સિલિકોન સે@ક્સ ડોલ્સ શું છે,અને ભારતમાં સે@ક્સ ડોલ્સ ક્યાંથી ખરીદવી?જાણો….

સે@ક્સ ટોયનું બજાર વૈશ્વિક સ્તરે ખૂબ જ ઝડપથી ફેલાઈ રહ્યું છે વિશ્વના ઘણા દેશોમાં સેક્સ ટોય્સની ખૂબ માંગ છે દરરોજ આપણે સે@ક્સ ડોલ્સ સાથે જોડાયેલી કેટલીક નવી કિસ્સો સાંભળીએ છીએ જ્યાં કોઈ સે@ક્સ ડોલના પ્રેમમાં પડે છે તો કોઈ સેક્સ ડોલ સાથે સેટલ થઈ જાય છે ઘણા લોકો માટે સે@ક્સ ડોલ્સ તેમની એકલતાની સાથી બની ગઈ છે તેથી સે@ક્સ ડોલનો વ્યવસાય ધીમે ધીમે ઘણા દેશોની અર્થવ્યવસ્થાને બદલવામાં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી રહ્યો છે.

Advertisement

સમગ્ર વિશ્વમાં સે@ક્સ ડોલ્સની લોકપ્રિયતા વધી રહી છે આર્ટિફિશિયલ ઈન્ટેલિજન્સ ટેક્નોલોજી સાથે સિલિકોનથી બનેલી રોબોટ સે@ક્સ ડોલ્સને લોકો તેમના લાઈફ પાર્ટનર બની રહ્યા છે આર્ટિફિશિયલ ઈન્ટેલિજન્સથી સજ્જ આ રોબોટ ડોલ્સ વાતો પણ કરે છે અમેરિકા બ્રિટન જર્મની જાપાન અને ચીન સહિત વિશ્વભરના લોકો તેનો ઉપયોગ કરી રહ્યા છે એક સે@ક્સ ડોલની કિંમત 1.8-2 લાખ રૂપિયા છે સે@ક્સ ડોલ્સની વધતી જતી માંગને કારણે આ ઉદ્યોગ ઝડપથી વધી રહ્યો છે સે@ક્સ ડોલ્સ બનાવવા માટે ચીન એક મોટું હબ છે.

આ ઉદ્યોગને વધારવા માટે સમયાંતરે સે@ક્સ ટોય પર પ્રદર્શન યોજવામાં આવે છે આવા એક્ઝિબિશનમાં લોકોને લેટેસ્ટ સેક્સ ટોય્સ તેમજ સે@ક્સ ડોલ્સની વિશાળ શ્રેણી જોવા મળે છે ચાલો જાણીએ આ એક્ઝિબિશન ક્યાં યોજાયું છે એશિયા એડલ્ટ એક્સ્પો ફ્યુચર ઑફ સે@ક્સ હોંગકોંગમાં એશિયા એડલ્ટ એક્સપોમાં બતાવવામાં આવી રહ્યું છે એવું માનવામાં આવે છે કે આવનારા સમયમાં આ સે@ક્સ ડોલ્સ પુખ્ત વયના લોકોના જાતીય સંતુષ્ટિમાં મોટી ભૂમિકા ભજવશે માત્ર પુખ્ત વયના લોકો માટેનું આ પ્રદર્શન જોવા માટે હજારો લોકો ઉમટી પડ્યા છે.

તમે તેની સાથે શું કરવા માંગો છો તે ધ્યાનમાં લીધા વિના તેઓ હંમેશા બહાર હોય છે તેઓ તમને કલ્પિત યુવાન અને સુંદર લાગશે અમારી સિલિકોન સે@ક્સ ડોલ્સ ખૂબ જ યુવાન દેખાય છે તેઓ જરૂરી આનંદ લાવશે ઉપરાંત યાદ રાખો તેઓ હંમેશા તમારી ઇચ્છાઓને પૂર્ણ કરવા માટે એટલા યુવાન દેખાશે તેમ છતાં જો તમે તેના દેખાવ અને લક્ષણો સાથે રમવાનું નક્કી કરો છો તો કોઈ તમને પ્રશ્ન કરશે નહીં તેને પણ નહીં કારણ કે તે તમારી ઇચ્છાઓને પૂર્ણ કરવા માટે છે તમે તેની હેરસ્ટાઇલ નખનો રંગ અને તેની નીચેની બાજુ બદલી શકો છો.

જેઓ સે@ક્સ ડોલ ફેન્ટસી એશિયા એડલ્ટ એક્સ્પો કરે છે આવા લોકો માટે ખાસ કરીને સિલિકોન સે@ક્સ ડોલ્સ જોવા માટે બનાવવામાં આવી છે જે હવે લોકો કલ્પના કરી શકે તેવા દરેક કદ રંગ અને આકારમાં બનાવવામાં આવે છે તેથી ઘણા વર્ષોથી હોંગકોંગમાં આવા પ્રદર્શનો યોજાય છે પરંતુ આ વર્ષના પ્રદર્શનમાં ફુલ-સાઇઝ એલ્ફ ડોલ્સની શ્રેણી લોન્ચ કરવામાં આવી છે એશિયન એડલ્ટ એક્સ્પોને વિશ્વનું સૌથી મોટું ‘એક્ઝિબિશન’ માનવામાં આવે છે.

તેથી જ તે દરેક વિસ્તારના લોકો માટે આકર્ષણનું કેન્દ્ર રહે છે આ એક્ઝિબિશનમાં વર્ચ્યુઅલ રિયાલિટી સે@ક્સ ગેમ્સનો પણ સમાવેશ કરવામાં આવ્યો છે અને આ ગેમ્સમાં રસ ધરાવતા લોકોને હેડસેટ પહેરીને નકલી સેક્સ્યુઅલ સીનિયો બતાવવામાં આવે છે એટલું જ નહીં આ ગેમમાં ભાગ લેનારા યુઝર્સને તેમના વર્ચ્યુઅલ પાર્ટનર માટે લૅન્જરી પસંદ કરવાની છૂટ છે.

મહાનગરોની વધતી જતી ધમાલ વચ્ચે પૈસા કમાવવાના સંઘર્ષમાં જોડાવું એ સે@ક્સ ડોલના વલણને પ્રોત્સાહન આપવામાં મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા ભજવી રહ્યું છે ઘણા સેક્સોલોજિસ્ટ્સ અનુસાર તે કુદરતી સે@ક્સની વિરુદ્ધ છે પરંતુ તેનાથી કોઈ નુકસાન ન થવાને કારણે સમગ્ર વિશ્વમાં તેનું ચલણ ઝડપથી વધ્યું છે.

આ સે@ક્સ ડોલ્સને વાસ્તવિક જેવી બનાવવા માટે તેમાં સિલિકોનનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે જેના કારણે તેમની ત્વચા જ્યારે સ્પર્શ કરવામાં આવે છે ત્યારે વાસ્તવિક જેવી લાગે છે આ સાથે તેમને રંગ આપવા માટે ઓટોમેટિક ટેક્નોલોજીનો પણ ઉપયોગ કરવામાં આવે છે.

Advertisement