જો તમે પહેલીવાર તમારા પાર્ટનર સાથે સે@ક્સ કરવા જઈ રહ્યા છો,તો આ 5 સરળ પોઝિશન ચોક્કસ અજમાવો….

જો તમે નવા પરિણીત છો અથવા તમે નવા સંબંધમાં આવ્યા છો અને જો તમે તમારા સંબંધને એક ડગલું આગળ લઈ જવા માંગતા હો તો અમારો આ લેખ આજે તમારા માટે છે સે@ક્સ બે લોકોને ભાવનાત્મક અને શારીરિક રીતે જોડવામાં મદદ કરે છે જો તમે પહેલીવાર સેક્સ કરી રહ્યા છો

Advertisement

અથવા તમારા પાર્ટનર સાથે સેક્સ કરવાનું પ્લાનિંગ કરી રહ્યા છો તો એ જરૂરી છે કે પહેલીવાર એવી સે@ક્સ પોઝિશન ટ્રાય કરો જેમાં તમે અને તમારો પાર્ટનર આરામદાયક અનુભવી શકો આજે અમે તમને કામસૂત્રમાં જણાવેલી સૌથી સરળ સે@ક્સ પોઝિશન વિશે જણાવીશું જેને તમારે પહેલીવાર સે@ક્સ કરતી વખતે અજમાવવી જ જોઈએ.

આરામની વિશેષ કાળજી લો,ધ્યાનમાં રાખો કે તમારે ફક્ત ત્યારે જ સેક્સ તરફ આગળ વધવું જોઈએ જ્યારે તમે અને તમારા જીવનસાથી બંને તેના માટે સંપૂર્ણ તૈયાર અને આરામદાયક હોવ. એક બીજા પર પોતાને લાદવી નહીં,પણ એક બીજાને સમજો અને પછી સેક્સ તરફ આગળ વધો.

તેથી તમે અને તમારા સાથી બંને આ વિશેષ ક્ષણનો સંપૂર્ણ આનંદ લઈ શકો છો.જાતીય સ્વચ્છતાની કાળજી લો,સંભોગ દરમિયાન,ત્યાં કોઈ પણ પ્રકારનો ચેપ લાગતો નથી અને તમારા જીવનસાથીને કોઈ પણ પ્રકારની સમસ્યા ન હોવી જોઈએ, આ માટે, સૌથી અગત્યની બાબત જાતીય સ્વચ્છતા છે.

સંમુખ.તમારા જીવનસાથી સાથે સે@ક્સ શરૂ કરવા માટે આ એક સરળ સ્થિતિ છે આ સે@ક્સ પોઝિશનમાં તમારે તમારા પાર્ટનરને દિવાલ સામે રાખીને પાછળની તરફ ઝુકાવવું પડશે સે#ક્સ કરતી વખતે તમારા પાર્ટનરના પગને બને તેટલું ફેલાવો જો તમારા પાર્ટનરની ઊંચાઈ ઓછી છે તો તમને આ સે@ક્સ પોઝિશનમાં સમસ્યા થઈ શકે છે આ માટે તમારે કંઈક પર ઊભા રહેવાની જરૂર પડી શકે છે.

જાનુકુરપરા.આ એક સે@ક્સ પોઝિશન છે જેમાં તમારે તમારા પાર્ટનરને લિફ્ટ કરવાની હોય છે આ સે@ક્સ પોઝિશન માટે સૌથી પહેલા તમારી કોણીને તમારા પાર્ટનરના ઘૂંટણની નીચે રાખો અને તેની બટ પકડી રાખો પછી તમારા પાર્ટનરને થોડો ઉપર ઉઠાવો આ દરમિયાન ધ્યાન રાખો કે તમારા પાર્ટનર તમારા ગળાની આસપાસ તેના હાથ રાખે આ પોઝિશનમાં સે@ક્સ કરતી વખતે તમારી અને તમારા પાર્ટનર વચ્ચે આંખનો સંપર્ક રહેશે જે તમને સે@ક્સ કરતી વખતે વધુ આનંદ આપશે.

