મોટા સ્તન વાળી મહિલાઓ હંમેશા પોતાના પતિથી રહે અસંતુષ્ટ,નથી થતો ચરમસુખનો અનુભવ,જાણો કેમ..?.

મહિલાઓના સ્તનની કઇ સાઈઝ પુરુષોને ગમે છે તે અનુમાન લગાવવું થોડું મુશ્કેલ છે કારણ કે દરેક વ્યક્તિની દરેક સ્ત્રી પ્રમાણે અલગ-અલગ જરૂરિયાતો હોય છે ઘણા પુરુષોને મોટા સ્તનો ગમે છે તો કોઈ નાના સ્તનમાં ખુશ રહે છે ઘણા એવા પણ છે જેમને નારંગી આકારના સ્તન ગમે છે.પુરુષોને સ્તનનું કદ 32, 34, 36 વધુ ગમે છે એવું માનવામાં આવે છે કે આવી સ્ત્રીઓ તેમના પાર્ટનરને ઘૂંટણ વાળવા દબાણ કરે છે ચાલો આ સમાચાર દ્વારા તમને જણાવીએ કે પુરુષોને કયા કદના સ્તન સૌથી વધુ પસંદ આવે છે.

Advertisement

આ બધું મગજની ઉપજ છે કે પુરુષોને મોટા સ્તનો ગમે છે પુરૂષો ફક્ત તેમના મિત્રોની સામે તેમના જીવનસાથીનો ડોળ કરે છે જો કે એ વાત સાચી છે કે પુરુષોને મોટા સ્તનોવાળી સ્ત્રીઓ ગમે છે પરંતુ તેમના પ્રત્યેનું આ આકર્ષણ અમુક સમય માટે જ રહે છે લગ્ન માટે પુરુષો હંમેશા નાના અને ચુસ્ત સ્તનોવાળી સ્ત્રીઓને પસંદ કરે છે આ આર્ટીકલમાં એવા લોકોની શ્રેણી અલગ છે જેઓ વર્ષોથી મોટા સ્તનોવાળી મહિલાઓને પસંદ કરી રહ્યા છે.

આ સિવાય તમે બધા જાણો છો કે તે ફક્ત મહિલાઓના સ્તનને સ્પર્શ કરવાથી જગાડવામાં આવે છે.સેક્સ ઓર્ગન પણ છે.પુરુષોને આકર્ષવા માટે, ફક્ત સ્ત્રીઓના સ્તનો પૂરતા છે.પુરુષો મોટા બૂબ્સવાળી સ્ત્રીઓમાં વધુ રસ લે છે.કારણ કે તેઓ મોટા બૂબ્સવાળી મહિલાઓને ખૂબ આકર્ષક લાગે છે.પરંતુ તે શા માટે છે કે પુરુષોને સ્ત્રીઓના મોટા બૂબ્સ ગમે છે.સેક્સ ગેપ પછી કેમ વાજિના કડક થઈ જાય છે તે જાણો ચાલો તમને જણાવીએ.

હકીકતમાં, એવું કહેવામાં આવે છે કે મોટા સ્તનોવાળી મહિલાઓ તેમના ભાગીદારોને નાના સ્તનોવાળી સ્ત્રીઓ કરતાં વધુ ખુશ કરે છે.આ સાથે, મોટા બૂબ્સવાળી સ્ત્રીઓ પુરુષોને વધુ આકર્ષિત કરે છે.પુરુષો પણ મોટા સ્તનોવાળી મહિલાઓ સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવાનું પસંદ કરે છે.અહીં તે બધા કારણો છે જેના માટે પુરુષોને મહિલાઓના સ્તનોનું કદ આકર્ષક લાગે છે અને તેઓ તેમના તરફ આકર્ષાય છે.સારી બ્રેસિયર પહેરવી અને સ્તનની સંભાળ સ્વપરીક્ષણ દ્વારા રાખવી એના કરતાં પણ સ્તનના સ્વાસ્થ્ય માટે વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂરત છે.

સ્ત્રીઓના ઉરપ્રદેશ ઉપર પુરુષો જેટલું ધ્યાન આપતાં હશે, સ્ત્રીઓ ભાગ્યે જ તેટલું ધ્યાન આપે છે. અહીં રજૂ કરેલી કેટલીક વિગતો સ્તન વિશેની ખોટી માન્યતાઓ દૂર કરે છે.સ્તન ભરાવદાર બને છે,વીસેક વર્ષની આસપાસની યુવતીના સ્તન ચરબી, દૂગ્ધગ્રંથિઓ અને કોલાજન નામના કોષોથી બનેલા હોય છે, જે તેને કઠણ રાખે છે. પણ જેમ જેમ ઉંમર વધતી જાય છે તેમ તેમ ગ્રંથિઓ અને કોલાજન સંકોચન પામતાં જાય છે અને તેની જગ્યાએ વધુને વધુ ચરબી આવતી જાય છે.

