સંભોગની આ પોઝીશન માં મહિલાઓ ક્યારેય સે#ક્સ કરવા નથી માંગતી..

આપણે સારી રીતે જાણીએ છીએ કે છોકરીઓમાં પણ સે@ક્સની ઈચ્છા હોય છે પરંતુ જે લોકો સે@ક્સમાં રસ દાખવે છે તેઓ પાર્ટનર સાથે ઓરલ સે@ક્સ કરવાથી દૂર રહે છે મહિલાઓને પુરૂષો સાથે ઓરલ સે@ક્સ કરવાનું પસંદ નથી અલબત્ત તેની પાછળ ઘણા કારણો હોઈ શકે છે કદાચ પુરુષો આ જાણતા નથી.

Advertisement

તે સે@ક્સ પોઝિશન શું છે ઘણી સ્ત્રીઓ તેમના શિશ્નના મોટા કદના કારણે ઉભરતાથી ડરતી હોય છે ઘણી સ્ત્રીઓ સ્વચ્છતા બાબતે ખૂબ જ સ્માર્ટ હોય છે તે શિશ્નને ગંદુ માને છે અને સ્વચ્છતાની આદતને કારણે અંકુરિત થવાનું ટાળે છે ઘણી સ્ત્રીઓ ડરતી હોય છે કે તેઓ ઓરલ સે@ક્સ કેવી રીતે કરવું તે જાણતા નથી આવી સ્થિતિમાં તે ખચકાટને કારણે કશું બોલતી પણ નથી મહિલાઓને લાગે છે કે તેઓ લિંગને સંપૂર્ણપણે મોંની અંદર ખસેડી શકશે નહીં તેમને લાગે છે કે તેઓ તેમના પાર્ટનરને અપેક્ષા મુજબનો આનંદ આપી શકશે નહીં આવી સ્થિતિમાં તેઓ બ્લોજોબ ન કરવાનું પસંદ કરે છે.

મિત્રો હવે આપણે જાણીશુ કે સે@કસ દરમિયાન મહિલાઓને નથી પસંદ આવતા આ કામો.આ સર્વે દરમિયાન કંપનીએ યુકે, યુએસએ અને ઓસ્ટ્રેલિયાના 3000 લોકોને તેમની સેક્સ લાઇફથી સંબંધિત કેટલાક પ્રશ્નો પૂછ્યા હતા. સર્વેના પરિણામો દર્શાવે છે કે જ્યારે 10 માંથી 9 પુરુષો, એટલે કે 90 ટકા લોકો સેક્સ દરમિયાન ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક અનુભવે છે, જ્યારે મહિલાઓ સેક્સ દરમિયાન ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક અને પરાકાષ્ઠા મેળવવાનો આંકડો 10 માંથી માત્ર 7 એટલે કે 70 ટકા છે.

ફોર પ્લે ન કરવું.સર્વેમાં ભાગ લીધેલી 30 ટકા મહિલાઓએ કહ્યું છે કે જો સેક્સ પહેલા યોગ્ય રીતે ફોરપ્લે ન આવે તો તેઓ ખૂબ નિરાશ થાય છે. ફોરપ્લે એ ઓપ્ટિમાઇઝર જેવું છે જેનો મુખ્ય કોર્સ પહેલાં સર્વે કરવામાં આવે છે. તેથી, બધા પુરુષોએ ધ્યાનમાં લેવું જોઈએ કે મુખ્ય કાર્ય કરતા પહેલા, તમારા જીવનસાથીને ખુશ કરવા માટે ફોરપ્લેમાં થોડો સમય આપો, તો જ તે કાર્ય જીવનસાથી માટે પણ સેક્સ પ્લેઝરેબલ બનાવી શકાય.

શરીરને લઇને અસહજતા વધારવી.બાળકના જન્મ પછી સ્ત્રીઓ પહેલાંની જેમ તેમના શરીર વિશે આત્મવિશ્વાસ અનુભવી શકતી નથી, તેઓ પીરિયડ્સના કારણે બ્લોટેડ ફિલ કરે છે. તેથી, મેલ પાર્ટનરની જવાબદારી છે કે તેઓ તેમના સ્ત્રી પાર્ટનરને તેના શરીર પર ટિપ્પણી કરવા કરતા સેક્સ દરમિયાન કન્ફર્ટેબલ બનાવાની કોશીશ કરે જેથી તમારો જીવનસાથી સેક્સ દરમિયાન તણાવ મુક્ત રહે.

