16 વર્ષની ઉંમરમાં કમાવ્યા 2100 કરોડ,જાણો કેવી રીતે બની આટલા પૈસાની માલિક…

મિત્રો બોલિવૂડમાં એવા ઘણા સ્ટાર્સ છે જેમણે પોતાના અભિનયના જોરે લોકોને દિવાના બનાવ્યા છે આ જ ક્રમમાં કેટલીક એવી અભિનેત્રીઓ છે જેઓ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં સખત મહેનત કરવા છતાં સફળતા નથી મેળવી શકતી પરંતુ આજે આપણે અમે જે અભિનેત્રી વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ તે માત્ર 16 વર્ષની ઉંમરમાં રાતોરાત કરોડપતિ બની ગઈ છે નામ જાણીને તમને પણ આંચકો લાગશે.

Advertisement

વાસ્તવમાં આજે અમે જે અભિનેત્રીની વાત કરી રહ્યા છીએ તે માત્ર 16 વર્ષની જ એવી અભિનેત્રી છે જેની ફિલ્મોએ 2100 કરોડની કમાણી કરીને તમામ ફિલ્મોના રેકોર્ડ તોડી નાખ્યા છે સાથે જ જો તેમની સુંદરતાની વાત કરીએ તો તમામ અભિનેત્રીઓ પાછળ રહી ગઈ છે જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે આ અભિનેત્રીએ દંગલમાં પણ પોતાની એક્ટિંગ ખૂબ જ સારી રીતે નિભાવી છે સૂત્રોનું માનીએ તો બોલિવૂડના દિગ્ગજ અભિનેતા આમિર પણ આ અભિનેત્રીના વખાણ કરવામાં પાછળ નથી રહ્યા હવે તમે વિચારી રહ્યા હશો કે કઈ અભિનેત્રી વિશે વાત કરવામાં આવી રહી છે જેણે માત્ર 16 વર્ષની ઉંમરમાં 2100 કરોડની કમાણી કરીને લોકોના હોશ ઉડાવી દીધા છે.

ઝાયરાનો જન્મ 23 ઓક્ટોબર 2000ના રોજ શ્રીનગરના હવાલ વિસ્તારમાં થયો હતો તેના પિતા ઝાહિદ વસીમ શ્રીનગરમાં બેંક મેનેજર તરીકે કામ કરે છે તેની માતાનું નામ ઝરકા વસીમ છે તેણે સેન્ટ પોલ ઇન્ટરનેશનલ એકેડમી સોનવાર શ્રીનગર જમ્મુ અને કાશ્મીરમાંથી ધોરણ 10માં અભ્યાસ કર્યો હતો તેને સ્કૂલના સમયથી જ એક્ટિંગનો ખૂબ જ શોખ હતો ઝાયરાએ 2017માં ધોરણ 10મું પાસ કર્યું અને બોર્ડની પરીક્ષામાં 92% માર્ક્સ મેળવ્યા ઝાયરાએ હેરિટેજ સ્કૂલ જમ્મુમાં ધોરણ 11માં અભ્યાસ કર્યો.

તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે આ એક્ટ્રેસનું નામ છે ઝાયરા વસીમ તેણે આમિર ખાન સાથે ફિલ્મ દંગલમાં કામ કર્યું છે તમને જણાવી દઈએ કે ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણી એવી અભિનેત્રીઓ છે જેઓ રાતોરાત ફેમસ થઈ ગઈ છે તે જ અભિનેત્રીઓ તેમાંથી એક ઝાયરા પણ છે તમને જણાવી દઈએ કે ઝાયરાએ સિક્રેટ સુપરસ્ટાર નામની બીજી ફિલ્મ પણ કરી છે આ ફિલ્મમાં તેના અભિનયના બધાએ ખૂબ વખાણ કર્યા હતા આમિર ખાને એમ પણ કહ્યું કે ઝાયરા ખૂબ જ સારી એક્ટિંગ કરે છે અને તે જલ્દી જ એક મોટી સુપરસ્ટાર પણ બની જશે આ બાબતે તમારી પ્રતિક્રિયા શું છ મિત્રો વધુ રસપ્રદ બાબતો અને નવીનતમ સમાચાર માટે અમારા પેજમાં જોડાઓ અને તમારા મિત્રોને પણ આ પેજમાં જોડાવા માટે પ્રેરિત કરો.

હિન્દી ફિલ્મોમાં કામ કરતા પહેલા ઝાયરાએ 2015માં માઈક્રોસોફ્ટના મોબાઈલ ફોનની જાહેરાત કરી હતી ટાટા સ્કાયની જાહેરાતમાં પણ તે હાજર હતી ઝાયરાની પહેલી ફિલ્મ દંગલ હતી જે 2016માં રિલીઝ થઈ હતી તેની આગામી ફિલ્મ સિક્રેટ સુપરસ્ટાર છે જે ઓક્ટોબર 2017માં રિલીઝ થઈ હતી.

વસીમે તેની બાયોગ્રાફિકલ સ્પોર્ટ્સ ફિલ્મ દંગલ 2016 માં યુવા ગીતા ફોગટની ભૂમિકા સાથે તેની ફિલ્મની શરૂઆત કર જે વિશ્વભરમાં ₹2,000 કરોડ $300 મિલિયન કરતાં વધુ કમાણી કરીને સૌથી વધુ કમાણી કરનાર ભારતીય ફિલ્મ તરીકે ઉભરી આવી ત્યારબાદ તેણીએ મ્યુઝિકલ ડ્રામા સિક્રેટ સુપરસ્ટાર 2017 માં મહત્વાકાંક્ષી ગાયિકા તરીકે અભિનય કર્યો જે સ્ત્રી નાયક સાથે સૌથી વધુ કમાણી કરનાર ભારતીય ફિલ્મ બની બંનેને આમિર ખાન પ્રોડક્શન્સ દ્વારા સમર્થિત કરવામાં આવ્યું હતું અને તેણીએ અસંખ્ય વખાણ મેળવ્યા હતા જેમાં ભૂતપૂર્વ માટે શ્રેષ્ઠ સહાયક અભિનેત્રી માટેનો રાષ્ટ્રીય ફિલ્મ પુરસ્કાર અને બાદમાં માટે શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રી માટેનો ફિલ્મફેર ક્રિટીક્સ એવોર્ડનો સમાવેશ થાય છે તેણીની છેલ્લી ફિલ્મ ધ સ્કાય ઇઝ પિંક 2019 માં જોવા મળી હતી જેણે તેણીને વ્યાવસાયિક રીતે ઓછો દેખાવ કરવા છતાં શ્રેષ્ઠ સહાયક અભિનેત્રી નોમિનેશન માટેનો ફિલ્મફેર પુરસ્કાર મેળવ્યો હતો.

Advertisement