો સે@ક્સ વાર્તાઓ આપણી કલ્પનાને ઉડાન આપે છે છોકરીઓ જ્યારે ખાનગીમાં ચાલુ લાગે છે ત્યારે સે@ક્સ સ્ટોરી વાંચવાનું પસંદ કરે છે વાસ્તવમાં જો વાસ્તવિકતામાં નહીં તો તે કલ્પનામાં જ સે@ક્સ અનુભવી શકે છે.

Advertisement

તેમની નગ્ન તસવીરો ખેંચે છે છોકરીઓને તેમની નગ્ન તસવીરો ખેંચવી ગમે છે જ્યારે પણ તેમને ખાનગીમાં તક મળે છે ત્યારે તેઓ આવી તસવીરો ખેંચે છે ત્યારે તેઓ પણ પોતાની તસવીરો જોઈને ખુશ થઈ જાય છે સ્વયંને સ્પર્શ કરવો સ્વયંને સ્પર્શ કરવાથી છોકરીઓને વિશેષ અનુભૂતિ થાય છે તમારી સુંવાળી ત્વચા સ્તન ખભા ગરદન નાભિ જેવા શરીરના ભાગોને સ્પર્શ કરવાથી તમને ઉત્તેજના આવે છે આનાથી વધુ સારું બીજું શું થઈ શકે.

કપડાં ઉતારવા પાર્ટનરની સામે કપડા ઉતારવા માટે ભલે ઉત્તેજના હોય પરંતુ તે છોકરીઓને એકાંતમાં ધીમે ધીમે બધા કપડા ઉતારવા પણ ઉત્તેજિત કરે છે જ્યારે કોઈ જોતું ન હોય ત્યારે તમારા બધા કપડા ઉતારો અને તમારા હૃદયને નૃત્ય કરો કપડા વગર ઘરમાં ફરવું છોકરીઓ તેમના કપડા ઉતારવા અને તેમના શરીરના દરેક અંગને કાળજીપૂર્વક સંભાળવા પસંદ કરે છે જ્યારે તેને એકલી આ તક મળે છે ત્યારે તે આખા ઘરમાં કપડા વગર ફરવાનું પસંદ કરે છે આ દરમિયાન તે તેના શરીરનું ખૂબ જ ધ્યાન રાખે છે.

સવાર તમારી જાતને આનંદ આપવા માટે આ એક સારી તક છે જ્યારે છોકરીઓ તેમના કપડાં ઉતારી શકે છે ત્યારે પોતાને સ્પર્શ કરો જી-સ્પોટ સુધી પહોંચવા માટે તમારી આંગળીઓના જાદુનો ઉપયોગ કરો અને પછી પરાકાષ્ઠા કરો આ વિચારીને કોઈપણ છોકરીના પેટમાં ગલીપચી થઈ શકે છે.

મિત્રો જાણીએ અન્ય માહિતી વિશે.મીડિકલ વિજ્ઞાન મુજબ, જ્યારે કોઈ વ્યક્તિના શરીરને કોઈ વસ્તુની જરૂર પડે છે, તો તેને સંકેત પહેલાથી જ મેળવવાનું શરૂ કરે છે. પછી ભલે તે શરીરમાં પાણી જરૂર હોય કે ઉર્જાનો અભાવ હોય. તે જ રીતે તબીબી વિજ્ઞાનાને કહ્યું છે કે ફીઝીકલ રિલેશનશિપ જાતીય સંબંધો અથવા યૌન સબંધ કહી લો, તે શરીર માટે પણ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. જ્યારે તેનો પણ અભાવ શરૂ થાય છે, પછી શરીર તમને આ માટે પણ કેટલાક સંકેતો આપવાનું શરૂ કરે છે, ચાલો આ સંકેતો ઓળખીએ.

વધે છે ચીડિયાપણું.ઘણા મિત્રો અને સબંધીઓ હોવા છતાં જો તમે વાત વાત પર નારાજ થાવ છો તો તેનો અર્થ એ કે તમારે ઘનિષ્ઠ સંબંધની જરૂર છે. જે તમારા અંદરના એકાંતને તોડે છે અને તમને ફરીથી ઉત્તમ જીવન જીવવા માટે પ્રેરિત કરે છે.

