આ છે એવી વસ્તુઓ જે પુરુષ ઇચ્છે કે મહિલાઓ શારી-રિક સંબંધ દરમિયાન મહિલાઓ પહેરે…

તમારી સ્ત્રીને પથારીમાં અદ્ભુત રીતે સે-ક્સી અને સુંદર દેખાવા સિવાય બીજું કંઈ નથી જ્યારે તેણી લલચાવનારી હોય ત્યારે તેણી જે ડ્રેસ પહેરે છે તે તમને અન્ય કંઈપણથી સંતુષ્ટ કરી શકતી નથી તેથી સ્ત્રીઓ જો તમે વિચારી રહ્યાં હોવ કે તમારા માણસને પથારીમાં શું આકર્ષે છે તો અહીં તે વસ્તુઓની સૂચિ છે તમારો પુરુષ કદાચ તમે શું પહેરવા માંગે છે તેની સૂચિ બનાવો તેનું ટી-શર્ટ જ્યારે તમે તેની ટી-શર્ટ પહેરીને પથારીમાં જાઓ ત્યારે તેને ગમે છે તેને તેની સ્ત્રીને તેના કપડાંમાં જોઈને ખૂબ જ સે-ક્સી લાગે છે તે પછીથી તેમનામાં માદાની ગંધ આવે છે અને આ પુરુષોને ઉત્તેજિત કરે છે ટાંકી ટોપ અને બોય શોર્ટ્સ ટેન્ક ટોપ અને બોય શોર્ટ્સ પુરુષોના ફેવરિટ છે તેમને તે ગમે છે જ્યારે તેમની મહિલાઓ ચુસ્ત પેન્ટીમાં બેસવાને બદલે પથારીમાં આરામદાયક રહેવાનું પસંદ કરે છે.

Advertisement

જો મહિલાઓ ઓછા વસ્ત્રોમાં એટલે કે શરીરના કેટલાક અંગો દેખાય અને કેટલાક ઢંકાયેલા રહે તો એક પુરૂષની અંદર તેને પામવાની તડપ વધુ બની જતી હોય છે આ દરમિયાન પુરૂષની અંદર ઉઠનાર સે-ક્સની ઇચ્છા વધુ પ્રભાવી અને રોમાંચક બની જતી હોય છે તો તમારે ધ્યાન રાખવું જોઇએ કે સેક્સ મણતાં પહેલાં તમે પોતાના આંતરવસ્ત્રોની પસંદગી યોગ્ય પ્રકારે કરો છો તો આજે અમે તમને આ લેખમાં કેટલાક એવા આંતરવસ્ત્રો બ્રા-પેન્ટી વિશે જણાવીશુ જે નિશ્વિતપણે તમાર પાર્ટનરને રોમાંચથી ભરી દેશે.

જે તેમના માટે આરામથી સૂવું અતિ મુશ્કેલ બનાવે છે ગુડ લૅંઝરી લાલ કાળો અથવા લેસ લૅંઝરી પુરુષો માટે હંમેશા ટર્ન-ઑન હોય છે જ્યારે તમે નીચેની અદ્ભુત લૅંઝરી બતાવવા માટે તમારા કપડાં ઉતારો છો ત્યારે તેમને તે ગમે છે તેથી તમે હંમેશા સુંદર લૅંઝરી પહેરી શકો છો જે તમને સારી રીતે બંધબેસે છે જો તમે સારા સમય માટે મૂડમાં હોવ સ્વેટશર્ટ બ્રા વગરનો સ્વેટશર્ટ ચોક્કસપણે મોટાભાગના લોકોમાં વિજેતા છે જ્યારે તેમની મહિલાઓ પથારીમાં ચઢે છે અને આરામદાયક થાય છે ત્યારે તેમને તે ગમે છે અને પુરૂષો માટે આનંદની વાત છે કે તેઓ તેમના હાથ તમારી ત્વચામાં ભટકવા દે અને જુઓ કે ત્યાં કોઈ બ્રા નથી આ તેમને પાગલ બનાવે છે.

