ખૂબ જ સુંદર દેખાય છે રામાયણ ના શ્રી રામ અરુણ ગોવિલ ની દીકરી..

શ્રી દિગ્દર્શક રામાનંદ સાગરની પ્રખ્યાત ફિલ્મ રામાયણ રામાયણ તમે બધાએ તમારા જીવનમાં એકવાર જોઈ જ હશે એક સમય હતો જ્યારે રામાયણની નવી શરૂઆત થતી હતી તે સમયે લોકોના તમામ કામ અટકી જતા હતા બધા કામ છોડીને લોકો તે શો જોવાનું શરૂ કરી દેતા હતા રામાનંદ સાગર દ્વારા નિર્દેશિત રામાયણના તમામ પાત્રોના લોકો પણ વાસ્તવમાં ભગવાન ગણાતા હતા રામાયણમાં શ્રી રામની ભૂમિકા ભજવનાર અરુણ ગોવિલને લોકોએ ખરેખર ભગવાન શ્રી રામનો દરજ્જો આપવાનું શરૂ કર્યું આજના સમયમાં પણ રામાયણના એ તમામ પાત્રો લોકોના દિલમાં પોતાનું સન્માન જાળવી રહ્યા છે પરંતુ આજે અમે તમને રામાયણના શ્રી રામ એટલે કે અરુણ ગોવિલની તેમના અંગત જીવનમાં પુત્રી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

Advertisement

જો તમને 80 અને 90 ના દાયકાની યાદ આવે, તો તમને રામાયણની સીરીયલમાં રામની ભૂમિકા ભજવનારા મહાન અભિનેતાની ભૂમિકા ચોક્કસપણે યાદ હશે. જેનું અસલી નામ અરુણ ગોવિલ હતું. આજે આ લેખમાં તેની દીકરી વિષે વાત કરી છે કે જે ખુબ જ સુંદર દેખાય છે અને આ સાથે સાથે તેની કેટલીક તસ્વીરો પણ રજુ કરી છે, તેને જોઇને તમારા હોંશ ઉડી જશે, તો જોઇલો આ સુંદર તસ્વીરો તમેપણ.

રામાયણનાં બધાં પાત્રો આપણે બધાં યાદ કરીએ છીએ. રામાનંદ સાગરની રામાયણની વિશેષ વાત એ હતી કે રામાયણના તમામ પાત્રોએ ભારતીયોના હૃદયમાં સ્થાન બનાવ્યું હતું. તેમાંથી એક ભગવાન રામનું મહત્વનું પાત્ર હતું. અરુણ ગોવિલનો જન્મ 1958 માં મેરઠમાં થયો હતો, તે સીરિયલમાં ભજવેલા ભગવાન રામના પાત્રને યાદ કરીને, આજે પણ, દરેક શ્રોતાઓના મગજમાં તેમનો ચહેરો ઉભરી આવે છે.

અરુણ ગોવિલની પુત્રી સોનિકા ગોવિલ ગ્લેમરની દુનિયાથી દૂર રહેવાનું પસંદ કરે છે. સોનિકા ગોવિલ ખૂબ જ સુંદર અને ગ્લેમરસ છે, પરંતુ તે કેમેરાથી દૂર રહેવાનું પસંદ કરે છે. સોનિકા તેના પિતાને ખૂબ જ પ્રિય છે સોનિકા ગોવિલ ભલે દેશના સૌથી પ્રખ્યાત અભિનેતા અરુણ ગોવિલની પુત્રી હોય, પરંતુ તે પોતાની અંગત જિંદગીને કેમેરાથી દૂર રાખવાનું પસંદ કરે છે. તેમને તેમની પ્રાઈવસી ખૂબ જ પસંદ હોય છે.

તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે અરુણ ગોવિલની દીકરીનું નામ સોનિકા ગોવિલ છે સોનિકા ગોવિલ ખરેખર ખૂબ જ સુંદર છે સોનિકા ગોવિલે વેસ્ટમિન્સ્ટર યુનિવર્સિટીમાં માર્કેટિંગ કોમ્યુનિકેશનમાં પોસ્ટ ગ્રેજ્યુએશન કર્યું છે સોનિકા ગોવિલે તેના પિતા બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં મોટું નામ હોવા છતાં આ દુનિયાથી અંતર બનાવી રાખ્યું છે સોનિકા પોતાના જીવનને ખાનગી રાખવાનું પસંદ કરે છે તેને લાઈમ લાઈટની દુનિયા બિલકુલ પસંદ નથી.

અભિનેતા અરુણ ગોવિલને બે બાળકો છે એક પુત્ર અને એક પુત્રી પુત્ર પરિણીત છે અને તેની પુત્રી અભ્યાસ પૂર્ણ કરીને નોકરી કરી રહી છે સોનિકા હાલમાં મુંબઈની માઇન્ડ શેર કંપનીમાં પ્લાનિંગ એક્ઝિક્યુટિવ તરીકે કામ કરી રહી છે જ્યાં તે 2016 થી કામ કરી રહી છે આ સિવાય સોનિકાએ બીજી ઘણી મોટી કંપનીઓમાં પણ કામ કર્યું છે સોનિકા તેના પિતા અને અભિનેતા અરુણ ગોવિલને ખૂબ પ્રેમ કરે છે.

સોનિકા ભારતીય રાષ્ટ્રીયતા ધરાવે છે અને ભારતીય હોવાનો તેમને ગર્વ છે આ સાથે એક બાબત ખુબ જ સારી કહી શકાય એ એ માનવામાં આવે છે કે, તે તેના દેશને ખૂબ પ્રેમ કરે છે અને ભારતના બંધારણ દ્વારા બધા નિયમોનું પાલન કરે છે તે હંમેશાં તેના પરિવાર અને મિત્રો સાથેના તમામ હિન્દુ તહેવારોની ઉજવણી કરે છે.

સોશિયલ મીડિયાની લોકપ્રિયતાથી દૂર રહેવા માટે, સોનિકા ગોવિલ તેના એકાઉન્ટને ગોપનીયતા મોડ પર સેટ રાખે છે. જો તેના અભ્યાસની વાત કરીએ તો જણાવી દઈએ કે સોનિકા ગોવિલ યુનિવર્સિટી ઓફ વેસ્ટમિન્સ્ટરમાંથી પોસ્ટ ગ્રેજ્યુએશન કરી રહી છે અને તે પહેલા તેણે માર્કેટિંગ કોમ્યુનિકેશનમાં ડિગ્રી લીધી છે.

એક તસવીરમાં સોનિકા સેલ્ફી લેતી જોવા મળી રહી છે રિપોર્ટ્સ અનુસાર સોનિકાને પાર્ટી કરવાનો વધુ શોખ છે સોનિકા ઘણીવાર તેના પિતા સાથે તસવીરોમાં પોઝ આપતી જોવા મળે છે આ બંને ઘણી તસવીરોમાં જોઈ શકાય છે જેમાં તેમના પિતા જોવા મળે છે સોનિકા આ ​​દિવસોમાં મુંબઈમાં માઇન્ડ શેર કંપનીમાં પ્લાનિંગ એક્ઝિક્યુટિવ તરીકે કામ કરે છે. અહીં તે વર્ષ 2016 થી કામ કરી રહી છે અને તેના કામને લઈને ઘણી ગંભીર રહે છે. સોનિકાની તેના પિતા સાથે ઘણી તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર જોવા મળે છે.

Advertisement