વહુ પ્રેમી સાથે રૂમમાં બનાવી રહી હતી શારીરિક સંબંધ, અચાનક આવી ગયો સસુર અને પછી…..

આજકાલ જો જોવા જઈએ તો ઘણાબધા કિસ્સાઓ સામે આવ્યા છે જે આપણા સમાજ ઉપર ખરાબ પ્રભાવ પાડે છે પરંતુ મિત્રો આવા કિસ્સામા રોક લગાવી નથી શકતા અને દરરોજ આવા કિસ્સાઓ બનતા જ હોય છે મિત્રો તે આપણા માટે ખુબજ આઘાત જનક સાબિત થાય છે મિત્રો આવા ઘણાબધા કિસ્સાઓ છે જેવા કે ગેંગરેપ બળાત્કાર અપહરણ મર્ડર કોઇને પૈસા માટે કોઈની ઉપર અત્યાચાર કરવો મિત્રો આવા ઘણાબધા કિસ્સા ઓ ખુબજ મોટા પ્રમાણમા વધવા લાગ્યા છે અને આપણે ઘણીવાર આવા કિસ્સાઓ વિશે સાંભળવા મળે છે.

Advertisement

પાણીપત જિલ્લાના ઇસરાના પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના ભદાદ ગામમાં એક પ્રેમી તેની પ્રેમિકાને તેના ઘરે મળવા ગયો હતો.બાળકીના માતા-પિતાએ દરવાજો ખોલ્યો ત્યારે બંને બેડરૂમમાં હતા.બંનેને સમાધાનકારી સ્થિતિમાં જોઈને તેમનું લોહી ઉકળી ઊઠ્યું હતું અને બંનેને માર માર્યો હતો જ્યાં તેઓએ છોકરાનું ગળું દબાવી હત્યા કરી લાશને કેનાલમાં ફેંકી દીધી હતી.જિલ્લામાં પ્રેમ પ્રકરણના કારણે હત્યાનો સનસનીખેજ કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે.

પ્રેમિકાને મળવા માટે અશાંત પ્રેમીને તેના ઘરે જવું એટલું મોંઘું પડ્યું કે તેણે પોતાનો જીવ ગુમાવવો પડ્યો.છોકરીના માતા-પિતાએ છોકરાની હત્યા કર્યા બાદ લાશને કેનાલમાં ફેંકી દીધી હતી. યુવતી હત્યાનો વિરોધ કરતી હતી હત્યાનો મામલો બહાર આવશે તેવા ડરથી પરિવારજનોએ તેમના પ્રિય અંશુલની પણ ગળું દબાવી હત્યા કરી હતી.પોલીસને જાણ કરી હતી.

ગુપ્ત માહિતી પર પહોંચેલી પોલીસે અંતિમ સંસ્કાર અટકાવ્યા અને મૃતદેહને પોસ્ટમોર્ટમ માટે પાણીપતની સિવિલ હોસ્પિટલમાં મોકલી આપ્યો જ્યાં ડોક્ટરોએ અંશુલના મૃત્યુને શંકાસ્પદ ગણાવ્યું અને અંશુલની હત્યાની શક્યતા વ્યક્ત કરી.જે બાદ પોલીસે મૃત્યુનું સાચું કારણ જાણવા અંશુલના મૃતદેહને પીજીઆઈ રોહતક મોકલ્યો હતો.પોલીસે રિમાન્ડ મેળવી પૂછપરછ હાથ ધરી છે.

ઈસરાના સ્ટેશન ઈન્ચાર્જ સુરેશ પાલે જણાવ્યું કે અંશુલના પિતા મહેન્દ્રની ધરપકડ કરીને તેની ઊંડી પૂછપરછ કર્યા બાદ આરોપી મહેન્દ્રએ ગુનો કબૂલ કર્યો અને કહ્યું કે તેણે ગુરમીતનું ગળું દબાવીને લાશને કેનાલમાં ફેંકી દીધી હતી.પોલીસ ગુરમીતની લાશને કેનાલમાં શોધી રહી છે.લાશ મળ્યા બાદ જ આ હત્યાનો મામલો વધુ મજબૂત બનશે.પોલીસ મહેન્દ્રની પત્નીને શોધી રહી છે.પોલીસ રિમાન્ડ પર લઈ આ ઘટનામાં અન્ય કોણ કોણ સંડોવાયેલ છે તે અંગે પૂછપરછ કરવામાં આવશે.

Advertisement