મહિલાના આ કામુક અંગો ને અડતા જ સંભોગ માટે થઈ જશે તૈયાર..

અનેક પુરુષોને ખબર નથી હોતી કે મહિલાઓના શરીરના કેટલાક ભાગ એવા હોય છે કે જેને સ્પર્શ કરવા માત્રથી મહિલાઓમાં જબરદસ્ત ઉ’ત્તેજ’ના વ્યાપી જતી હોય છે. જેનાથી તેમને સે’ક્સ્યુ’અલ પ્લેઝર મળતુ હોય છે. જો પુરુષોને મહિલાઓના આ બોડી પાર્ટ્સ અંગે ખબર પડે તો ચોક્કસ તેઓ તેમને કઈંક એક્સ્ટ્રા પ્લેઝર આપી શકશે. અને તેમની સે@ક્સ લાઈફ પણ સુધરી જશે. મહિલાઓને કોઈ ફરિયાદ રહેશે નહીં.

Advertisement

ચાલો આપણે જાણીએ કે તે કયા ભાગો છે.સ્ત્રીઓમાં સૌથી સંવેદનશીલ ભાગ, જો કાંઈ પણ હોય તો તે સ્ત્રીઓના જનનાંગો છે. હા, સ્ત્રીઓના ગુપ્તાંગોને સ્પર્શ કરીને, તેઓ અન્ય બધી જગ્યાએથી જેટલી ઇચ્છતા હોય તેટલી ઇચ્છા રાખતા નથી.સ્તનને સ્ત્રીઓમાં સૌથી સંવેદનશીલ પણ માનવામાં આવે છે.તેના સ્પર્શથી, સ્ત્રીઓ કંપાય છે અને તેઓ સેક્સ માટે ઝંખના કરે છે.ત્રીજો સૌથી સંવેદનશીલ ભાગ સ્ત્રીઓમાં ગળા છે.

કોલરબોન ગળા નો ભાગ.મહિલાઓના કોલરબોન ખુબ સેન્સેટિવ હોય છે. જો તમે તમારી આંગળીઓને યોગ્ય રીતે કોલરબોન પર ફેરવશો તો મહિલાઓને ખુબ સારું ફીલ થશે. કોલરબોનની આસપાસની સ્કીન ખુબ પાતળી હોય છે. આથી સ્પર્શ કરવાથી ખુબ ઉ’ત્તેજ’નાનું અનુભવ થાય છે.

ગળા પર એક ટુચકો બનાવીને, સ્ત્રીઓ સેક્સની સૌથી વધુ ઇચ્છા રાખે છે.ઘણીવાર સ્ત્રીઓ વિચારે છે કે તેઓ કોઈપણ રીત થી પોતાની ફિગર ને મેનટેન રાખે, જેથી દરેક પુરુષ ની નજર તેમના પર બની રહે, પરંતુ અમે તમને બતાવી દઈ એ છે કે સ્ત્રીઓ ના થોડાક અંગો એવા હોય છે જેના પર દરેક મર્દ ની નજર બની રહે છે.આ થોડાક એવા અંગ છે જેને જોતાજ પુરુષ માં સેક્સ ની ભાવના જડપીથી વધવા લાગે છે. સાથે જ આ બોડી ના પાર્ટ મર્દ ને પોતાની બાજુ ખેંચે છે.

ફિંગરટિપ્સ.જીભ બાદ ફિંગર ટિપ્સને શરીરનો સૌથી સેન્સેટિવ પાર્ટ ગણવામાં આવે છે. મહિલાઓના ફિંગરટિપ્સને કિસ કરી શકાય છે કે પછી હળવા હાથે જીભ ફેરવી શકો છો કે હળવી રીતે બાઈટ પણ કરી શકો છો.

સ્ત્રીઓ ના પગના તળિયા પુરુષ ને પોતાની બાજુ ખેંચે છે. હાઈ હિલ પેરેલી સ્ત્રીઓ ના પગ પુરુષો ને બહુ આકર્ષિત કરે છે. એના કરતાં પણ પગ ની આંગળીયો માં કલરફુલ નેરપોલીસ પણ લગાવેલી હોય તો શુ કહેવું.પુરુષો માં સ્ત્રીઓ ની પીઠ ને લઈને પણ વધારે ઉત્સાહ હોય છે. આગળ ની બાજુ થોડી વળેલી પીઠ પુરુષો ને પોતાની બાજુ આકર્ષિત કરે છે. અને જો પીઠ પર કોઈ ટેટુ બનાવેલું હોય તો એ પીઠ ની વાત જ અલગ હોય છે.

સ્પાઈન કરોડ રજૂ વાળો ભાગ.સ્પાઈન અંગે બહુ જ ઓછા લોકો જાણતા હોય છે. પરંતુ મહિલાઓમાં આ જગ્યા ખુબ જ પ્લેઝર આપનારી હોય છે. તેમની સ્પાઈન પર ધીમે રહીને કિસ કરી શકો છો અથવા તો હળવા પ્રેશર સાથે એક આંગળી સ્પાઈન પર નીચે સુધી ફેરવો. તેમને ખુબ જ પ્લેઝર ફીલ થશે.

