આ દેશ માં છે સેક્સ માટેના વિચિત્ર નિયમો,જાણીને તમને પણ આવી જશે ચક્કર..

દરેક દેશની પોતાની અલગ-અલગ રીત-રિવાજો હોય છે અને લોકો આ નિયમોનું ખૂબ જ શ્રદ્ધાથી પાલન કરે છે, કેટલાક એવા અજીબ હોય છે કે તેમના વિશે વિચારીને પણ આવુ થાય તો ખૂબ જ આશ્ચર્ય થાય છે. પરંતુ આ એક એવી વાસ્તવિકતા છે કે જેના વિશે દરેક જણ જાણે છે અને આવા અજીબોગરીબ અને નબળા નિયમોનું પાલન પણ કરે છે.

સેક્સને લઈને દરેક દેશના પોતાના અલગ-અલગ નિયમો છે અને કાયદા પણ તે જ રીતે બનાવવામાં આવ્યા છે. ક્યાંક સેક્સને લઈને ઘણી નિખાલસતા જોવા મળે છે, તો ક્યાંક કડક નિયમો છે, આજે અમે તમને કેટલાક દેશોમાં સેક્સ કરવાની પરંપરા વિશે જણાવીશું, જેના વિશે સાંભળીને તમે પણ ચોંકી જશો.

બોલિવિયા.અહીં એક પુરુષને અધિકાર છે કે જો તે ઈચ્છે તો એક જ જગ્યાએ મહિલા અને તેની પુત્રી બંને સાથે સેક્સ કરી શકે છે,આ અધિકાર તેને કાયદાકીય રીતે આપવામાં આવ્યો છે.અમેરિકા.અમેરિકા જેટલું વિશાળ છે, ત્યાં રહેતા લોકોની પરંપરા પણ ઘણી વિચિત્ર છે, જો તમે ઇચ્છો તો, તમે ઇચ્છો તો, તમે પ્રથમ વખત કોઈ છોકરી સાથે સેક્સ કરી શકો છો અને બદલામાં તમને પૈસા આપશે.

અમેરિકાની રાજધાની વોશિંગ્ટન.અહીં કુંવારી છોકરી સાથે સેક્સને કાયદાકીય ગુનાની તર્જ પર ગણવામાં આવે છે અને તેની સામે કડક કાર્યવાહી કરવામાં આવે છે.કોલંબિયા- અહીં સેક્સને લઈને ખૂબ જ વિચિત્ર નિયમનું પાલન કરવામાં આવે છે. કોલંબિયામાં એક મહિલા માત્ર તેના પતિ સાથે જ સેક્સ કરે છે, પરંતુ આ સેક્સની સાક્ષી તરીકે તેણે તેના પતિ સાથે તેની માતાની સામે જ સેક્સ કરવું પડે છે અને તે છોકરીની માતા ઊભી થઈને તેની સાક્ષી બની જાય છે.

મધ્ય પૂર્વ.આમાંથી એક દેશમાં ખૂબ જ વિચિત્ર ઇસ્લામિક કાયદો છે અને સાંભળનાર તેના વિશે સાંભળીને આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે. અહીંના કાયદા અનુસાર, જો કોઈ વ્યક્તિ ઘેટાં સાથે સેક્સ કરે છે, તો તેને તે જ ઘેટાંનું માંસ ખાવાની તક મળે છે.

લેબનોન.આ દેશમાં તમે જાનવરો સાથે સેક્સ કરી શકો છો પરંતુ તે સ્ત્રી છે, જો સેક્સ કરનાર વ્યક્તિ નિયમો વિરુદ્ધ જોવા મળે તો તેને મૃત્યુદંડની સજા.વર્જીનિયા.અહીં જો કોઈ સેક્સ દરમિયાન રૂમની લાઈટ સળગાવે તો તેને ગુનો ગણવામાં આવે છે અને સેક્સ કરનારા કપલ સામે કાયદાકીય કાર્યવાહી કરવામાં આવે છે.