સંભોગ ટોય.જો તમે મહત્વપૂર્ણ ચીજોની સૂચિ બનાવતી વખતે તમારા મગજમાં સંભોગ ટોય આવવા લાગે છે, તો તે સીધો સંકેત છે કે તમારે જાતીય જીવનમાં પ્રવેશ કરવો જોઈએ. ટોય તમારી જાતીય લાઇફમાં રોમાન્સ તો વધારી શકે છે, પરંતુ કોઈ પણ રીતે સારો પાર્ટનર વિકલ્પ નહીં બની શકે.

બેદરકાર હોવું.જો તમે તમારી જાત સાથે એટલા બેદરકાર થઈ ગયા છો કે તમે જાણતા નથી કે કેટલા દિવસો પહેલા તમે તમારી બિકીની લાઇનની વેક્સ કરી હતી તો પછી આ યોગ્ય સંકેત નથી. તમારી અને તમારા શરીરની સંભાળ રાખવી મહત્વપૂર્ણ છે. આ બેદરકારી સૂચવે છે કે તમારું જીવન નિસ્તેજ બની રહ્યું છે.

સંભોગ ડ્રિમ.જો તમને કેટલાક દિવસના સમયગાળામાં સતત એ અનુભવ કરી રહ્યા છો કે સંભોગ ડ્રિમ્સની આવૃત્તિ વધી રહી છે તો તેનો અર્થ એ છે કે તમારે યૌન સંબંધની જરૂર છે. ખરેખર, સપના આપણી દબાયેલી ઇચ્છાઓને વ્યક્ત કરે છે અને સંભોગ ડ્રિમ્સ તમને કહે છે કે આ જરૂરિયાત પૂરી નથી થઈ રહી.કોઈની સાથે એકાંત શોધવું.તમે અત્યાર સુધી જૂથમાં પાર્ટી કરતા હતા, પરંતુ થોડા દિવસોથી તમને લાગે છે કે કોઈની સાથે તમારું જોડાણ વધી રહ્યું છે અને તમે તેની સાથે બહાના શોધી રહ્યા છો.

તેથી તે સામાન્ય મિત્રોથી વધીને એક ગાઢ સંબંધને સૂચવે છે.તમે ઘણી વાર જોયું હશે કે જયારે કોઈ પુરુષ ના નવા નવા લગ્ન થાય છે ત્યારે એ પુરુષ અને સ્ત્રી ના મન માં એ સવાલ જરૂર ઉભો થાય છે કે સેક્સ નો પ્રસ્તાવ કેવી રીતે મુકવો. ઘણી વાર પુરુષ સ્ત્રી ને કહ્યા પૂછ્યા વગર સમાગમ કરવાનું વિચાર તો હોય છે અને એના જ કારણે સ્ત્રી ના મનમાં પુરુષ ની પ્રત્યે લાગણી ઓછી થઈ જાય છે.પતિ-પત્ની જ્યારે જ્યારે જાતીય સંબંધ બાંધે છે.

પુરુષ અને સ્ત્રી સેક્સ નો પ્રસ્તાવ મુકવા માટે એમની લાગણીઓ ની રજુઆત કરે છે અને એમાં ભારતીય સ્ત્રી-પુરૂષો તરહતરહની શૈલીઓ અપનાવે છે. આ અંગે વિશેષ સર્વેક્ષણો થવા જોઈએ પણ સેક્સોલોજીસ્ટના તારણો કંઈક આલગ કહે છે.તમેં જાણો છે કે સેક્સ માટે પહેલો પ્રસ્તાવ પુરુષ મૂકે છે અને પુરુષ એના માટે સરમ પણ નથી અનુભવતો, સમક્ષ સેક્સ માણવાની ઈચ્છા વ્યક્ત કરે ત્યારે ‘શાબ્દિક’ પ્રસ્તાવ ઓછો અને ‘અશાબ્દિક’ વધુ જોવા મળે છે.