દરેક પુરુષ ને ફિટ અને ફાઈન ફિગર વાળી સ્ત્રી જ પસંદ હોય છે. જે સ્ત્રી ઓ નું પેટ બહાર નીકળેલું હોય છે પુરુષ તેનાથી ભાગે છે, પરંતુ જે સ્ત્રીઓ નું પેટ પાતળું હોય છે એ પુરુષો ને વધારે આકર્ષિત કરે છે.સ્ત્રીઓ ના વાળ તેમના એટ્ટીટ્યુડ ને દર્શાવે છે, વાળ તેમના ચહેરા ને પણ બદલાવ આપે છે. પુરુષો ને સ્ત્રીઓ ના વિભિન્ન ડિઝાઈનર વાળ પસંદ આવે છે.વધારે પુરુષો ની નજર સ્ત્રીઓ ની કમર પર હોય છે. કમર જેટલી લચીલી હોય તેટલા મર્દ વધારે તેને જોઈને આકર્ષક થાય છે.

કહેવાય છે કે પાતળી કમર નો જાદુ પુરુષો પર વધારે ચાલે છે.એક સ્ત્રી ની મુસ્કુરાહટ એનું સૌથી મોટું અભિમાન હોય છે. હસતી સ્ત્રીઓ ને જોઈ ને દરેક પુરુષ તેની બાજુ ખેંચ્યો ચાલ્યો જાય છે.હોઠ,સ્ત્રીઓ ના ગુલાબી હોઠ દરેક મર્દ ને તેની બાજુ ખેંચે છે. કોઈ સ્ત્રી ના ચેહરા ને જોતા જ પુરૂષોનું ધ્યાન સૌથી પહેલા તેના ઉપર જાય છે. અને જો સ્ત્રીઓ એ પોતાના હોઠ પર કોઈ સુંદર લીપસ્ટીક લગાવી હોય તો શું વાત.

કાનમાં કરો પ્રેમભરી વાત.પ્લેઝર આપનારા અંગમાં કાનની પણ ગણતરી થાય છે. તેમના કાનને સહેલાવો. કઈંક ધીમે ધીમે ગુસપુસ કરો કે પછી ઈયરલોબ પર હળવેથી બાઈટ કરશો તો પાર્ટનરનો મૂડ બની જશે.

પગ.બેડ પર જતા પહેલા પાર્ટનરને પગ ધોવા માટે ખાસ રિક્વેસ્ટ કરો. કારણ કે પગ સે@ક્સી ગણાય છે અને તેને પણ પ્રેમની જરૂર છે. પગના તાળવા પર કિસ કે લિક કરીને તમે પાર્ટનરને ઉ’ત્તેજિ’ત કરી શકો છો. શરૂઆત નાની આંગળીથી કરો.

જયારે પુરૂષો તેમની પાર્ટનર સાથે બેડ પર નોટી ટોકસ કરતા હોય ત્યારે તેમને તો સારું લાગતું જ હોય છે, પરંતુ મહિલાઓ પણ તેનો ભરપૂર આનંદ લેતી હોય છે. અને આ નોટી ટોક્સ તેમને નજીક આવવામાં અને પ્રેમની લાગણીઓ વ્યક્ત કરવામાં મદદરૂપ થાય છે. સેક્સ માટે મહિલાઓને ઉત્તેજિત કરવા માટે નોટી ટોક્સ પણ ઉત્તમ માધ્યમ છે.એક સમય હતો જ્યારે મહિલાઓ સેક્સ વિશે વાત કરતા પણ ડરતી હતી, પરંતુ હવે તે બિન્દાસપણે સેક્સ વિશે વાતો કરે છે.

તેમજ સેકસમાં તેમને કેવી રીતે પરમસુખની પ્રાપ્તિ થાય છે તે વિશે ખુલ્લા મને પાર્ટનર સાથે વાત પણ કરતી હોય છે. ઓરલ સેક્સ અથવા માઉથ સેક્સ પહેલાં માત્ર પુરૂષોને જ પસંદ હતું, પરંતુ હવે મહિલાઓ પણ તેનો એટલો જ આનંદ માણતી હોય છે. આજની આધુનિક મહિલાઓને માઉથ સેક્સ કરવું પણ પસંદ હોય છે

અને કરાવવું પણ પસંદ હોય છે.રિસ્પેક્ટ એક એવી વસ્તુ છે જે મહિલાઓ કાયમ મેળવવા ઈચ્છતી હોય છે. પછી તે બેડરૂમમાં સમાગમ દરમિયાન પતિ સાથે જ કેમ ન હોય, જ્યારે તમે તેમની સાથે સમાગમ કરી રહ્યા હોવ ત્યારે પણ એ વાતનું ધ્યાન રાખો કે કોઈપણ એવા અપશબ્દોનો ઉપયોગ ન થાય જેનાથી તેમની લાગણીઓ દુભાય અને તેમને તમારી સાથે સેક્સ કરવાથી પણ નફરત થઈ જાય.

Advertisement