શું તમે જાણો છો સૌથી ઊંચું વીર્ય સ્ખલન કરવાનો રેકોર્ડ કોના નામે છે ? જુઓ…

આજ સુધી તમે સેક્સની દુનિયામાં ખૂબ જ વિચિત્ર અને અદ્ભુત રેકોર્ડ્સ વાંચ્યા હશે. પછી ભલે તે સામૂહિક સેક્સ અથવા સેક્સ એક જ સ્ત્રી દ્વારા એક સાથે અનેક પુરુષો સાથેનો કેસ હોય. જો કે, આ માહિતીમાં કંઈ નવું નથી કારણ કે આ તમામ અલગ-અલગ સમાચારના રૂપમાં પ્રકાશિત કરવામાં આવી છે. પરંતુ જરૂરી નથી કે તમામ માહિતી દરેકને ખબર હોય. તો ચાલો જાણીએ દુનિયા સાથેના વિચિત્ર સેક્સના રેકોર્ડ.

Advertisement

એક દિવસમાં 919 લોકો સાથે સેક્સ.એક દિવસમાં સૌથી વધુ સેક્સ હોવાનો રેકોર્ડ અમેરિકન પોર્ન અભિનેત્રી લિસા સ્પાર્ક્સના નામે છે, જેણે 24 કલાકમાં 919 લોકો સાથે સેક્સ કર્યું હતું. 2004માં ત્રીજી વાર્ષિક ગેંગ-બેંગ ચેમ્પિયનશિપ, 2004ની પોલિશ ઈવેન્ટ એરોટિકોન દરમિયાન સ્પાર્ક્સ દ્વારા આ રેકોર્ડ સ્થાપિત કરવામાં આવ્યો હતો.

સૌથી મોટો માણસનો પ્રાઈવેટ પાર્ટ.આ રેકોર્ડ અમેરિકન ટીવી એક્ટર જોનાહ ફાલ્કનના ​​નામે છે. તેમના પ્રાઈવેટ પાર્ટની લંબાઈ હળવા સ્થિતિમાં 9 ઈંચ અને ઉત્તેજિત સ્થિતિમાં 13.5 ઈંચ છે.

સૌથી લાંબુ હસ્તમૈથુન.આ રેકોર્ડ જાપાનના મસાનોબુ સાતોના નામે છે, જેમણે સૌથી વધુ સમય હસ્તમૈથુન કર્યું હતું. સાટોએ સાન ફ્રાન્સિસ્કોમાં યોજાયેલી 2009ની વિશ્વ હસ્તમૈથુન સ્પર્ધામાં 9 કલાક 58 મિનિટ સુધી હસ્તમૈથુન કરવાનો વર્લ્ડ રેકોર્ડ બનાવ્યો હતો.

મહિલાઓનો સૌથી મોટો પ્રાઈવેટ પાર્ટ.સૌથી મોટા મહિલાઓના પ્રાઈવેટ પાર્ટનો રેકોર્ડ સ્કોટલેન્ડની અન્ના સ્વાન (1846-1888)ના નામે છે, જેમના પ્રાઈવેટ પાર્ટની લંબાઈ 19 ઈંચ હતી.

સામૂહિક સેક્સ.વિશ્વની સૌથી મોટી માસ સેક્સ ઇવેન્ટનો રેકોર્ડ જાપાનના લોકો દ્વારા રાખવામાં આવ્યો છે, જેમાં 250 જાપાનીઝ યુગલોએ ભાગ લીધો હતો. તેનો વીડિયો બનાવવામાં આવ્યો હતો, જે બાદમાં વેચાણ માટે ઉપલબ્ધ કરાવવામાં આવ્યો હતો.

સૌથી મજબૂત પ્રાઈવેટ પાર્ટ.રશિયાની 42 વર્ષની ટાટિટા કોઝેવનિકોવાએ પોતાના પ્રાઈવેટ પાર્ટમાંથી 14 કિલોગ્રામ જેટલું વજન ઉપાડ્યું છે. આનાથી તમે તેમના પ્રાઈવેટ પાર્ટની મજબૂતાઈનો પણ અંદાજ મેળવી શકો છો. તેથી મજબૂત પ્રાઈવેટ પાર્ટનો રેકોર્ડ પણ તેમના નામે નોંધાયેલો છે.

હોર્સ્ટ શુલ્ટ્ઝ જેણે 18 ફૂટ 9 ઇંચ સુધીનું સૌથી લાંબુ અંતર સ્ખલન કર્યું હતું. આ સાથે 12 ફૂટ 4 ઈંચની સૌથી વધુ ઉંચાઈ અને સૌથી વધુ સ્પીડ (42.7 mph)નો રેકોર્ડ પણ તેના નામે છે. હોર્સ્ટ શુલ્ટ્ઝ પાસે વિશ્વનો સૌથી અદભૂત અનોખો અને મેનલી રેકોર્ડ છે જેના વિશે જાણ્યા પછી મોટાભાગના પુરૂષો ઈર્ષ્યા કરશે. સૌથી વધુ વીર્ય મેળવવા અને તેને સૌથી વધુ ઝડપે બહાર કાઢવાનો અનોખો રેકોર્ડ હોર્સ્ટ શુલ્ટ્ઝના નામે છે.

હોર્સ્ટ શુલ્ટ્ઝનું વીર્ય 579 સેમી (18 ફૂટ 9 ઇંચ) છે અને તેની સ્ખલન ઝડપ 42.7mph છે અને સ્ખલન પછી તેનો વીર્ય વેગ 375.92 સેમી (12 ફૂટ 4 ઇંચ) ની ઊંચાઈએ પહોંચે છે. હોર્સ્ટ શુલ્ટ્ઝ સિવાય અન્ય કોઈ પણ પુરૂષના વીર્ય માટે અત્યાર સુધીની મુસાફરી સરળ નથી. હોર્સ્ટ શુલ્ટ્ઝના આ અદ્ભુત પરાક્રમની નોંધ ગીનીસ વર્લ્ડ બુકે રેકોર્ડ તરીકે કરી છે.

Advertisement