લગ્નના શરૂઆતના થોડાં અઠવાડિયાઓ કે મહિનાઓ બાદ કરતાં, મોટા ભાગના દંપતી કામસુખ આંતરે આંતરે તથા અનિયમિત રીતે માણતા હોય છે આથી જ્યારે તેમણે કામસુખ માણવું હોય ત્યારે પાર્ટનરને કૉમ્યુનિકેટ કરવું પડે છે. મોટાભાગના યુગલો પરસ્પર સહમતીથી બેઉને ફાવી જાય એવી કોઈક સાહજિક શૈલી અપનાવી લેતાં હોય છે અને બેઉને તે ફાવી જતી હોય છે.પરંતુ કેટલાક યુગલો વર્ષો સુધી ‘સેક્યુઅલ પ્રપોઝલ’ને મુદ્દે ગૂંચવણ, મૂંઝવણ, અકલામણ, અસ્વસ્થતા, વિરોધાભાસ યા ગુંગળામણ અનુભવતા જોવા મળે છે.

ઓછું બોલતા, શરમાળ, હતાશા, મનોરૂગ્ણ, કુઠિત, ભગ્નાહૃદયી તથા શૂન્યમનસ્ક અવસ્થામાં જીવતા લોકો પોતાના પાર્ટનર પાસે ખૂલીને મોકળે મને સેક્સની માગણી કરતા અચકાય છે.તમને આ વાત જાણી ને હેરાની થશે કે એક યુગલ ના નવા નવા લગ્ન થયા હતા અને એ પતિ-પત્ની વચ્ચે મહિને માંડ એકાદવાર શરીર સુખનો પ્રસંગ બનતો હતો. પતિને જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે કહ્યું કે મારી તો ખૂબ ઈચ્છા હોય છે.

પણ મારી પત્નીને ખાસ ઈચ્છા હોતી નથી આથી અમે સેક્સસંબંધ ટાળીએ છીએ. પત્નીને એકલામાં જ્યારે એમ પૂછવામાં આવ્યું કે આપને ઈચ્છા શા માટે નથી તો એણે આશ્ચર્યથી કહ્યું કે ‘મને તો ઈચ્છા હોય છે પણ મારા પતિ પહેલ ન કરે તો હું શું કરૂ, પત્નીને જ્યારે હકીકત જણાવવામાં આવી કે આપના પતિને લાગે છે કે તમે શુષ્ક અને નિરસ છો તો તેણે કહ્યું, ‘મારાથી થોડું જ કંઈ મારી વાસનાઓની વાત પતિ સમક્ષ જાહેર કરાય.

આ વાંચી ને આપણે કહી શકીએ કે સમાગમ માટે પતિ એ પહેલો પત્ની પાસે પ્રસ્તાવ મુકવો જોઈએ.તો વાત આમ છે. આપણા સમાજમાં પતિ-પત્ની એકમેકના મનની આંતરિક સંવેદનાઓ બાબતે કેવળ ધારણાથી જ ચલાવી લેતા હોય છે.

શારીરિક રીતે પહેલ કરવી એ બાબત અઘરી હોવા છતાં કેટલાક પુરૂષો અચૂક પ્રયોજતા હોય છે. નીમ્નસૂચિત વાક્યો પ્રયોજાતા હોવાનું જાણવા મળે છે. અલબત્ત, હજુ તો અનેક યુગલો એવા હશે જેઓ આ સિવાયના વાક્યો યા શબ્દપ્રયોગો પ્રયોજતા હશે. કેટલાક પુરૂષો ‘આજે તું તૈયાર રહેજે’, યા ‘આજે મને મૂડ છે, આજે મારી ઈચ્છા છે’ જેવા વાક્યો કહેવાનું રાખે છે.તો કેટલાક પ્રશ્નાર્થના રૂપમાં પત્નીને પૂછી લે છે. જેમ કે, તું આજે મૂડમાં છે? યા તો પ્રોગ્રામ બનાવવો છે યા તો તારી ઈચ્છા છે ખરી? જેવા પ્રશ્નો સામાન્ય છે.