આ તમારા જીવનસાથી પર ખોટી અસર પેદા કરી શકે છે.બનાવટી સજીવોથી દૂર રહેવુ, ઘણી વખત એવું બને છે કે લોકો તેમના જીવનસાથીને ખુશ કરવા નકલી ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક બતાવે છે.જો તમને સેક્સમાં ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક ન મળે,તો પછી નકલી ઓર્ગેઝમ હોવાનો ઢોંગ ન કરો,કારણ કે તમે તેને લાંબા સમય સુધી ચાલુ રાખી શકતા નથી.જે ભવિષ્યમાં તમારા સંબંધોમાં ખાટા થઈ શકે છે.તેથી જીવનસાથી સાથે કોઈપણ પ્રકારનો દેખાવ બતાવવાનું ટાળો.

પ્રથમ વાર સેક્સ સૌ કોઈના માટે અત્યંત મહત્ત્વનું હોય છે.જોકે ફર્સ્ટ ટાઈમ સેક્સ કરતા પહેલાં દરેકનાં મનમાં રોમાંચની સાથે એક ડર પણ હોય છે કે તેમનાથી કોઈ ભૂલ તો ન થઈ જાયને? અથવા સેક્સ તેમના માટે પેઈનફૂલ તો ન રહેને? આ સિવાય પણ લોકોને પહેલી વખત સેક્સ કરતા પહેલાં જાતજાતના ડર થતા હોય છે.આ આટે અમે કેટલીક ટિપ્સ લઈને આવ્યા છીએ, જેનું તમે ધ્યાન રાખશો તો તમારું પહેલું સેક્સ થઈ રહેશે એકદમ યાદગાર.

મહિલાઓને ખાસ એ કહેવાનું કે પહેલીવાર સેક્સ કરતી વખતે જો તમને યોનીમાં દુખાવો થાય તો એને રૂટિન ગણવું. એને કારણે ઝાઝી ચિંતા નહીં કરવી, નહીંતર સેક્સને લઈને તમારા મનમાં એક ડર પેસી જશે. બીજી-ત્રીજી વખત પછી સેક્સમાં દુઃખાવો એકદમ ઓછો થઈ જશે,પરંતુ હા અનેક વખત સેક્સ કર્યા પછીય તમને યોનીમાં દુખાવો રહેતો હોય તો તમારે ગાયનેકને બતાવવું.

પીડિતાકાઆ સે@ક્સ પોઝિશનમાં તમે તમારા પાર્ટનરના પલંગ પર સીધા સૂઈ જાઓ છો અને તમે પોતે તેમના પગની સામે તમારા ઘૂંટણ પર ઊભા રહો છો આ પછી તમારા પાર્ટનરના પગને તમારી છાતી પર રાખો હવે તમે તમારા ઘૂંટણને તેમના હિપ્સની બંને બાજુએ રાખીને તેમની સાથે સેક્સ કરી શકો છો આ એક આરામદાયક સે@ક્સ પોઝિશન છે આ પોઝિશનમાં તમે સે@ક્સ કરતી વખતે તમારા પાર્ટનરને કિસ કરી શકો છો.

વિરશા.આ સે@ક્સ પોઝિશનને રિવર્સ કાઉગર્લ તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે આ કરવા માટે તમારે પહેલા બેડ પર સૂવું પડશે પછી તમે તમારા પાર્ટનરને તમારા પગ તમારી તરફ રાખીને તમારા પર બેસવા માટે કહો ખાતરી કરો કે તમારા પાર્ટનરના ઘૂંટણ બેડ પર છે આ પછી તમે તમારા પાર્ટનર સાથે આરામથી સે@ક્સ માણી શકો છો.

ત્રિપદમ.જો તમારી અને તમારા પાર્ટનરની ઊંચાઈ સરખી હોય તો આ સે@ક્સ પોઝિશન ખૂબ જ સરળ અને વધુ આનંદ પ્રદાન કરી શકે છે આ પોઝિશનમાં સેક્સ કરતી વખતે સૌથી પહેલા તમારે અને તમારા પાર્ટનર એકબીજાની સામે ઊભા રહેવું જોઈએ પછી તમારા પાર્ટનરનો એક પગ એક હાથથી ઉંચો કરો અને સેક્સનો આનંદ લો.

Advertisement