મહિલાએ પતિની સામે જ ઘોડા સાથે બનાવ્યો સં@બંધ,અને થઈ ગઈ….

લોકોમાં વિવિધ પ્રકારના જુસ્સો હોય છે અને તેઓ આમાં ઘણું બધું કરે છે ઘણીવાર આવા અનેક કિસ્સાઓ સામે આવે છે પરંતુ આ કિસ્સો અલગ છે આ મામલો 2014માં પ્રકાશમાં આવ્યો હતો જ્યારે એક મહિલાએ કહ્યું હતું કે તેણે ઘોડા સાથે સે@ક્સ કર્યું હતું અને તે ગર્ભવતી થઈ ગઈ હતી તેણે કહ્યું કે તે આ બાળકને જન્મ આપવા માંગે છે મહિલાએ લખ્યું કે તે 12 અઠવાડિયાની ગર્ભવતી છે તેણે કહ્યું કે જે રીતે તેનું પેટ વધી રહ્યું છે તે જોઈને લાગે છે કે તેની અંદર કોઈ ઘોડો વધી રહ્યો છે મહિલાએ ફેસબુક પર લખ્યું કે મેં અને મારા પતિએ ખૂબ દારૂ પીધો હતો ત્યારબાદ મેં ઘોડા સાથે સે@ક્સ કર્યું હતું હવે જ્યારે હું ગર્ભવતી છું મને અલ્ટ્રાસાઉન્ડ કરવામાં ડર લાગે છે.

Advertisement

જો તે ઘોડો હોત તો શું થાય 2014માં મહિલાની આ પોસ્ટ ખૂબ વાયરલ થઈ હતી મહિલાએ કહ્યું કે તે ઘોડો હોય કે બીજું કંઈ ફરક નથી પડતો હું તેને જન્મ આપવા માંગુ છું બીજો એક આવોજ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.ઇતિહાસમાં રાજા અને રાણીને લગતી આવી અનેક વાર્તાઓ આપણે વાચતા હોઈએ છીએ અને તેવી જ રીતે આજે પણ લોકો આ વાતને સાંભળીને આશ્ચર્યચકિત છે અને જેમાં કેટલાક લોકો તેમની આશ્ચર્યજનક શક્તિ માટે પ્રખ્યાત બન્યા હતા અને કેટલાક લોકો તેમના આશ્ચર્યજનક બાંધકામ માટે જાણીતા હતા.

પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે આજે અમે આવી રાણીના જીવનનો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ કે જે સાંભળીને તમે માત્ર આશ્ચર્યચકિત થશો નહીં પણ વિચારશો કે મનુષ્યને આ પ્રકારની વાસનામાં કેવી રીતે દબાણ કરી શકાય તેવી જ રીતે એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે આ મહારાણી ખૂબ જ ચર્ચામાં હતી કારણ કે આ મહારાણી હવસની ભૂખી હતી અને જેના કારણે તેની લૈંગિક ભૂખ માટે કોઈપણ હદ સુધી જઈ શકે છે તેવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે તો ચાલો આપણે તે મહારાણી વિશે જાણીએ કે જેમણે ફક્ત મનુષ્ય જ નહીં પણ આ પ્રાણીઓ પણ તેમની વાસનાની આગ બુઝાવવા માટે શિકાર કર્યા છે.

તેવું અહીંયા જણાવવામાં આવ્યું છે અને આ મહારાણી ઘોડા સાથે સંભોગ કર્યું હતું ત્યારબાદ હું તમને જણાવી દઉં કે અમે રશિયન ક્વીન કેથરિન ધ ગ્રેટના ઇતિહાસ વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ અને જેના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ અને જેમણે લગ્ન પછી પોતાના પતિને જાતીય સંભોગથી પણ સંતુષ્ટ રાખ્યો ન હતો અને તેનાથી આખરે ન રહેવાયું ત્યારે તેને ઘોડાની સાથે આવું કૃત્ય કર્યું હતું અને આ યુવક-યુવતીઓને મહેલમાં રાખવાનું શરૂ કર્યું હતું આલમ એવી હતી કે તે પોતાની દાસીને કાઢી નાખતી હતી.

એવું પણ કહેવામાં આવે છે કે આ રાણીએ પોતાના માટે એક ખાસ સલૂન બનાવ્યું હતું જેમાં તમામ સંભોગના પોજિશશનના જુદી જુદી વિવિધ સ્થિતિઓથી બનાવવામાં આવ્યું હતું પરંતુ આજદિન સુધી રાનીનું મોત કેવી રીતે થયું તે અંગે ખુલાસો કરવામાં આવ્યો નથી પણ કેટલાક લોકો કહે છે કે આ રશિયન મહારાણીનું મોત હૃદયરોગના હુમલાને કારણે થયું હતું પણ કેટલાક ઇતિહાસકારો મને છે કે કેથેરિનનું મૃત્યુ તબેલામાં ઘોડો સાથે સેક્સ દરમિયાન થયું હતું કેવી રીતે રશિયન રાજકુમારી કેથરિન સેક્સ માટે ભૂખી હતી આ વસ્તુ આજે પણ રશિયાના મ્યુઝિયમ ક્વીનનાં સલુન્સના માલમાં જોઈ શકાય છે.

અને ત્યારબાદ તે જુવાન પુરુષો અને છોકરાઓ માટે કામ કરતી હતી અને તેમજ રાણીનો અસલ હેતુ તેના ક્લાઉડમાં તેની સેક્સ પૂર્ણ કરવાનો હતો ઇતિહાસનાં પાના ઉલટાવી દેતાં જ એવું જાણવા મળે છે કે જ્યારે તેણી પોતાના પતિથી સંતુષ્ટ ન હતી અને ત્યારે તેણીએ દેશનો વારસો મેળવતાં રજવાડાના રાજ્ય કમાન્ડર સાથે શારીરિક સંબંધો પણ મેળવ્યા હતા એવું કહેવામાં આવે છે કે તેણે રાત્રે રસિયા ખાતે બેચલર પાર્ટીની શરૂઆત પણ કરી હતી.

અને આ સમય દરમિયાન તે તેના ગુલામો સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધતો હતો અને આવા કેટલાક સલૂન રાણીના ખિદમતમાં પણ બનાવવામાં આવ્યા હતા જ્યાં જાતીય સંભોગના વિવિધ સ્થાનો પર પ્રતિમાઓ સ્થાપિત કરવામાં આવી હતી.આ વસ્તુઓના કદને જોઈને તમને રાણીના મૃત્યુનો ખ્યાલ આવી શકે છે જોકે એવું માનવામાં આવે છે કે રાણીનું મોત હાર્ટ એટેકથી થયું હતું.

પણ જેમાં આ રહસ્ય થોડા દિવસો બાદ બહાર આવ્યું હતું તેમજ ઇતિહાસકારોના કહેવા પ્રમાણે એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે જ્યારે ઘોડા સાથે શારીરિક સંબંધો હતા ત્યારે રાણીનું મોત નીપજ્યું હતું અને ખરેખર તે સેક્સ પ્રત્યે એટલી પાગલ હતી અને જેના માટે તેણે પ્રાણીઓ પણ છોડ્યા નહોતા જ્યારે આ કૂતરાઓ અને ઘોડાઓની ઘણી જાતિઓમાં શારીરિક સંબંધ પણ હતો.

Advertisement