આજે મળવું છે યા ભેગા થવું છે યા સંબંધ બાંધવો છે’ યા મેળાપ કરવો છે જેવા મિતાક્ષરી સૂચનો પણ કરી જોવાય છે. આમ ઘણી વાર પતિ એવા ઘણા પ્રસ્તાવ મૂકે છે કે, જે શબ્દશ: આ લેખમાં અભદ્ર ભાષાપ્રયોગને કારણે સમાવી શકાય એમ નથી. પરંતુ સેક્સ માટે કામ, કામકાજ, કરવું, મળવું, પોગ્રામ વગેરે શબ્દપ્રયોગો અલગ અલગ અલગ રીતો લોકો પ્રયોજી લેતાં જોવા મળે છે. ક્યારેક પરભાષી શબ્દ પ્રયોગો જોવા જેવા કે એન્જોય, રોમાન્સ, લવમેકીંગ ઈશ્ક, પ્યાર-મુહબ્બત વગેરે પણ પુરૂષો પ્રયોજી જાણે છે.

પ્રપોઝલ મૂકતી વખતે પુરૂષો ક્યારેક ‘આજે ટાઈમ છે’ યા બારણું બંધ કર, અથવા લાઈટ બંધ કર અથવા નજીક આવ અથવા બાળકો સૂઈ ગયા યા તો જાગવું છે જેવા અર્ધદગ્ધ શબ્દો ય પ્રયોજી જાણે છે.તો સ્ત્રીઓ પણ જરા પગ દબાવી દો ને! યા તો ‘પેલો રેશમી ગાઉન પહેરી લઉં યા તો આજે નિંદર નથી આવતી અથવા ઠંડી લાગે છે.

જરા નજીક આવી જાવ ને જેવો આડકતરા, ઈંગિતોભર્યા શબ્દો પ્રપોઝ કરી જુએ છે.વળી કેટલાક બરછટ પુરૂષો સીધેસીધી વસ્ત્રહિન થવાની માગણી પણ કરી દેતા હોય છે. તો સામે છેડે પુષ્કળ પ્રેમમાં હોય એવા યુગલો’ તું પેલા ડ્રેસમાં જ સરસ લાગે છે.

એ પહેરી લે’ અથવા ‘જરા થોભો હું તૈયાર થઈને આવું છું.’ જેવા ખૂબ કામુક નિમંત્રણો દ્વારા પણ પ્રપોઝલ રજૂ કરતાં હોય છે.જો કે કેવળ અર્થસભર સ્પર્શ કરવો, એક જ રજાઈમાં નજીક જઈ સૂઈ જવું, ચોક્કસ વર્તન કરવું, આંખોના ઈશારાથી વાતકરવી, સેક્સ પહેલાના ફીક્સ રીચ્યુઅલ્સ ફોલો કરવા, ખાસ ખોરાક કે ડ્રેસ પહેરવા, સ્નાન કરવા જેવી ક્રિયાઓ દ્વારા સૂચન કરવું, ચોક્કસ બેડશીટ સજાવવી, રૂમનું વાતાવરણ યા સંગીત દ્વારા કહેવુ જેવા નોનવર્બલ ઈગિતો પણ ઘણા યુગલોની વહારે આવતાં હોય છે.

આમ જે લોકો રોજબરોજ સેક્સ કરે છે એમના માં આવા પ્રોબ્લેમ ઉભા નથી થતા. આમ જોવા જઈએ તો પત્ની અને પત્ની ને બન્ને ને સેક્સ ની ઈચ્છા હોય છે પણ એક બીજા ને ન કહેવા ને કારણે બન્ને માં તિરાડ પડે છે માટે જો પુરુષ ની સેક્સ માટે ઈચ્છા હોય તો એને એની પત્ની ને જરૂર કહેવી જોઈએ નહીં તો તમારી પત્ની તમારા વિશે કઈ અલગ પણ વિચારી શકે છે.

Advertisement