સે-ક્સ દરમિયાન બેડરૂમ માં આ રીતે કરો ચોકલેટ નો ઉપયોગ,4 ઘણો વધી જશે સે-ક્સ પાવર…

પાર્ટનરની જાતીય દિનચર્યાને સુધારવા માટે ચોકલેટ વિશ્વભરમાં સૌથી વધુ માંગવામાં આવતા કામોત્તેજક દવાઓમાંની એક માનવામાં આવે છે જુસ્સો અને રોમાંસ ઉશ્કેરવા માટે લોકો તેમના પાર્ટનરને ચોકલેટનું બોક્સ ગિફ્ટ કરે છે તમને જણાવી દઈએ કે ચોકલેટ તમારા સેક્સ્યુઅલ પરફોર્મન્સને વધુ સારી બનાવી શકે છે વૈજ્ઞાનિકોએ પોતે પુષ્ટિ કરી છે કે ચોકલેટ પથારીમાં લોકોના પ્રદર્શનને સુધારી શકે છે એટલે કે ચોકલેટ તમારી સેક્સ લાઈફમાં વધુ સારી સ્વીટનર તરીકે કામ કરી શકે છે.

Advertisement

ચોકલેટમાં જોવા મળતા મૂળભૂત ઘટક કોકોમાં હાજર એન્ટી-ઓક્સિડન્ટ્સ રક્ત પ્રવાહને સુધારી શકે છે આવી સ્થિતિમાં જ્યારે તમે સેક્સ કરો છો ત્યારે તમારા લોહીનો પ્રવાહ વધુ સારો હોવાને કારણે તમે વધુ સારી રીતે સેક્સ કરી શકો છો તેથી સેક્સ સુધારવામાં ચોકલેટ વધુ સારો વિકલ્પ બની શકે છે અહીં કેટલીક રીતો છે જેના દ્વારા તમે તમારા બેડરૂમના રૂટિનમાં ચોકલેટનો સર્જનાત્મક ઉપયોગ કરી શકો છો અને તમારા રોમેન્ટિક જીવનને વધુ સારું બનાવી શકો છો.

સૌથી પહેલા તમારા પાર્ટનર માટે ઘણી બધી ચોકલેટ લાવો ઉપરાંત તમારા પાર્ટનરની મનપસંદ ચોકલેટ લાવવાનું ભૂલશો નહીં આ પછી તમે આ બધી ચોકલેટને તમારા બેડરૂમમાં ક્યાંક છુપાવીને રાખો હવે તમારા પાર્ટનર સાથે ટ્રેઝર હન્ટ રમો આ એક શાનદાર ગેમ છે જે તમને અને તમારા પાર્ટનરને રમવાની મજા આવશે આ સાથે દરેક પગલા પર તમારા પાર્ટનરને કંઈક રોમેન્ટિક કરવા માટે કહો ક્યારેક તમે તેમને કિસ કરવા માટે કહો તો ક્યારેક તેમને રોમેન્ટિક હગ કરવા માટે કહો આ પછી જ્યારે તેમને બધી ચોકલેટ મળી જાય તો તમે તેને તમારા પલંગ પર રાખી શકો છો અથવા તેને તમારા શરીર પર રાખી શકો છો અને તમારા પાર્ટનરને ખાવા માટે કહી શકો છો.

ચોકલેટ સ્નાન.તમારા ખર્ચની સૂચિમાં થોડું ઊંચું છે ચોકલેટ સ્નાન એ રાત્રિ માટે વધુ સારું મૂડ બૂસ્ટર છે તમે ચોકલેટ સીરપને બાથટબમાં સ્ક્વિઝ કરી શકો છો અથવા તમે તમારી પોતાની ચોકલેટ બબલ અને સીરપ પણ બનાવી શકો છો ટબમાં ચઢો અને તમે બંને શેમ્પેઈન અથવા વાઇનની ચૂસકી લો અને ચોકલેટ સોક સેશન જેવા કેટલાક ઊંડેથી આરામના સત્રોનો આનંદ લો.

ચોકલેટ સ્પા.જો તમે સ્નાન સત્ર માટે ચોકલેટ સીરપની પુષ્કળ માત્રામાં ખર્ચ કરવામાં વાંધો ન લો તો તે તદ્દન યોગ્ય છે તેના બદલે તમે તમારા પાર્ટનર સાથે ઉત્તમ ચોકલેટ સ્પાનો આનંદ માણી શકો છો તે ખૂબ જ રોમેન્ટિક છે અમે તમને જણાવી દઈએ કે ઘણા સ્થાનિક સ્પામાં મસાજ અને ફેશિયલ સહિત હોમ-હોમ ચોકલેટ ટ્રીટમેન્ટ આપવામાં આવે છે જે ખૂબ જ રોમેન્ટિક છે પરંતુ તમારે આ પ્રકારના સ્પાનો આનંદ ફક્ત તમારા પાર્ટનર સાથે જ લેવો જોઈએ.

ચોકલેટ સાથે બોડી પેઇન્ટ.થોડું ક્રિએટિવ બનો અને ચોકલેટ સાથે બોડી પેઈન્ટિંગ અજમાવો હવે તમે તમારી નિયમિત ચોકલેટનો ઉપયોગ કરી શકો છો.પરંતુ તમે એવી બ્રાન્ડ્સ માટે પણ જઈ શકો છો જે ખાસ કરીને બોડી પેઇન્ટિંગ માટે ચોકલેટ ઓફર કરે છે બોડી પેઈન્ટીંગ ચોકલેટ્સ કોઈ ખોટું નથી, તમારે મિશ્રણ કે પુનઃરૂપરેખાંકિત કરવાની જરૂર નથી તેઓ ઉપયોગ માટે તૈયાર છે આ સત્ર પછી શીટ્સનો ઉપયોગ કરવાનું યાદ રાખો જેને ફેંકી દેવામાં તમને વાંધો નથી આમ કરવાથી તમારી કામુકતા વધશે અને તમારા પાર્ટનરને પણ તે ખૂબ ગમશે.

Advertisement