આ ફોટા માં છુપાયેલ છે છોકરીનું નામ,બુદ્ધિશાળી તો કૉમેન્ટ માં જણાવો..

આપણે બધા આપણી જાતને બહુ બુદ્ધિશાળી માનીએ છીએ. પરંતુ શું આપણે બધી બાબતો જાણીએ છીએ, કેટલીકવાર આવી કોઈ કોયડો આપણી સામે આવે છે, જેમાં આપણું મન પણ જવાબ આપે છે. કેટલીકવાર કોઈ પ્રશ્નનો જવાબ ખૂબ જ સરળ હોય છે, પરંતુ આપણે તે આપી શકતા નથી. પ્રશ્ન પ્રભુત્વ ધરાવે છે. આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા. તમને જણાવી દઈએ કે આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર પઝલ સોલ્વ કરવાનો ટ્રેન્ડ જોરશોરથી ચાલી રહ્યો છે. આમાં તમને અનેક પ્રકારના સવાલો પૂછવામાં આવે છે.

આવો જ એક ફોટો વાયરલ થઈ રહ્યો છે,જેને જોઈને તમારે તેમાં છુપાયેલી છોકરીનું નામ જણાવવું પડશે.આ તસવીરમાં એક છોકરીનું નામ છુપાયેલું છે જે ઘણા લોકોએ કહ્યું ન હતું. જો તમે આ તસવીર જુઓ છો, તો તમારી પાસે 100 (સો) રૂપિયાની નોટ છે, જેની સાથે તમે એક ટૉપ પણ જોઈ શકો છો. હવે ફોટો પોસ્ટ કરનાર વ્યક્તિએ લોકોને માત્ર 10 સેકન્ડમાં તસવીરમાં છુપાયેલી છોકરીનું નામ શોધવાની ચેલેન્જ આપી.

છોકરીનું નામ ખૂબ જ સરળ અને સામાન્ય છે. જો કે આ વાત જણાવવામાં લોકોને પરસેવો પડી રહ્યો છે.આ તસવીરમાં એવી ચેલેન્જ આપવામાં આવી છે કે, તમારે 10 સેકન્ડમાં તેનો જવાબ આપવો પડશે. આ તસવીરમાં સૌથી હોશિયાર લોકો પણ મૂંઝવણમાં મુકાઈ ગયા છે. આ જોઈને તમે તમારું મગજ ચલાવો અને જણાવો કે આ તસવીરમાં કઈ છોકરીનું નામ છુપાયેલું છે.

જો તમે પણ આ ફોટો જોયો હોય અને તમને તેનો જવાબ ખબર નથી, તો અમે તમને તેમાં છુપાયેલ નામ જણાવી રહ્યા છીએ.આ કોયડાનો જવાબ ખૂબ જ સરળ છે. તમે ચિત્રમાં જોઈ શકો છો કે સો ની નોટ બતાવવામાં આવી છે અને સાથે ‘નલ’ પણ છે. હવે તમારે આ બે શબ્દો એકસાથે ઉમેરવાના છે, તો આખું નામ ‘સોનલ’ (સો+નલ) થઈ જશે.તમે સમજી ગયા છો કે તમારે જવાબ કેવી રીતે શોધવાનો છે. તમને સોશિયલ મીડિયા પર આવા ઘણા ફોટા જોવા મળશે, જે તમને ખૂબ જ રસપ્રદ કોયડાઓ ઉકેલવા માટે આપે છે.