આ મહિલાની ખુબસુરતી જોઈને ફીદા થઈ જાય છે પુરુષો, આ હકીકત જાણીને ભાગી જાય છે, જાણો કારણ….

તમે પણ તમારી આસપાસ આવી કોઈ વ્યક્તિ કે મહિલાને જોઈ હશે, જેને જોઈને તેમની વાસ્તવિક ઉંમર ખબર નથી. સોશિયલ મીડિયા પર આપણને દરરોજ આવી તસવીરો જોવા મળે છે, જેને જોઈને સ્ત્રી કે પુરુષની અસલી ઉંમરનો અંદાજો લગાવી શકાતો નથી. આજકાલ મહિલાઓની અસલી ઉંમર જાણવી મુશ્કેલ છે કારણ કે તેમનો અસલી ચહેરો મેકઅપ કરેલો હોય છે.સોશિયલ મીડિયા એક એવી જગ્યા છે જ્યાં દરરોજ કોઈને કોઈ સમાચાર, તસવીર, વીડિયો વાયરલ થતા રહે છે. આજકાલ સુંદર યુવતીઓની તસવીરો પણ સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે.

Advertisement

જે યૂઝર્સને ખૂબ જ પસંદ આવી રહી છે અને તેઓ આ તસવીરો પર પોતાની પ્રતિક્રિયા પણ આપે છે. આવી ઘણી સુંદર છોકરીઓ છે, જે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા ફેમસ થઈ છે અને તેમની ફેન ફોલોઈંગ પણ ખૂબ જ મજબૂત છે.આ દિવસોમાં TikTok પર એક મહિલાનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં મહિલાને પોતાનું દર્દ શેર કરતી સાંભળી શકાય છે. મહિલાનું કહેવું છે કે તેનો ચહેરો જોઈને જ પુરૂષો તેના પ્રેમમાં પડી જાય છે, પરંતુ મહિલાની અસલી ઉંમરની જાણ થતાં જ તેઓ ભાગી જાય છે.

મહિલાએ Tiktok પર જણાવ્યું કે તેની વાસ્તવિક ઉંમર 44 વર્ષ છે. વીડિયો અને ફોટો જોયા પછી તમે પણ 44 વર્ષની મહિલા જેવા દેખાશો નહીં. મહિલાએ જણાવ્યું કે તેની સુંદરતાના છોકરાઓ પાગલ છે અને તેમને સોશિયલ મીડિયા પર જોઈને ડેટ પર લઈ જવા માંગે છે. ઘણા છોકરાઓ એવા છે કે જેઓ તેમને ડેટ પર લઈ જવા માટે તેમના પગ પકડવા લાગે છે. પરંતુ આ પછી જેવી તે છોકરાઓને તેમની અસલ ઉંમર વિશે જણાવે છે તો તેઓ આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે અને પછી ભાગવા લાગે છે.

આ 44 વર્ષની મહિલાનું નામ પ્રિન્સેસ એપ્રિલક્સો છે. Tiktok પર મહિલાને 1 લાખથી વધુ લોકો ફોલો કરે છે. તેનો આ વીડિયો અત્યાર સુધીમાં 90 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. મહિલાનું કહેવું છે કે 44 વર્ષની હોવા છતાં તે ઘણી નાની દેખાય છે. ઘણા લોકો તેમની પાછળ રહે છે, પરંતુ વાસ્તવિક ઉંમર જાણ્યા પછી, દરેક તેમનાથી દૂર ભાગી જાય છે. આટલું જ નહીં પરંતુ મહિલાએ વધુમાં જણાવ્યું કે એવા ઘણા છોકરાઓ છે જે તેને ડેટ પર લઈ જવા માટે તેના પગ પકડવા લાગે છે, પરંતુ જેવી તે છોકરાઓને તેમની અસલ ઉંમર વિશે જણાવે છે, તો તે આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે અને તરત જ તેને છોડીને ભાગી જાય છે. ખરેખર, અમે તમને જે 44 વર્ષની મહિલા વિશે જણાવી રહ્યા છીએ તેનું નામ પ્રિન્સેસ એપ્રિલક્સો છે.

પ્રિન્સેસ એપ્રિલિક્સો નામની આ મહિલાને ટિક ટોક પર 1 લાખથી વધુ લોકો ફોલો કરે છે. તેનો વીડિયો અત્યાર સુધીમાં 90 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે.મહિલાનું કહેવું છે કે 44 વર્ષની હોવા છતાં તે ઘણી નાની દેખાય છે. મહિલાએ જણાવ્યું કે તેની પાછળ ઘણા લોકો રહે છે, પરંતુ જેવી તેને તેની અસલી ઉંમરની ખબર પડે છે ત્યારે બધા તેનાથી દૂર ભાગી જાય છે. તેમની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવામાં કોઈ રસ દાખવતું નથી. જો કે આ મહિલા ક્યાંની છે તે અંગે હજુ સુધી માહિતી મળી શકી નથી.

Advertisement