નિયા શર્માની આ તસવીરો જોઈને પાણી પાણી થઈ જશો,જુઓ લેટેસ્ટ તસવીરો….

ટીવી સ્ટાર નિયા શર્મા તેનો બોલ્ડ લુકના કારણે ચર્ચામાં છે તાજેતરમાં તેણે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે જેમાં તે ડ્રેસમાં સજ્જ જોવા મળે છે આ બેકલેસ ડ્રેસમાં તેના બિંદાસ્ત અંદાજની ઝલક જોવા મળી રહી છે મહત્વપૂર્ણ છે કે નિયા અવારનવાર સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની બોલ્ડ તસવીરો શેર કરતી હોય છે ગત વર્ષે નિયા શર્માને એશિયાની સેક્સી મહિલાઓની યાદીમાં ત્રીજું સ્થાન મેળવ્યું હતુ.

Advertisement

નાના પડદાની બોલ્ડ અભિનેત્રી નિયા શર્મા સતત ચર્ચામાં રહે છે. અભિનેત્રી પોતાની સુંદર તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરતી રહે છે ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીની સુપર બોલ્ડ અને હોટ અભિનેત્રી નિયા શર્મા આ દિવસોમાં પોતાના ગીત ફૂંક લે સાથે છે ફુંક લે હેડલાઇન્સ મેળવી રહી છે સોશિયલ મીડિયા પર સેન્સેશન બની ગયેલી નિયા શર્મા અવારનવાર પોતાના હોટ ફોટોઝ દ્વારા ઈન્ટરનેટ પર ગભરાટ મચાવે છે આ એપિસોડમાં ફરી એકવાર નિયાએ પોતાની બોલ્ડ તસવીરોથી સોશિયલ મીડિયાનું તાપમાન વધારી દીધું છે.

તેની તસવીરો જોઈને ફેન્સ ક્રેઝી થઈ ગયા છે અભિનેત્રી ક્લીવેજ ફ્લોન્ટ કરતી જોવા મળી હતી હાલમાં જ નિયા શર્માએ તેનું ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે જેની કેટલીક ઝલક તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરવામાં આવી છે તમને જણાવી દઈએ કે નિયાએ ઈન્સ્ટા પર જે તસવીર શેર કરી છે તે બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ તસવીરો છે જેમાં તે ટોપ શર્ટ અને જીન્સમાં જોવા મળી રહી છે.

શર્માએ 2010માં સ્ટાર પ્લસની કાલી એક અગ્નિપરીક્ષા સાથે ટેલિવિઝનમાં તેની અભિનય કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી જેમાં અનુ તરીકે દેખાયા હતા ત્યારબાદ તેણે ચેનલની મલ્ટીસ્ટારર બેહેનીમાં નિશા મહેતાની ભૂમિકા ભજવી શર્માને પહેલો બ્રેક મળ્યો જ્યારે તેણીએ 2011 થી 2013 સુધી 2 વર્ષ સુધી સફળ રીતે ચાલતી સ્ટાર પ્લસની એક હજારોં મેં મેરી બેહના હૈમાં ક્રિસ્ટલ ડિસોઝા કરણ ટેકર અને કુશલ ટંડન સાથે માનવી ચૌધરીની સમાંતર મુખ્ય ભૂમિકા પર હસ્તાક્ષર કર્યા.

આ દેખાવમાં હોટનેસનો સ્પર્શ ઉમેરવા માટે તેણે શર્ટની ટોચ પર બટનો રાખ્યા છે તેના હાથમાંથી શર્ટ દૂર કરતી વખતે નિયા તેના ક્લીવેજને ફ્લોન્ટ કરી રહી છે તેની આ સ્ટાઈલ ફેન્સની ધડકન વધારી રહી છે ફોટોશૂટમાં કાર અને હોટનેસ તસવીરમાં જોઈ શકાય છે કે નિયાએ પોતાના વાળ ખુલ્લા રાખ્યા છે અને તે હીલ્સ પહેરેલી જોવા મળી રહી છે.

