પત્નીએ લેપટોપ ખોલતા જ તેનો નગ્ન ફોટો મળ્યો,નોકરી ગઈ તો યુવક ગીગોલો બની ગયો….

બેંગ્લોરમાં એક મહિલાએ તેના પતિથી છૂટાછેડા માટે અરજી કરી હતી જ્યારે તેણીને ખબર પડી કે તેના પતિએ એસ્કોર્ટ તરીકે કામ કરવાનું શરૂ કર્યું છે તેના પતિ શહેરમાં ગીગોલો તરીકે જાણીતા હતા લોકડાઉનને કારણે બીપીઓ તરીકેની નોકરી ગુમાવ્યા બાદ પતિએ વ્યવસાયમાં પ્રવેશ કર્યો હતો ખરેખર 24 વર્ષીય મહિલા નોકરી દરમિયાન મળી હતી અને થોડા સમય પછી 2017ના મધ્યમાં BPOની ઑફિસની કેન્ટીનમાં લગ્ન કરી લીધા હતા કોવિડ-19ને કારણે જ્યારે લોકડાઉન લાદવામાં આવ્યું ત્યારે ઘણા લોકોની જેમ તેના 27 વર્ષના પતિએ પણ નોકરી ગુમાવી દીધી અને કામ શોધવાનું શરૂ કર્યું.

Advertisement

કોરોના સમયગાળા દરમિયાન ઘણા લોકોએ તેમની સ્થિર નોકરી ગુમાવવી પડી હતી અને ઘણા લોકોએ રોજગારના અન્ય વિકલ્પો શોધવા પડ્યા હતા જો કે બેંગ્લોરના 27 વર્ષના યુવક સાથે કંઈક એવું બન્યું કે નોકરીની સાથે તેનું સુખી લગ્ન જીવન પણ બરબાદ થઈ ગયું બેંગ્લોરમાં રહેતા ભાવેશે બે વર્ષ પહેલા તેની સહકર્મચારી સ્મૃતિ નામ બદલ્યું છે સાથે લગ્ન કર્યા હતા બંને બીપીઓમાં સાથે કામ કરતા હતા બંને પહેલીવાર વર્ષ 2017માં મળ્યા હતા ધીમે-ધીમે નિકટતા વધવા લાગી અને બે વર્ષના સંબંધ બાદ 2019માં લગ્ન કરી લીધા અને ભાડાના મકાનમાં રહેવા લાગ્યા.

થોડા સમય પછી પત્નીએ પતિનું અસામાન્ય વર્તન જોયું કારણ કે તેનો પતિ તેના લેપટોપ અને મોબાઈલ ફોનમાં ખૂબ જ વ્યસ્ત હતો પતિએ એવી જગ્યાઓ પર અચાનક અને અસ્પષ્ટ મુલાકાત લેવાનું શરૂ કર્યું કે જ્યાં તે પત્ની સાથે યોગ્ય રીતે વાતચીત કરી શકતો ન હતો નવેમ્બરના મધ્યમાં જ્યારે પત્નીને આવી વસ્તુઓ શંકાસ્પદ લાગી ત્યારે તેણે તેના ભાઈની મદદ લીધી જ્યારે ભાઈએ પતિનું લેપટોપ ખોલ્યું ત્યારે તેને એક ગુપ્ત ફોલ્ડર મળ્યું જેમાં તેના પતિની ઘણી નગ્ન તસવીરો અને અર્ધનગ્ન મહિલાઓની સેલ્ફી હતી.

તેણે તેના ભાઈની મદદ લીધી તેના ભાઈએ તેના પતિનું લેપટોપ તપાસવાનું શરૂ કર્યું તેના લેપટોપ પરના એક ફોલ્ડરમાંથી તેને એવા ચિત્રો મળ્યા જેમાં તેના પતિની નગ્ન તસવીરો અને અર્ધ-નગ્ન મહિલાઓ સાથે સેલ્ફી હતી આનાથી ખબર પડી કે તેનો પતિ પુરુષ એસ્કોર્ટ એટલે કે પુરુષ સેક્સ વર્કર તરીકે કામ કરે છે આ કામ માટે તે પ્રતિ કલાક 3,000 થી 5,000 રૂપિયા લે છે શહેરમાં તેના ઘણા ગ્રાહકો છે.

જ્યારે સ્મૃતિએ ભાવેશને આ વિશે પૂછ્યું તો તેણે આ વાતને નકારી કાઢી તે ખૂબ જ પરેશાન થવા લાગી આ પછી સ્મૃતિએ તેના કેટલાક મિત્રોની સલાહ પર ફેબ્રુઆરીના અંતમાં મલ્લેશ્વરમ પોલીસ સ્ટેશનમાં મહિલા હેલ્પલાઈન પર તેની ફરિયાદ નોંધાવી.

તે પછી એવું બહાર આવ્યું કે તેનો પતિ 3,000 થી 5,000 રૂપિયા પ્રતિ કલાકમાં પુરુષ એસ્કોર્ટ તરીકે કામ કરતો હતો અને શહેરમાં તેના ઘણા ગ્રાહકો હતા પહેલા પતિએ નકારી કાઢ્યું કે તે ગીગોલો છે પરંતુ જ્યારે પત્ની તેના મિત્રોની મદદથી મલ્લેશ્વરમ પોલીસ સ્ટેશનની મહિલા હેલ્પલાઈન પર પહોંચી તો આખરે પતિએ સ્વીકાર્યું કે તે ગીગોલો બની ગયો છે.

સ્મૃતિએ સમગ્ર મામલો મહિલા પોલીસકર્મી વનિતા સહાયવાનીને જણાવ્યું જ્યારે મહિલા પોલીસે ભાવેશ સાથે વાત કરી ત્યારે તેણે નોકરી ગુમાવ્યા બાદ ગીગોલો બનવાની કબૂલાત કરી હતી એ પણ ખાતરી આપી કે તે સ્મૃતિથી અલગ થવા માંગતો નથી તેથી ટૂંક સમયમાં આ નોકરી છોડી દેશે બેંગલુરુ પોલીસના વનિતા સહાયવાનીના જણાવ્યા અનુસાર બંનેને ઘણી વખત કાઉન્સેલિંગ કરવામાં આવ્યું હતું પરંતુ સ્મૃતિ તેના પતિને છૂટાછેડા આપવા માંગે છે પરસ્પર સંમતિથી સંબંધ ખતમ કરવાનો નિર્ણય લેતા બંનેએ કોર્ટમાં છૂટાછેડાનો કેસ દાખલ કર્યો છે.

Advertisement