માસિક આવ્યા બાદ સૌથી વધારે સેક્સની ઈચ્છા થાય છે મહિલાઓને,જાણો કેમ?.

માસિક સ્રાવ પછી તરત જ દિવસોમાં સ્ત્રીઓ સંભોગમાં વધુ આક્રમક હોય છે અને ખૂબ જ મહેનતુ હોય તેવા પુરુષ દ્વારા સંભોગ માટે ઉત્સુક હોય છે તે ક્યારે પીવું અને સ્ત્રીઓમાં તીવ્ર કામવાસના ઘણીવાર વસંતઋતુમાં પાનખરમાં વરસાદની ઋતુમાં અને પાનખરમાં વધે છે અમાવસ્યા પૂર્ણિમા ચતુર્દર્શી નવમી તિથિઓ શુક્લ પક્ષની શરૂઆતમાં રવિવાર અથવા તેની આસપાસના દિવસોમાં માસિકના ત્રણથી ચાર દિવસ પહેલાથી લઈને માસિકના થોડા સમય પહેલા અને માસિક પછી તરત જ એક અઠવાડિયા સુધી સ્ત્રીઓમાં સે@ક્સ ઈચ્છાઓનું વર્ચસ્વ.

Advertisement

સ્ત્રીઓમાં સે@ક્સ માટેની તરસ સમુદ્રની અમર્યાદ ઊંડાઈ માટે હોય છે સ્ત્રીઓ સે@ક્સમાં સમુદ્ર જેવી હોય છે મૈથુન મંથન દરમિયાન સાગર થાકતો નથી કારણ કે તે ક્યારેય અધીરો બેચેન બેચેન અને ઉતાવળમાં નથી હોતો તેની પાસે પૂરતી ધીરજ હોય ​​છે મહિલાઓનો રસ્તો છે રસ્તો ક્યારેય થાકતો નથી રસ્તા પર ચાલતા યાત્રીઓ થાકી જાય છે કારણ કે તેમની રહેવાની શક્તિ મર્યાદિત છે.

આ જ કારણ છે કે કોઈ પણ પુરુષ કોઈપણ સ્ત્રીને સે@ક્સમાં સંપૂર્ણ રીતે સંતુષ્ટ કરી શકતો નથી મહિલાઓ ક્યારેય સે@ક્સમાં ઝડપથી સંતુષ્ટ થઈ શકતી નથી સે@ક્સમાં મહિલાઓને સંતોષ આપવો એ કોઈપણ પુરુષ માટે મુશ્કેલ કામ છે પુરૂષો જેટલા આતુર હોય છે તેટલી જ સરળતાથી સ્ત્રીઓ શાંત સ્થિર સંતુલિત અવ્યવસ્થિત રહે છે.

મહિલાઓને દરેક વખતે સે@ક્સમાં ખાસ અનુભવ કરાવવો ગમે છે દરેક સે@ક્સ અનુભવને જાદુઈ અને યાદગાર બનાવવા માંગે છે સે@ક્સના મુખ્ય કાર્ય સુધી સીધા ન પહોંચીને પુરૂષે પૂરતા સંયમમાં રહીને સમય કાઢવો જોઈએ અને મહિલાઓને સે@ક્સના મુખ્ય કાર્ય માટે તૈયાર થવાની તક આપવી જોઈએ કળાને વધુ ને વધુ સમય આપો જાતીય સંભોગ સુધી પહોંચતા પહેલા પુરુષે ખાતરી કરવી જોઈએ કે સ્ત્રી સંપૂર્ણ ઉત્તેજિત થઈ ગઈ છે અને તે પોતે પણ સંપૂર્ણ ઉત્તેજિત થઈ ગઈ છે સે@ક્સમાં મંદતા એ સુંદરતા છે ઉતાવળમાં પણ સમયની જરૂર છે આ માત્ર સે@ક્સમાં જ લાગુ પડે છે યોની મર્દન તૂટક તૂટક ધીમે ધીમે ગણતરી કરે છે અને લાંબા સમય સુધી ચાલુ રાખે છે તે ફક્ત મહિલાઓને પરાકાષ્ઠા પર લઈ જાય છે પુરુષ સંભોગ દરમિયાન તેના શ્રીન્નને નિયંત્રિત કરવામાં કુશળતા પ્રાપ્ત કરે છે તે સે@ક્સમાં માસ્ટર બની જાય છે.

સેક્સની વાત કરીએ તો, હંમેશા પુરૂષ સમજી નથી શકતો કે, તેની મહિલા પાર્ટનર ક્યારે અને કેવી રીતે ઉત્તેજીત હોય છે. સામાન્ય રીતે પુરૂષો કરતા વધારે મહિલાઓ સેક્સ માટે ઉત્સાહિત હોય છે. આ વાત કેટલીએ વખત થયેલા રિપોર્ટમાં સામે આવી છે. પરંતુ, સેક્સને લઈ મહિલા અને પુરૂષ બંનેના વિચાર અલગ હોય છે. કેટલીક વકત પુરૂષ એ વિચારી કન્ફ્યૂઝ હોય છે કે, મહિલાઓની સેક્સ્યુઅલ ફિલીંગ્સ ક્યારે, અને કેવી રીતે હોય છે? આ વાતનો જવાબ તમને અહીં મળી જશે કે, મહિલાઓ ક્યારે પોતાની જાતને સેક્સ માટે તૈયાર કરી શકે છે.

