જો તમે આ છોકરી સાથે લગ્ન કરશો તો તમને 65 કરોડ મળશે, માત્ર એક જ શરત છે,ફોટા જોઈને તમારા હોશ ઉડી જશે…..

દરેક વ્યક્તિ ઈચ્છે છે કે મને લગ્ન માટે એક સારી છોકરી મળે જે તેને જીવનભર પ્રેમ કરે પરંતુ જો તે લગ્ન કરી લે અને છોકરી તમને 65 કરોડ રૂપિયા આપે તો તે અજીબ લાગશે પરંતુ તે સાચું છે એક રશિયન મોડલે રૂ. તેનું નામ રશિયાની અન્ના ક્રાયલોવા છે જે 65 કરોડની સંપત્તિ આપવા તૈયાર છે ભારત એક મોટો દેશ છે અહીં ઘણા લોકો શાંતિથી રહે છે અન્ય દેશોના ઘણા લોકો તેમની ત્વચાના રંગને કારણે ભારતીયોની મજાક ઉડાવે છે જ્યારે કેટલાક અન્ય ભારતીયોને પ્રેમ કરે છે.

Advertisement

ભારત એક મોટો દેશ છે અહીં ઘણા લોકો શાંતિથી રહે છે અન્ય દેશોના ઘણા લોકો તેમની ત્વચાના રંગને કારણે ભારતીયોની મજાક ઉડાવે છે જ્યારે કેટલાક અન્ય ભારતીયોને પ્રેમ કરે છે જોકે અન્નાના મતે ભારતીયો સૌથી વફાદાર અને નિર્દોષ છે તેથી આ હોટ મોડલ એક ભારતીય પુરુષ સાથે લગ્ન કરવા માંગે છે અને લગ્ન માટે બધું આપવા તૈયાર છે અન્નાને લગ્ન માટે માત્ર એક ભારતીય પુરુષની જરૂર છે.

જો કે અન્નાના મતે ભારતીયો સૌથી વફાદાર અને નિર્દોષ છે તેથી આ હોટ મોડલ ભારતીય પુરુષ સાથે લગ્ન કરવા માંગે છે અને લગ્ન માટે બધું આપવા તૈયાર છે અન્નાને લગ્ન માટે માત્ર એક ભારતીય યુવકની જરૂર છે તેમનું માનવું છે કે ભારતીયો ખૂબ જ વફાદાર છે તેઓ ક્યારેય તેમના જીવનસાથી સાથે છેતરપિંડી કે છેતરપિંડી કરતા નથી જો કે તે પુષ્ટિ નથી કે તેણીએ કટાક્ષમાં કહ્યું કે તેણીને ખરેખર ભારતીય પુરુષોમાં રસ છે.

તેમનું માનવું છે કે ભારતીયો ખૂબ જ વફાદાર છે તેઓ ક્યારેય તેમના જીવનસાથી સાથે છેતરપિંડી કે છેતરપિંડી કરતા નથી જો કે એ વાતની પુષ્ટિ થઈ નથી કે તેણીએ કટાક્ષમાં કહ્યું હતું કે તેણી ખરેખર ભારતીય પુરુષોમાં રસ ધરાવે છે મને ખબર નથી કે તે સાચું છે કે નહીં પરંતુ મેં ભારતીયોને જોયા છે

અને તેઓ ખૂબ જ વફાદાર અને વફાદાર છે તેથી હું એક ભારતીય સાથે લગ્ન કરવા માંગુ છું તેણીએ કહ્યુ તેણીએ મીડિયાની સામે આ નિવેદન આપ્યું પ્લસ સાઈઝ મોડેલ રશિયામાં મોડેલિંગ ઉદ્યોગમાં જાણીતી વ્યક્તિ છે પ્લસ સાઈઝ મોડલ્સની દુનિયામાં તે જાણીતું નામ છે તેણે ઘણી ફેમસ બ્રાન્ડ્સ માટે ઘણા ફોટોશૂટ પણ કર્યા છે.

મને ખબર નથી કે આ સાચું છે કે નહીં પરંતુ મેં ભારતીયોને જોયા છે અને તેઓ ખૂબ જ વફાદાર અને વફાદાર છે તેથી હું એક ભારતીય સાથે લગ્ન કરવા માંગુ છું તેણીએ કહ્યું તેણીએ મીડિયાની સામે આ નિવેદન આપ્યું પ્લસ સાઈઝ મોડેલ રશિયામાં મોડેલિંગ ઉદ્યોગમાં જાણીતી વ્યક્તિ છે પ્લસ સાઈઝ મોડલ્સની દુનિયામાં તે જાણીતું નામ છે તેણે ઘણી ફેમસ બ્રાન્ડ્સ માટે ઘણા ફોટોશૂટ પણ કર્યા છેઅન્ના 2011 માં ફોટોશૂટ માટે ભારત આવી હતી અને ભારત અને ભારતીય પુરુષોના પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી.

આવી સ્થિતિમાં જ્યારે જરૂરિયાત પૂરી થતી નથી ત્યારે પતિ-પત્ની છૂટા પડી જાય છે અને મુક્તપણે પોતાનું જીવન જીવે છે જ્યારે અન્ના આ ઇચ્છતી નથી તે જેની સાથે લગ્ન કરે છે તેના પ્રત્યે વફાદાર રહેવા માંગે છે અને તેમની સાથે છેતરપિંડી કરવા માંગતી નથી આ રશિયન મોડલ અન્ના વિશે જ નહીં પરંતુ

દુનિયાના દરેક દેશમાં ભારતીય છોકરાઓની વફાદારી છે આમ તો વિદેશની ઘણી મોડલ કે છોકરીઓ ભારતીય છોકરાને પોતાનો લાઈફ પાર્ટનર બનાવવા માંગે છે આવામાં અન્નાએ પોતાની તમામ સંપત્તિ તે છોકરાના નામે જાહેર કરી છે જેની સાથે તે લગ્ન કરશે અન્નાની આ વાત સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે.

Advertisement