પોતાના સેક્સુઅલ એક્સપિરિયન્સ પર અહંકાર કરવો સેક્સ વિશે તમે કેટલા અનુભવી છો, પહેલાં તમે કેટલા જાતીય એન્કાઉન્ટર કરી ચૂક્યા છો અને સેક્સ વિશે તમે કેટલું જાણો છો તે વિશે તમારા સ્ત્રી પાર્ટનરને તમારું જ્ઞાન દર્શાવશો નહીં. મહિલાઓ જીવનસાથીની સામે પોતાનો જાતીય ઘમંડ વ્યક્ત કરવાનું પસંદ કરતી નથી. તેથી, તમે જેટલા નમ્ર બનશો તેટલા જ તમને ફાયદો થશે.

જો શરીર ની અંદર એન્ઝાઈટી અને નર્વસનેસ આવી ગઈ હોય ,તો પહેલા પોતાને શાંત કરવા માટે સમય લો. જ્યારે સ્ટેસમાં હોવ ત્યારે સેક્સ કરવાનો કોઈ અર્થ નથી. આવા સમયે વૉક પર નીકળી જાઓ, યોગ અથવા મેડિટેશનનો સહારો લો. આનાથી રિલેક્સ અનુભવશો. કદાચ નર્વસ હોવાને કારણે ખૂબ જલ્દીમાં બધું પતાવી દો. જોકે, માત્ર ચરમસીમા સુધી પહોંચવું એ જ ધ્યેય ન હોવું જોઈએ. સેક્શુઅલ પ્લેઝરને માણવા માટે ફોરપ્લે ખૂબ જ મહત્વનું છે. ધીમેથી શરૂ કરો, ટચ, કિસ અને જે પણ બાબતો માં ઉત્તેજના ભરે તે કરો. આ રીતે ધીમે-ધીમે ક્લાઈમેક્સ તરફ વધો.

ઓર્ગેઝ્મ થયું કે નહીં તે વારંવાર પૂછતાં રહેવું.સેક્સ દરમિયાન મહિલાઓને પુરુષોની આ વસ્તુ જરાય પસંદ નથી હોતી. સ્ત્રી ઓર્ગેઝ્મ વિશે ઘણી વાતો કરવામાં આવે છે કે પુરુષોના મગજમાં પણ, તેમના જીવનસાથી પરાકાષ્ઠાએ પહોંચ્યા કે કેમ તે અંગે ઘણા પ્રશ્નો હોય છે. પરંતુ વારંવાર તેની સ્ત્રી પાર્ટનરને પૂછવું કે તેને કોઈ ઓર્ગેઝમ છે કે નહીં તે તેમના માટે નિરાશાજનક હોઈ શકે છે.

તેના શરીરની વધુ પડતું એક્સપ્લોર કરવું.ઘણા પુરુષો સેક્સ દરમિયાન મહિલાઓના શરીર અને શરીરના દરેક અવયવોની એ રીતે ટ્રીટ કરે છે જાણે કે તે કોઈ ઓબ્જેક્ટ છે જેને તેમને શોધવાનું છે. આવી ક્રિયાઓ પણ સેક્સ દરમિયાન મહિલાઓને સારી લાગણી કરતી નથી અને તેમનો મૂડ બગડી જાય છે.

પોર્ન ક્લિપ્સની વાસ્તવિક જીવનમાં નકલ કરવી.ઘણા લોકો પોર્નને સેક્સ વિશેની માહિતીનો મહત્વપૂર્ણ સ્રોત માને છે, જે સંપૂર્ણ રીતે ખોટું છે. તેથી, સ્ક્રીન પર જે કંઈપણ દેખાય છે તેને વાસ્તવિક જીવનમાં લાવવાનો પ્રયાસ કરવો એ તમારી સૌથી મોટી ભૂલ છે. તેથી તમારી સેક્સ લાઇફ અને તમારા સ્ત્રી પાર્ટનરની તુલના પોર્ન સ્ટાર્સ સાથે કરવાનું બંધ કરો.

Advertisement