સવારે ઉઠતાની સાથે જ તમારી પત્ની સાથે કરી લો આ કામ,પત્ની ક્યારેય છોડીને નઈ જાય….

કહેવા માટે પતિ-પત્નીનો સંબંધ સાત જન્મનો હોય છે પરંતુ આજના યુગમાં એક જન્મ પણ ટકવા પૂરતો છે આ આધુનિક યુગમાં પતિ-પત્ની વચ્ચેનું અંતર વધવા લાગ્યું છે આ કારણે છૂટાછેડાનું પ્રમાણ પણ વધ્યું છે છૂટાછેડાનું સૌથી મોટું કારણ પતિ-પત્ની વચ્ચે પ્રેમનો અભાવ છે.જો તમે પણ તમારા દાંપત્ય જીવનમાં આવું કંઈક થવાથી ડરતા હોવ તો ટેન્શન ન લો આજે અમે તમને એવી જ કેટલીક ટ્રિક્સ જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેને કર્યા પછી તમારી પત્ની તમને ક્યાંય નહીં છોડે ન તો તે ક્યારેય તમારી પાસેથી છૂટાછેડાની માંગ કરશે અને ન તો તે કોઈ બિન-પુરુષ સાથે અફેર કરશે તે તમને અને ફક્ત તમને જ પ્રેમ કરશે.

Advertisement

આજના સમયમાં દરેક વ્યક્તિ ભાગદોડ યુક્ત જીવનશૈલી ધરાવે છે. જેના લીધે તેઓ પોતાના પરિવાર ને સમય આપવા માટે સક્ષમ નથી. જોકે પતિ પત્નીનો સબંધ એવો છે, જેમાં દિવસ દરમિયાન થોડોક સમય આપવો જોઈએ. આવામાં આજે અને અમે તમને કેટલાક એવા કામ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેને જો પતિ પત્ની સાથે મળીને કરે છે તો તેમને જીવનમાં ક્યારેય મુશ્કેલીઓ સહન કરવી પડતી નથી. આ સાથે તેમના બધા જ દુઃખો નાશ થાય છે. તો ચાલો આપણે જાણીએ કે કયા કયા કામ છે, જેને દરેક પતિ પત્નીએ સાથે કરવા જોઈએ.

સુપ્રભાત ચુંબન.આજના યુગમાં લોકો એટલા વ્યસ્ત થઈ ગયા છે કે તેઓ સવારે ઉઠતાની સાથે જ ઓફિસ જવાની તૈયારી કરવા લાગે છે તેની પાસે સવારે પત્ની સાથે યોગ્ય રીતે વાત કરવાનો પણ સમય નથી આ બાબત તમારી પત્નીને અસુરક્ષિત અનુભવી શકે છે તેથી જ્યારે પણ તમે સવારે ઉઠો ત્યારે સૌથી પહેલા તમારી પત્નીને ગુડ મોર્નિંગ કિસ કરો યાદ રાખો કે તમારે આ દરરોજ કરવું પડશે એક પણ દિવસ ચૂકશો નહીં લગ્નને ભલે ગમે તેટલા વર્ષો વીતી ગયા હોય પરંતુ તમારી આ આદતને છોડશો નહીં પછી જુઓ તમારા બંને વચ્ચેનો પ્રેમ મૃત્યુ સુધી ટકી રહેશે.

પ્રેમની બે ક્ષણો.રોમાન્સ સિવાય પ્રેમથી ભરેલી વસ્તુઓનું પણ પોતાનું એક વિશેષ મહત્વ હોય છે આ તમને બંનેને હૃદયથી એકબીજાની નજીક લાવે છે દરરોજ સવારે આંખ ખુલતાની સાથે જ તમારી પત્ની સાથે પ્રેમની થોડી ક્ષણો વિતાવો આ વાતચીત 5 મિનિટની હોઈ શકે છે પરંતુ તે કરવાનું ભૂલશો નહીં આનાથી પત્નીને એ વાતનો અહેસાસ થશે કે તમે તેને માત્ર શારીરિક આનંદ માટે જ નહીં પરંતુ હૃદયથી પણ પ્રેમ કરો છો જો આવું થશે તો પત્ની તમને સાચો પ્રેમ કરવા લાગશે અને તે ક્યારેય કોઈની સાથે અફેર નહીં રાખે.

સાથે નાસ્તો.ઘણીવાર એવું જોવા મળે છે કે પતિ સવારે ઓફિસ જવા નીકળે છે અને પછી રાત્રે સીધા ઘરે આવે છે તે પછી પણ ખોરાક અને અન્ય વસ્તુઓના કારણે તે તેની પત્ની સાથે થોડો સમય વિતાવી શકતો નથી તારા ગયા પછી પત્ની પણ એકલી રહે છે તેથી જો તમે તમારી પત્ની સાથે સવારનો નાસ્તો કરશો તો તે ખૂબ ખુશ થશે તેને આખો દિવસ એનર્જી મળશે.

સૂર્યદેવના આર્શિવાદ લેવા જો તમે સવારે ઊઠીને સૂર્યદેવના આર્શિવાદ લો છો તો તમને જીવનમાં ક્યારેય દુઃખ આવશે નહીં. આ સાથે તમને વિટામિન ડી પણ મળી જશે. જેનાથી વધારે મુશ્કેલીઓ આવશે નહીંસવારે ઉઠીને આ ક્રિયાઓ ના કરવી જોઈએ આમ તો ક્યારેય ઝઘડો કરવો જોઈએ નહીં પંરતુ પતિ પત્ની એ સવારે ઊઠીને ઝઘડો કે લડાઈ કરવાની ટાળવી જોઈએ. આ સાથે સવારે કોઈ ચીજ વસ્તુઓની તોડફોડ પણ ના કરવી જોઈએ. આના લીધે તમારે દિવસ દરમિયાન મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડશે.

તમે રવિવાર કે જે દિવસે રજા હોય તે દિવસે તમારી પત્ની માટે નાસ્તો પણ બનાવી શકો છો આનાથી તેને અહેસાસ થશે કે તમે તેની ખૂબ કાળજી લો છો તમે તેને માત્ર કામ માટે ઘરમાં નથી લાવ્યા આ બાબત તમને બંનેને એકબીજાની ખૂબ નજીક લાવશ તમારી પત્નીની નજરમાં તમારું સન્માન પણ વધશે જો તમે તમારી પત્ની સાથે રોજ આ ત્રણ કામ કરશો તો તમને તમારા લગ્ન જીવનમાં ક્યારેય કોઈ સમસ્યાનો સામનો કરવો પડશે નહીં.

Advertisement