બાઘા ની બાવરી : જુવો રિયલ લાઇફ માં કેવી છે

ટીવી સિરીયલ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા આ વખતે લોકડાઉનના સમયમાં અને હાલમાં પણ સૌથી વધારે સર્ચ લિસ્ટમાં ટોપ પર આવી છે આ શોના લગભગ તમામ પાત્રો લોકોના હૈયે અને હોઠે વસેલા છે લોકો દરેક પાત્રોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે 13 વર્ષથી આ સિરીયલમાં આવતી બાઘાની પ્રેમિકા તરીકે દેખાતી બાવરી એટલે કે અભિનેત્રી મોનિકા ભદોરિયાનો ખાસ અંદાજ લોકોને ખૂબ પસંદ આવી રહ્યો છે જો કે હવે મોનિકા આ શોને અલવિદા કહી ચૂકી છે મોનિકાએ કેટલાય સમય સુધી બાઘાની પ્રેમિકા તરીકેનો રોલ નિભાવ્યો છે.

Advertisement

ખબર એવી આવી રહી હતી કે તેને શોના મેકર્સ સાથે અમુક પ્રકારના મતભેદ થયા બાદ તેણે શો છોડવાનો નિર્ણય કર્યો હતો જો કે મોનિકાએ બાદમાં એક ઈન્ટરવ્યૂમાં ખુલાસો કર્યો હતો કે તેણે મતભેદના કારણે નહીં પણ વ્યક્તિગત કારણોસર આ શો છોડ્યો છે પોતાના શોથી અલગ મોનિકા પોતાની અસલ જીંદગીમાં ખૂબ જ સ્ટાઈલિશ છે તે મોટા ભાગે પોતાના વેકેસન અને ફોટોશૂટની તસ્વીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરતી હોય છે મોનિકા ભદોરિયા મધ્ય પ્રદેશના ગ્વાલિયરની રહેવાસી છે તેણે શરૂઆતમાં શોખ ખાતર થિયેટર કર્યુ હતું.

જો આપણે મોનિકા ભદૌરીયાની પર્સનલ લાઇફ પર નજર કરીએ તો તે ખૂબ જ હોટ અને સુંદર દેખાઈ રહી છે ઘણા વર્ષોથી તારક મહેતા પ્રોગ્રામનો ભાગ રહી ચૂકેલી મોનિકા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ઘણી એક્ટિવ છે જ્યાં તે એક કરતા વધારે તસવીરો શેર કરે છે એટલું જ નહીં તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ બતાવે છે કે તે વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ જ આકર્ષક જીવનશૈલીને અનુસરે છે ચાલો આપણે બાગાની ગર્લફ્રેન્ડ બાવરી એટલે કે મોનિકા ભાદોરિયાથી સંબંધિત કેટલીક રસપ્રદ બાબતોની ચર્ચા કરીએ.

મોનિકા હવે આ શોનો ભાગ નથી રહી પરંતુ મોનિકા ભદૌરીયાએ ઘણાં વર્ષોથી બગાની ગર્લફ્રેન્ડ બાવરીની ભૂમિકા ભજવી હતી અને આ પાત્રને પણ લોકોએ ખૂબ જ પ્રેમ આપ્યો હતો તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા માં મોનિકાએ એક ઝાલી છોકરીની ભૂમિકા ભજવી હતી જે ઘણી વાર ભૂલો કરતી હતી તે જ સમયે જેઠાલાલ તેની સાથે વારંવાર અને તેનાથી ગુસ્સે થતા બતાવવામાં આવ્યા હતા.

આ શોખ તેને મુંબઈ ખેંચી લાવ્યુ હતું આપને જણાવી દઈએ કે મોનિકા પોતાની સુંદરતાને લઈને મધ્યપ્રદેશમાં એવોર્ડ પણ જીતી ચુકી છે પોતાને મળેલા આ સન્માન બાદ મોનિકાને અલગ અલગ જગ્યાએથી મોડલિંગના ઓર્ડર આવવા લાગ્યા હતા તેથી તે 2010માં મુંબઈ આવી ગઈ હતી મોનિકા તારક મહેતા ઉપરાંત યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ ઈસ પ્યાર કો ક્યા નામ દૂં અને સજદા તેરે પ્યાર મેં જેવા શોમાં નજર આવી ચુકી છે.

બગાને વિચલિત કરવા માટે શોમાં મોનિકા ભદૌરીયાના બાકી પાત્રને લાવવામાં આવ્યું હતું બાવરી બગાને કામથી ભગાડતા મોનિકાની કોમિક ટાઇમિંગ આશ્ચર્યજનક હતી તેની શૈલી બધાને ગમી મોનિકાએ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા માં 6 વર્ષ સુધી કામ કર્યું 6 વર્ષ પછી તેણે અંગત કારણોસર આ શો છોડી દેવાનું નક્કી કર્યું હતું જેના પછી ચાહકો ખૂબ જ દુખી હતા ચાહકોને હજી બાવરી એટલે કે મોનિકા ભાદોરીયા ચૂકી છે મોનિકા ભદૌરીયા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને સોશિયલ મીડિયા પર ચાહકો સાથે તેની સુંદર ગ્લેમરસ અને સ્ટાઇલિશ તસવીરો શેર કરતી રહે છે. વાસ્તવિક જીવનમાં,

મોનિકા બાવરીની જેમ જ નથી પરંતુ તે એકદમ ઠંડી અને મનોરંજક પ્રેમાળ છે બાવરી શૈલીની દ્રષ્ટિએ વડીલોને પાછળ છોડી રહ્યા છે મોનિકા ભદૌરીયા ફિટનેસની ખૂબ કાળજી લે છે તે દરરોજ જીમમાં ઘણું પરસેવો કરે છે અને ઘણી સરળ કસરતો ખૂબ જ સરળતાથી કરે છે આ તસવીરમાં તમે તેનો માવજત પ્રેમ પણ જોઈ શકો છો.

અભિનેતા હોવા સાથે મોનિકા ભદૌરીયા પણ સારી પેઇન્ટર છે તે સોશિયલ મીડિયા પર ચાહકોને ઘણીવાર પોતાની પેઇન્ટિંગ્સ બતાવે છે તાજેતરમાં જ તેણે ગૌતમ બુદ્ધની દિવાલ પેઇન્ટિંગ બનાવી હતી જેની ઘણી તસવીરો તેણે પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર ચાહકો સાથે શેર કરી હતી પેઇન્ટિંગ જોઈને તમને પણ લાગશે કે બાવરી એટલે કે મોનિકા આ ​​મામલે પણ કોઈ કરતાં ઓછી નથી.

આ સિવાય જો મોનિકા ભદૌરીયાની ટીવી કેરિયરની શરૂઆતની વાત કરીએ તો તેણે વર્ષ 2011 માં સીરિયલ યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ થી ટીવીમાં પ્રવેશ કર્યો હતો આ પછી મોનિકા ઇસ પ્યાર કો ક્યા નામ દૂન અને સજદા તેરે પ્યાર’માં જોવા મળી હતી શૈલી અને સુંદરતાની દ્રષ્ટિએ મોનિકા નાનપણથી જ આગળ હતી તેણીએ તેના શાળાના દિવસો દરમિયાન સૌંદર્ય સ્પર્ધામાં ભાગ લીધો અને વિજેતા તરીકે ઉભરી આવ્યો ઉલ્લેખનીય છે કે મોનિકા ભદૌરીયા મધ્ય પ્રદેશના ગ્વાલિયર શહેરની રહેવાસી છે જેનો જન્મ 1 નવેમ્બર 1988 ના રોજ થયો હતો.

Advertisement