મહિલાઓ આ 5 પ્રકારના પુરૂષો સાથે સે@ક્સ કરવા માંગે છે….

તમારામાંથી ઘણાએ અનુભવ્યું હશે અથવા ક્યારેક જોયું હશે કે સ્ત્રીઓ અમુક પુરુષો સાથે સેક્સ કરે છે જેનું કારણ તમે નથી જાણતા પરંતુ કોઈ પણ સ્ત્રી કારણ વગર કોઈની સાથે સેક્સ નહીં કરે કાં તો તે તે પુરુષના પ્રેમમાં છે અથવા તે પુરુષ તેના પ્રત્યે ખૂબ જ આકર્ષિત છે અમે તમારા માટે અહીં કેટલાક અલગ અને ક્યારેક અણધાર્યા કારણો એકત્રિત કર્યા છે જે મહિલાઓને સેક્સ કરવા માટે પ્રેરિત કરે છે આવો જાણીએ.

Advertisement

છોકરીઓ માટે સૌથી મહત્વપૂર્ણ માપદંડોમાંનો એક જીવનસાથીની પસંદગી કરતી વખતે ઊંચાઈ તેમના માટે મૂળભૂત ભૂમિકા ભજવે છે. ખૂબ લાંબુ નથી પરંતુ સરેરાશથી ઉપર એક સર્વે અનુસાર 80% મહિલાઓએ સ્વીકાર્યું છે કે તેઓ તેમના જીવનમાં કોઈક સમયે ઊંચા પુરુષ સાથે સેક્સ કરવા ઈચ્છે છે.

એવું ઘણી વખત જોવા મળ્યું છે કે સ્ત્રીઓ સ્નાયુબદ્ધ છોકરા તરફ આકર્ષિત થાય છે જો પુરૂષ ફિટ હોય તો મહિલાઓ આવા પુરૂષ પ્રત્યે વધુ આકર્ષિત થાય છે અને તે પણ તેની સાથે સેક્સ કરવા માંગે છે ખાસ કરીને એવા પુરુષો કે જેમના ખભા પહોળા હોય છે તમે એ પણ જોયું હશે કે મહિલાઓ હંમેશા ઇચ્છે છે કે તેમનો પાર્ટનર ફિટ હોય તેનું પેટ બહાર નીકળતું ન હોવું જોઈએ મહિલાઓ પણ આવા પુરૂષ સાથે સેક્સનો ઘણો આનંદ લે છે.

તે વધુ સારું છે જો કુદરતે તમને વિશાળ ખભા અને સાંકડા હિપ્સ સાથે ક્લાસિક વી આકારનું શરીર આપ્યું છે પ્રથમ તક પર તમારો શર્ટ ઉતારો અને આંકડાઓનો આનંદ માણો તમારા પ્રકારનાં છોકરાઓ વહેલા સેક્સ કરવાનું શરૂ કરે છે તેઓ તેમના જીવનકાળમાં વધુ ભાગીદારો ધરાવે છે તેઓ પતિઓમાં ઈર્ષ્યા પેદા કરે છે કારણ કે તે તેઓ છે જેમને તેમની પત્નીઓ ઘણીવાર પસંદ કરે છે તે જ સમયે એક સર્વેક્ષણ અનુસાર મોટાભાગની છોકરીઓએ સ્પષ્ટપણે જણાવ્યું હતું કે તેઓ માત્ર થોડી એથ્લેટિક તરફ આકર્ષાય છે વિચિત્ર બોડી બિલ્ડરો તરફ નહીં.

પુરૂષવાચી પ્રકારનો ચહેરો સ્ત્રીઓ માટે એક અનન્ય ચુંબક છે કારણ કે તે ટેસ્ટોસ્ટેરોનના ઉચ્ચ સ્તરને સૂચવે છે હકીકત એ છે કે આ હોર્મોન કિશોરાવસ્થામાં ખોપરીના ચહેરાના હાડકાંની રચના માટે જવાબદાર છે તેનો અતિરેક માત્ર ખૂબ જ સારા સ્વાસ્થ્ય ધરાવતા યુવાન પુરુષો દ્વારા જ પરવડી શકે છે કારણ કે ટેસ્ટોસ્ટેરોનનું ઊંચું સ્તર રોગપ્રતિકારક શક્તિ ઘટાડે છે.

આમ પુરૂષવાચી ચહેરો એટલે કે તેનો માલિક સ્વસ્થ છે અને અત્યંત કામોત્તેજક છે એક રસપ્રદ હકીકત આવા ચહેરાના માલિકો સ્ત્રીઓને આકર્ષે છે જ્યારે તેઓ તેમના ફળદ્રુપ તબક્કામાં હોય છે જો કે લાંબા ગાળાના સંબંધો માટે સ્ત્રીઓ બાળક જેવા ચહેરાવાળા પુરૂષોને પસંદ કરે છે કારણ કે તેમને લાગે છે કે આવા ચહેરાવાળા પુરૂષો બીજી સ્ત્રી માટે પડતા નથી.

કિશોરાવસ્થા દરમિયાન છોકરાઓની કંઠસ્થાન નાટકીય રીતે બદલાવાનું શરૂ કરે છે તેમની અવાજની દોરી છોકરીઓની તુલનામાં 60% લાંબી બને છે અને તેમના અવાજો ભારે બને છે આ પ્રક્રિયા ફરીથી ટેસ્ટોસ્ટેરોન દ્વારા ચલાવવામાં આવે છે અને તે જેટલું ઊંચું છે તેટલું મોટેથી અવાજ આવા પુરૂષો અને સ્ત્રીઓને ખૂબ જ પસંદ આવે છે.

Advertisement