દરેક મહિલાઓની શારીરિક રચના અલગ હોય છે પણ મોટા ભાગે જ્યારે મહિલાઓને માસિક ધર્મ થાય છે તો લગભગ 2 અઠવાડીયા બાદ મહિલાઓમાં પ્રજનન ક્ષમતા વધી જાય છે અને મહિલાને સેક્સ માટેની ઈચ્છા વધારે હોય છે. આ સમયમાં સેક્સ કરવાનો સૌથી સારો સમય માનવામાં આવે છે.

વાતાવરણની પણ મહિલાઓની સેક્સ લાઈફ પર અસર થાય છે, જેમ કે વસંત, પાનખર, વરસાદ અને ઠંડીમાં તેમની સેક્સ કરવાની ભાવના વધી જાય છે. જો પતિ તરફથી વધારે હુંફ કે લાગણી મળે તેવા ભાવાત્મક સમયમાં પણ મહિલાની સેક્સ કરવાની રૂચી વધી જાય છે. મહિલાઓ ખુબજ ભાવુક હોવાથી જ્યારે જ્યારે આવા સંજોગો ઉભા થશે ત્યારે મહિલાઓ સેક્સ કરવા વધારે તૈયાર થાય છે.મહિલાઓ દ્વારા દારૂના સેવન બાદ સેક્સ પ્રત્યેની ઉત્તેજના ખુબ વધી જાય છે અને સંબંધ બનાવવા માટે તે રાજી થઈ જાય છે. આલ્કોહોલ લીધા બાદ મહિલાઓ સેક્સને સારી રીતે એન્જોય કરે છે.મહિલાઓ પુરૂષોની સરખામણીએ પોર્ન ફિલ્મો જુએ છે અને આ ફિલ્મો જોયા બાદ મહિલાઓમાં સેક્સ કરવાની ઈચ્છા વધારે જાગૃત થઈ જાય છે.

અંતરંગ પળોમાં સ્ક્રિન જોયા બાદ તેમની યૌન ઉત્તેજના વધી જાય છે. મહિલાઓ સેક્સ દરમ્યાન દરેક વખતે સ્પેશ્યલ અનુભવ કરવાનું પસંદ કરે છે, અને પોતાના સેક્સના દરેક અનુભવને જાદુઈ કે યાદગાર બનાવવા માંગતી હોય છે.આથી આ સમય યોગ્ય રહેશે સેક્સ કરવા માટે.તમે એકાંત કાઢી લો સેક્સ કરવા માટે તમે રોજ જો રાત્રે જ સેક્સ કરતા હો તો ક્યારેક દિવસે સેક્સ કરો સમય બદલાશે તો સેક્સ કરવાની રૂચી બદલાશે અને આ અનુભવ યાદગાર રહેશે.

એક સારા શારીરિક સંબંધ માટે આજકાલ લોકો અલગ-અલગ પ્રયોગો કરતા હોય છે. દરરોજ એક જ પ્રકારે શારીરિક સંબંધ બાંધીને માણસો કંટાળી જતા હોય છે. જો તમે મહિલાઓને ચરમ આનંદનો અહેસાસ કરાવવા માંગો છો તો નીચે આપેલા શારીરિક સંબંધની પોઝિશનનો ટ્રાય કરો. આ પોઝિશનમાં શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા બાદ મહિલાઓને ખુશી મળે છે.

આ પોઝિશનમાં મહિલા પોતાના પાર્ટનરની ઉપર બેસી જાય છે. સામાન્ય રીતે મહિલાઓને હાવી થવાનું પસંદ હોય છે અને આ પોઝિશનમાં એ વાતનો વધુ અહેસાસ થાય છે. આ પોઝિશનમાં મહિલાઓ ખૂબ જલદી ચરમ સીમા એટલે કે રતિ નિષ્કર્ષની અવસ્થામાં પહોંચી જાય છે. આ દરમિયાન પુરૂષને મહિલાનો પુરો સહયોગ કરવો જોઇએ, અને નીચેથી ઉપર તરફ દબાણ પણ બનાવવું જોઇએ.મહિલાઓને સ્પૂન ફિટિંગ પોઝિશન પણ ખૂબ પસંદ હોય છે. આ પોઝિશનમાં મહિલા, પુરૂષ એકબીજાના આલિંગનમાં ખોવાઇ જાય છે. પુરૂષ પાછળની તરફ રહે છે અને મહિલાઓને આનંદના ચરમોત્કર્ષ સુધી પહોંચાડે છે.

પહેલી ક્રિયા જેમાં સંભોગ દરમિયાન પુરૂષ મહિલાની ઉપર હોય છે. આ સૌથી જૂની ક્રિયા છે, જેને મહિલાઓ સૌથી વધુ પસંદ કરે છે. આ ક્રિયામાં મહિલાઓને પ્રેમ અને શારીરિક સંબંધ બંનેનો બરાબરનો અનુભવ થાય છે. આ દરમિયાન પુરૂષોને પોતાના વજનનું ખાસ ધ્યાન રાખવું જોઇએ અને દબાણ યોગ્ય રીતે જાળવી જોઇએ.સેક્સની સૌથી સારી ક્રિયામાં પુરૂષની જાંધ પર તેની પાર્ટનર બેસી જાય છે. આ ક્રિયામાં બેસીને સંભોગ કરવામાં આવે છે. તેમાં સીધો દિલથી દિલનો સંપર્ક થાય છે. જો આ ક્રિયાની સાથે ચુંબન પણ લેવામાં આવે તો પ્રેમનો અહેસાસ બમણો વધી જાય છે.

Advertisement