હવે આપણે જાણીશું મોજા પહેરીને સે-કસ કરવાના ફાયદા વિશે.ખાસ કરીને મહિલાઓએ ફક્ત મોજાં પહેરીને સે-ક્સનો આનંદ માણવો જોઈએ જો તમે મોજાં પહેરો છો તો તમને ભારે આનંદ મળે છે આવા સર્વેક્ષણો કરવામાં આવ્યા છે આવા સર્વે ચાલુ રહે છે મોજણીના પરિણામો મોટાભાગના લોકો પર અસરકારક છે આ સર્વે 11 દેશોના 2,200 લોકો પર સંશોધન કર્યા બાદ કરવામાં આવ્યો હતો આ સર્વે મોબાઈલ બુકિંગ સર્વિસ હોટેલ ટુનાઇટ દ્વારા કરાયેલા સર્વે પર આધારિત હતી સંશોધનકારો કહે છે કે જ્યારે કોઈ વ્યક્તિ મોજાં પહેરે છે ત્યારે તે વ્યક્તિ ગરમ લાગે છે પગને કારણે લોહીનું પરિભ્રમણ ગરમીને કારણે ફેલાય છે અને આ રીતે લોહીનું પરિભ્રમણ વધુ સારું રહે છે.

લોહીની સારી અસરને કારણે ઉત્તેજનાનો અતિરેક પ્રાપ્ત થાય છે અને સંભોગનો આનંદ માણી શકાય છે આ કિસ્સામાં સંશોધનકારો કહે છે કે મોજાં પહેરીને સં-ભોગ માણવાથી સ્ત્રીઓનું પ્રભાવ સુધરે છે અને તેમની સંભોગ ડ્રાઇવને પણ ખૂબ અસર પડે છે આ સર્વેક્ષણમાં સંશોધનકારે શોધી કાઢ્યું કે મોજા પહેરતા 80% યુગલોને ભારે આનંદ મળ્યો જો કે દરેક જણ આ સર્વે સાથે સહમત નથી ઘણા નિષ્ણાતો પણ આ અભ્યાસને એક છેડેથી નકારી કાઢે છે જેમ કે આપણે બધા જાણીએ છીએ કે સં-ભોગ એ દરેકના જીવનનો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ ભાગ છે.

ઘણા એવા શબ્દ છે જે ના ઉચ્ચાર માત્ર થઈ તમારા પાટર્નર ની કામેચ્છા વધી જતી હોય છે મહિલાઓ માટે ટિપ્સ સે-ક્સ દરમિયાન તે ખૂબ જ જરુરી હોય છે કે બંને પાર્ટનર લવમેકિંગને સમાન રીતે એન્જોય કરી શકે પુરુષો સાથે એવું થાય છે કે સેક્શુઅલ એક્ટમાં ઈમોશનલી ઈન્વોલ્વ હોય કે ન હોય તે ઓર્ગેઝમ મેળવી લે છે પરંતુ તેનો અર્થએ નથી કે એક્સાઈટમેન્ટ ફીલ કરવાની જરુર નથી આ સે-ક્સ ટિપ્સ મહિલાઓ માટે છે જે પોતાના પાર્ટનરને સેક્શુઅલી જ નહીં પરંતુ ઈમોશનલી પણ ખુશ કરે છે એક સ્ત્રી પોતાની વાણી થી પણ એક પુરુષ નામાં કામેચ્છા વધારી શકે છે ઘણી વાર જોવા મળ્યું છે કે સં-ભોગ દરમિયાન પુરુષો પોતાનો ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક પ્રાપ્ત કરીને જલ્દી સંતોષ મેળવે છે પરંતુ સ્ત્રીઓ આ કિસ્સામાં હંમેશાં પાછળ રહી જાય છે કારણ કે પુરુષોની જેમ તેઓ ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક મેળવતા નથી તેની પાછળ ઘણા કારણો છે.

Advertisement