પત્ની સામે જ પતિએ કેટલીય ગર્લફ્રેન્ડને બનાવી દીધી ગર્ભવતી પછી…

કોઈપણ સ્ત્રી જીવનની દરેક વસ્તુ શેર કરી શકે છે પરંતુ તેના પતિને ક્યારેય બીજી સ્ત્રી સાથે શેર કરી શકતી નથી. પરંતુ એક મહિલાએ તેના પતિને પોતાની જાતને એકથી વધુ ગર્લફ્રેન્ડ રાખવાની મંજૂરી આપી અને તેને ખૂબ ગર્વ છે કે તેના પતિએ ઘણી સ્ત્રીઓને પ્રેગ્નન્સી અપાવી છે.

Advertisement

એક અહેવાલ અનુસાર, સોશિયલ મીડિયા પર @CliqueBaitt તરીકે જાણીતી મહિલા મોડલે Tiktok પર પોતાની સ્ટોરી શેર કરી છે. મોડલનું કહેવું છે કે તેના લગ્નને 12 વર્ષ થયા છે.આટલા લાંબા સમયથી લગ્ન કર્યા હોવા છતાં તે માતા બની શકી નથી, જેનો તેને ક્યારેક અફસોસ થાય છે. જોકે આમ છતાં પતિ-પત્ની બંને ખુશ રહે છે.

આ ખુશીનું રહસ્ય જણાવતા મોડલે કહ્યું કે પતિને ગર્લફ્રેન્ડ બનાવવાનો શોખ છે.તેના પતિની ઘણી ગર્લફ્રેન્ડ અવારનવાર તેના ઘરે આવે છે. તે બધા માટે રાત્રિભોજન તૈયાર કરે છે અને પછી તેઓ રાત્રિનો આનંદ માણે છે. તે આ બધા સાથે ફાઇન ટ્યુનિંગ બની ગયો છે.

સંબંધોમાં આ નિખાલસતાના કારણે કપલ વચ્ચેનું બોન્ડિંગ પહેલા કરતા વધુ મજબૂત બન્યું છે.મહિલાનું કહેવું છે કે તેને પ્રજનન ક્ષમતાની સમસ્યા છે,જેના કારણે તે ગર્ભ ધારણ કરી શકી નથી. જોકે તેના પતિ એક મહાન વ્યક્તિ છે. તેની અત્યાર સુધી ઘણી ગર્લફ્રેન્ડ પ્રેગ્નન્ટ છે.જ્યારે તેનો પતિ તેને આ બધી વાતો કહે છે ત્યારે તેનો ચહેરો ખુશીથી ચમકી ઉઠે છે. તેને ખુશ જોઈને તે પણ ખૂબ ખુશ છે. છેવટે, માણસ આવો જ હોવો જોઈએ.

તેના પતિ વિશે મહિલાએ ખુલાસો કર્યો છે કે તેના પતિએ ગર્લફ્રેન્ડને પણ ગર્ભવતી બનાવી હતી. જ્યારે પત્ની પોતે પ્રજનનની સમસ્યાનો સામનો કરી રહી છે.મહિલાનું કહેવું છે કે જો તેણીને સંતાન ન થઈ શકે તો સારું નથી લાગતું કારણ કે તેનો પતિ ખૂબ જ ક્યુટ છે.

પોતાની કહાની શેર કરતા મહિલાએ વધુમાં જણાવ્યું કે જ્યારે તેણે તેના પતિને ગર્લફ્રેન્ડ બનાવવાની પરવાનગી આપી હતી ત્યારે તે એક રાતે ઘણી છોકરીઓને ઘરે લઈ આવ્યો હતો પરંતુ તે પછી પત્ની પોતે જ તેના પતિ અને મોટાભાગના મહેમાનોને લઈ ગઈ હતી.જમવાનું તૈયાર કરવામાં આવ્યું હતું.મહિલાનું કહેવું છે કે તેનો પતિ પણ ટિન્ડર પર છે જેથી તે વધુ મહિલાઓને ડેટ કરી શકે.મહિલાનું કહેવું છે કે તે પોતાની તમામ કમાણી પણ ગ્રુપ એકાઉન્ટમાં નાખે છે.

મહિલા દ્વારા શેર કરવામાં આવેલો વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો જોયા બાદ લોકો મિશ્ર પ્રતિક્રિયા આપતા જોવા મળી રહ્યા છે.કેટલાક લોકો એવા પણ છે જેઓ મહિલાની જીવનશૈલીને પૂરેપૂરો સપોર્ટ કરતા પણ જોવા મળે છે પરંતુ ઘણા લોકો પોતાને મહિલાના જીવનથી દૂર હોવાનું જણાવી રહ્યા છે.એક યૂઝર પર કોમેન્ટ કરતા લખવામાં આવ્યું છે કે તમે એટલા માટે છો કે હું મારા પાર્ટનર સાથે ખૂબ જ ખુલ્લા વિચારો શેર કરું છું.તેવી જ રીતે યુઝર્સ વીડિયો પર મિશ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

હવે લોકો મોડલના વીડિયો પર અલગ-અલગ પ્રકારની રસપ્રદ પ્રતિક્રિયાઓ આપી રહ્યા છે.વીડિયોના જવાબમાં એક મહિલાએ કહ્યું કે તેનો પતિ પણ થાકેલા અને ઉદાસ છે.લાગે છે કે તેના માટે પણ ગર્લફ્રેન્ડની વ્યવસ્થા કરવી પડશે.જેથી તે ખુશ રહી શકે.અન્ય એક યુઝરે લખ્યું કે તે ક્યારેય તેના પતિને અન્ય છોકરીઓ સાથે શેર કરવા દેશે નહીં.તે તેને ગર્લફ્રેન્ડ પણ બનવા દેશે નહીં.છેવટે પતિ-પત્નીનો સંબંધ કોઈની સાથે શેર કરવા માટે પૂરતો નથી.

Advertisement