પતિને છૂટાછેડા આપી મહિલાએ કુતરા સાથે કર્યા લગ્ન, જણાવ્યું કેવું ચાલે છે તેમનું જીવન…

તમે લગ્નના એક કરતા વધારે સમાચાર જોયા હશે, પરંતુ અમે તમને જે સમાચાર જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ તે ખૂબ જ વિચિત્ર છે. જે પણ તેના વિશે જાણીને ચોંકી જાય છે. કારણ કે સમાચાર પોતે ખૂબ જ વિચિત્ર છે. તમે એવા ઘણા લોકો જોયા હશે જે પ્રાણીઓને પાળે છે અને તેમને ઘરના સભ્યની જેમ પ્રેમ કરે છે પરંતુ શું તમે ક્યારેય સાંભળ્યું છે કે કોઈ મહિલાએ તેના પાલતુ કૂતરા સાથે લગ્ન કર્યા છે?

Advertisement

જો નહીં, તો અમે તમને આવા જ એક સાચા સમાચાર વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. ધ સનના એક અહેવાલ મુજબ, યુનાઈટેડ કિંગડમમાં રહેતી મહિલા અમાન્ડા રોજર્સે તાજેતરમાં એક ઈન્ટરવ્યુમાં ખુલાસો કર્યો છે કે તે તેના પતિથી નારાજ હતી. જે પછી 47 વર્ષની ઉંમરે છૂટાછેડા થઈ ગયા. જે પછી તે થોડા દિવસો સુધી એકલી રહી અને પછી તેણે તેના કૂતરા સાથે લગ્ન કર્યા. મહિલાએ હાલમાં જ આપેલા એક ઈન્ટરવ્યુમાં આ વાત કહી છે પરંતુ આ ઘટના વર્ષ 2014ની છે.

મહિલાએ તાજેતરમાં જણાવ્યું હતું કે તે તેના પતિથી છૂટાછેડા લીધા બાદ એકલી રહેતી હતી. પછી એક દિવસ તેણે પોતાના પાલતુ કૂતરા શેબા સાથે પૂરા રીતિ-રિવાજ સાથે લગ્ન કર્યા. મહિલાએ કહ્યું કે તેને લાગે છે કે પ્રાણીઓનો પ્રેમ મનુષ્ય કરતા વધુ સારો છે. સ્ત્રી તેના કૂતરાને હસાવે છે, તેને ખુશ રાખે છે અને ઉદાસીમાં તેને ટેકો આપે છે.

તેણે કહ્યું કે તે તેના પતિ સાથે ક્યારેય એટલી ખુશ નથી રહી જેટલી તે તેના કૂતરા સાથે છે. શેબા જ્યારે બે મહિનાની હતી ત્યારે પ્રેમમાં પડી હતી. આખરે તેણે લગ્ન કરી લીધા. મહિલા કહે છે કે શેબાની આંખોમાં સાચો પ્રેમ દેખાય છે. તેની સાથે તેનો ખૂબ જ ગાઢ સંબંધ છે. હાલમાં મહિલાની આ સ્ટોરી સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.

મહિલાના કૂતરાનું નામ શેબા છે. શેબા અને મહિલાના લગ્ન સંપૂર્ણ રીત રિવાજો સાથે સંપન્ન થયા. આ લગ્નમાં મોટી સંખ્યામાં લોકો પણ જોડાયા હતા. મહિલાનું કહેવું છે કે તે હવે પહેલા કરતા વધુ ખુશ છે. મહિલા કહે છે કે શીબા સાથે લગ્ન કરવાની ખૂબ જ સુખદ લાગણી છે, તે મને ક્યારેય પરેશાન કરતી નથી, મારું ખૂબ ધ્યાન રાખે છે. એક ટીવી શોમાં અમાન્ડાએ જણાવ્યું હતું કે તે બે મહિનાની હતી ત્યારથી તેને તેના કૂતરા સાથે પ્રેમ થઈ ગયો હતો.

જ્યારે મહિલાની વાત સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ તો લોકોએ તેની મજાક ઉડાવી. કોઈએ લખ્યું કે તમે પણ લગ્ન કરવા માટે કૂતરો મેળવ્યો છે. ત્યારે બીજાએ કહ્યું, લગ્ન માટે માણસોની અછત હતી, જે તમે કૂતરા સાથે લગ્ન કર્યા. જો કે કેટલાક લોકોએ મહિલાના નિર્ણયની પ્રશંસા પણ કરી હતી. એક મહિલા યુઝરે કહ્યું કે, કુતરા ખરેખર વફાદાર અને માણસના બેસ્ટ ફ્રેન્ડ છે. તેમની સાથે રહેવું ખરાબ બાબત નથી. હું તમારા નિર્ણયનું સન્માન કરું છું.

Advertisement