તેણે શર્ટ ઉપર જેકેટ પહેર્યું છે અને તે કાર સાથે પોઝ આપી રહી છે આ લુકમાં નિયા શર્મા ખૂબ જ સુંદર અને ગ્લેમરસ લાગી રહી છે તે જ સમયે તેણીએ તેના દેખાવ સાથે જબરદસ્ત હોટનેસ ઉમેર્યું છે નિયાની આ તસવીરો જોઈને ફેન્સ ક્રેઝી થઈ રહ્યા છે ફેન્સ ફોટા પર લાઈક્સ શેર અને કોમેન્ટ્સનો જોરદાર વરસાદ કરી રહ્યા છે સાથે જ તેના હોટ લુકની પણ ઘણી પ્રશંસા થઈ રહી છે.

શર્માએ પછી ઝી ટીવીના જમાઈ રાજાને સાઈન કરી જેમાં બોલિવૂડના સુપરસ્ટાર અક્ષય કુમાર દ્વારા નિર્મિત રવિ દુબેની સામે રોશની પટેલની ભૂમિકા ભજવવામાં આવી જેનો તેણીએ 2014 થી 2016 માં શો છોડ્યો ત્યાં સુધી તેનો ભાગ હતો 2017માં તેણીએ વિક્રમ ભટ્ટની વેબ સિરીઝ ટ્વિસ્ટેડ સાથે ડિજિટલ પ્લેટફોર્મ પર તેની શરૂઆત કરી જે એક શૃંગારિક થ્રિલર છે જેમાં તેણીએ રહુલ સુધીર અને નમિત ખન્ના સાથે આલિયા મુખર્જી તરીકે સહ-અભિનયની ભૂમિકા ભજવી હતી જે એક સુપર મોડલ છે.

જુલાઈ 2017માં શર્માએ કલર્સ ટીવીના લોકપ્રિય સ્ટંટ-આધારિત રિયાલિટી શો ફિયર ફેક્ટર ખતરોં કે ખિલાડીની આઠમી સિઝનમાં ભાગ લીધો હતો જેનું આયોજન રોહિત શેટ્ટી દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું તેણી ફરીથી પ્રવેશ કરતા પહેલા બે વખત શોમાંથી બહાર થઈ ગઈ હતી અને શો સમાપ્ત થાય ત્યાં સુધી ટકી રહી હતી અને પ્રથમ ફાઈનલિસ્ટ તરીકે ઉભરી હતી ઓક્ટોબર 2017 થી જાન્યુઆરી 2018 સુધી તેણી સ્ટાર પ્લસના શો મેરી દુર્ગામાં પલશા ત્રિવેદી તરીકે જોવા મળી હતી શર્માએ પછી ટ્વિસ્ટેડ ની બીજી અને ત્રીજી સીઝનમાં તેણીના પાત્રને ફરીથી રજૂ કર્યું હતું જૂન 2019 માં શો સમાપ્ત થયો ત્યાં સુધી જે 2 વર્ષ સુધી સફળ રહ્યો હતો બાદમાં તે ZEE5 પર વેબ સિરીઝ જમાઈ 2.0માં દુબે સાથે ફરી જોડાઈ.

નવેમ્બર 2019માં તે નાગિન 4 ભાગ્ય કા ઝેહરીલા ખેલ એકતા કપૂર દ્વારા નિર્મિત કલર્સ ટીવીની અલૌકિક બદલાની ફ્રેન્ચાઈઝી નાગિનની ચોથી સીઝનમાં જોડાઈ જેમાં તેણીએ વિજયંત 20 ઑગસ્ટ 2 માં વિજયેન્દ્ર કેટમ 0 માં વિરૂદ્ધ આકાર બદલતા નાગિન બ્રિંદાની ભૂમિકા ભજવી હતી તેની પરાકાષ્ઠા પછી તેણીએ ફિયર ફેક્ટર:ખતરોં કે ખિલાડી મેડ ઈન ઈન્ડિયામાં ભાગ લીધો અને વિજેતા બની.

Advertisement