તેથી બ્રાની સાઇઝ વધારે મોટી લેવાને બદલે જો તમે એજ જૂના નંબરની બ્રા પહેરશો તો તેની વધારાની ચરબી આજુબાજુથી નીકળીને વધુ નીચેના ભાગ તરફ જશે. અંડરવાયર ધરાવતી બ્રા પહેરવાથી થોડો ફાયદો મળે પણ ઉંમરને કારણે સ્તનનું ઘટતું સૌંદર્ય જાળવી શકાતું નથી.સ્તનનું વજન તમારી કલ્પના કરતાં ઓછું હોય છે,કપની સાઇઝ યોગ્ય રીતે જાણવી જરૂરી છે. એ-કપથી સ્તનનો પા ભાગનો, બી કપથી અડધા ભાગનો, સી કપથી પોણા ભાગનો અને ડી-કપથી લગભગ પૂરો સ્તનનો ગોળાકાર ભાગ ઢંકાઇ શકે છે.

સ્તનની ચામડી પાતળી હોય છે,તમે જેમ જેમ મોટા થતાં જાઓ તેમ તેમ સ્તનનો વિકાસ થતો હોવાથી તેની ચામડી સ્થિતિસ્થાપક (ખેંચાઇ શકે તેવી) હોય છે અને તે જ કારણે શરીરનાં અન્ય ભાગોની ચામડી કરતાં તેની ચામડી પણ પાતળી હોય છે. જે સૂકી રહેવાનો વધુ ભય હોય છે.તેથી યોગ્ય ક્રીમ દ્વારા મસાજ કરવાથી કોલાજન કોષો વધે છે અને સ્તન વધુ કઠણ રહે છે. તેનાથી કરચલીઓ પણ ઓછી થાય છે. સ્તનની ડીંટડીઓ ઉપર પણ ધ્યાન આપવું જરૂરી હોય છે. કારણ કે તેની ચામડી પણ જલદી સૂકી થઇ જાય છે. જરૂર પડયે ત્યાં રોજ વેેસેલીન લગાડી શકાય.

સ્તન પર વાળ હોઇ શકે છે,લગભગ દરેક સ્ત્રીઓમાં ડીંટડીની આસપાસ રૂંવાટી હોય જ છે. બેથી ૧૫ જેટલા કાળા, સીધા વાળા સમયાંતરે ઊગે તે તદ્દન સ્વાભાવિક છે. સાદો નિયમ એ છે કે તમારી ત્વચાનો રંગ જેટલો વધુ હશે કે તમારા માથાના વાળ જેટલા ઘેરા રંગના હશે, તેટલા નીપલની આસપાસના વાળ ઘેરા હોવાની શક્યતા વધુ હોય છે.જો તમને એની ચિંતા થતી હોય તો વેક્સિંગથી દૂર કરી શકાય. પણ આ વાળ બહુ જ ઓછા પ્રમાણમાં હોય તો ચીપીયા વડે ખેંચી નાખવા સરળ રહે છે.

તે માટે નીપલની આસપાસ આલ્કોહોલ લગાડી વાળ ખેંચી નાખો. પછી ત્વચા લૂછીને ચેપ લાગે નહીં તે માટે સારું એન્ટીબાયોટીક લોશન લગાડો. એ પછી દર બેથી ત્રણ અઠવાડિયે આ પ્રક્રિયા ફરીથી કરી શકાય.બંને સ્તનનાં આકાર જુદા જુદા હોઇ શકે છે,માત્ર ડીંટડીઓનો આકાર જ નહીં, તેમની દિશાઓમાં પણ જુદા પણું હોઇ શકે છે. ડીંટડીમાં રહેલા એઇરોલને કારણે ડીંટડી ઉપર, નીચે, ડાબી કે જમણી તરફ ફંટાતી હોય છે.

જો એઇરોલ થોડા ઉપરની તરફ હોય તો ડીંટડીનો ખૂણો ઉપર તરફ જશે. ઘણી સ્ત્રીઓમાં એઇરોલ સ્તનનાં નીચેના કે ખૂણા તરફના ભાગમાં હોય છે. અમુક સ્ત્રીઓમાં સ્તન જુદી જુદી દિશાઓમાં ફંટાતા પણ જોવા મળે છે.દર મહિને બંને સ્તનની પરિસ્થિતિ જુદી જુદી હોઇ શકે છે,હોરમોન્સ સાયકલ બદલાયા કરવાને લીધે દર અઠવાડિયે સ્તનનાં કોષો પણ બદલાય છે. માસિક સ્રાવના દિવસો પછી સ્તનનાં કોષો એકદમ નરમ બની જાય છે કારણ કે તે સમયે હોરમોન્સનું પ્રમાણ ઘટી જાય છે.

Advertisement